Cần 1 người xác định đúng giờ sinh 18h50 hay 19h,hết bao nhiêu tiền cũng được ạ.Hqua e thuê mấy thầy về mà mỗi người 1 ý

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Mariotran
Chính thức
Chính thức

Cần 1 người xác định đúng giờ sinh 18h50 hay 19h,hết bao nhiêu tiền cũng được ạ.Hqua e thuê mấy thầy về mà mỗi người 1 ý

Gửi bài gửi bởi Mariotran »

Em thực sự cần xác định đúng giờ sinh của mình vì việc này rất quan trọng,các thầy có thể lh sđt hoặc add zalo 0922125555 hoặc 0922592222(thời gian ko còn nhiều nên e cần biết đúng rằng mình là lá số nào).Đôi điều về bản thân:
-Bỏ học đại học,kinh doanh từ khi 19 tuổi(Dương lịch),kiếm khá nhiều tiền so với bạn bè cùng tuổi,ko biết quản lý tiền nên tiêu rất phóng túng nên sự nghiệp đổ vỡ rồi lại dựng lại 1-2 lần.Là con người tham vọng,chỉ nghĩ cho bản thân,thích sống ẩn dật,đôi khi thích chỗ đông người và đôi khi ko thích chỗ đông người,giao tiếp ngôn ngữ không giỏi(rất tệ,ko biết nịnh hay lấy lòng người khác),tốn nhiều tiền cho gái đẹp,mắc bệnh trầm cảm,khắc cha mẹ ko hợp tính cha mẹ và hay khắc khẩu.Lúc nào trong thâm tâm cũng muốn tự tay tạo dựng sự nghiệp ko cần cầu xin hay nhờ ai cả.Dáng người cao,mặt hơi dài,trán cao,gò má hơi cao.Tính nóng nảy,khinh người nhưng ko nói ra mồm.Cực bảo thủ lúc nào cũng cho mình là đúng.Đó là tất cả con người e,mẹ e chỉ nói e đẻ lúc 18h50 đến 19h,hỏi lại thì bảo 18h50,nhưng khi thuê ng luận cả 2 lá số thì lá nào cũng giống với con người mình,thực sự quá khó
18h50
Hình ảnh
19h00
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: thanh163
Đầu trang

Cô rô na
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Cần 1 người xác định đúng giờ sinh 18h50 hay 19h,hết bao nhiêu tiền cũng được ạ.Hqua e thuê mấy thầy về mà mỗi người

Gửi bài gửi bởi Cô rô na »

Bạn thường nghĩ tới nghĩ lui về 1 vấn đề rất nhiều ? Hay là người mau quên ko để bụng ?
Tinh thần lạc quan vui vẻ phơi phới hay tiêu cực trầm uất? Có đa nghi không ?
Có hơi ảo tưởng, nghĩ chuyện viễn vong ?
Đầu trang

Mariotran
Chính thức
Chính thức

Re: Cần 1 người xác định đúng giờ sinh 18h50 hay 19h,hết bao nhiêu tiền cũng được ạ.Hqua e thuê mấy thầy về mà mỗi người

Cô rô na đã viết: 20:13, 29/05/20 Bạn thường nghĩ tới nghĩ lui về 1 vấn đề rất nhiều ? Hay là người mau quên ko để bụng ?
Cái hay nghĩ về 1 vấn đề rất nhiều e thấy chính xác,nhưng e là người để bụng,đã ghét hay muốn trả thù thì 5-10 năm sau cũng sẽ tìm cách để làm.Tinh thần tiêu cực,cực kỳ đa nghi.Hay nghĩ chuyện viển vông đôi khi nghĩ mình làm siêu anh hùng giải cứu thế giới hay siêu sao ca nhạc đó a :))
Đầu trang

Cô rô na
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Cô rô na »

Mariotran đã viết: 20:19, 29/05/20
Cô rô na đã viết: 20:13, 29/05/20 Bạn thường nghĩ tới nghĩ lui về 1 vấn đề rất nhiều ? Hay là người mau quên ko để bụng ?
Cái hay nghĩ về 1 vấn đề rất nhiều e thấy chính xác,nhưng e là người để bụng,đã ghét hay muốn trả thù thì 5-10 năm sau cũng sẽ tìm cách để làm.Tinh thần tiêu cực,cực kỳ đa nghi.Hay nghĩ chuyện viển vông đôi khi nghĩ mình làm siêu anh hùng giải cứu thế giới hay siêu sao ca nhạc đó a :))
99% lá Cơ Âm đó. Lá Tử Tham tính nó ngược lại. Khỏi lăn tăn nữa. Done. Làm giàu ko khó. :))
Sửa lần cuối bởi Cô rô na vào lúc 20:29, 29/05/20 với 1 lần sửa.
Đầu trang

Phuc250585
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Phuc250585 »

theo những gì bạn mô tả thì bạn chắc chắn sinh giờ tuất nha.
giờ dậu là người rất hướng ngoại sôi nổi.
giờ tuất có mão hợp tuất là hợp vô tình.
mình đã nói xong.nếu bạn trả tiền cho mình thì là giờ dậu.ko trả là giờ tuất.quá giản dị :D
Được cảm ơn bởi: Cô rô na
Đầu trang

Polyrhythm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Polyrhythm »

Tiền phí thì tôi ko cần. Nếu bạn cảm thấy tôi luận đáng tiền thì đem tiền đáng lẽ trả phí xác định ls đó đem cho ăn xin hoặc ai đó gần bạn mà họ nghèo là đc.

Còn thấy ko đáng trả phí thì cũng ko sao, bỏ qua đi

Lá cơ âm đó.
Lý do

Năm 2020 có quan tụng nhưng lây dây ít nhất 2 năm hoặc 4 năm nữa mới giải quyết dứt điểm đc. Đút tiền chạy chọt cũng ko xong đc ngay đâu. Nghiệp quả mà ăn vào thế la võng rồi thì khó dứt điểm lắm, phải chờ kình hình mới có cơ hội kết thúc. Vụ kiện này rất phức tạp và có liên quan đến giấy tờ thừa kế hoặc phúc đức dòng họ. Đáng lẽ ra tòa từ 2019 rồi nhưng bị 1 người đàn ông cản trở làm chậm. Nên chuẩn bị tinh thần là ko đánh nhanh thắng nhanh đc

Năm 2019 cũng là 1 năm tranh chấp mệt mỏi, cãi vã thị phi.
Năm 2018 tốt cho tình duyên và tiền bạc. Kiếm nhiều tiêu nhiều, có thể mất cắp hoặc có tình yêu sét đánh.

Tình đầu 2016 hoặc 2018. 2017 khởi nghiệp thì bạn nói ở trên rồi.
Được cảm ơn bởi: Cô rô na, Hungternopil
Đầu trang

Mariotran
Chính thức
Chính thức

Polyrhythm đã viết: 20:27, 29/05/20 Tiền phí thì tôi ko cần. Nếu bạn cảm thấy tôi luận đáng tiền thì đem tiền đáng lẽ trả phí xác định ls đó đem cho ăn xin hoặc ai đó gần bạn mà họ nghèo là đc.

Còn thấy ko đáng trả phí thì cũng ko sao, bỏ qua đi

Lá cơ âm đó.
Lý do

Năm 2020 có quan tụng nhưng lây dây ít nhất 2 năm hoặc 4 năm nữa mới giải quyết dứt điểm đc. Đút tiền chạy chọt cũng ko xong đc ngay đâu. Nghiệp quả mà ăn vào thế la võng rồi thì khó dứt điểm lắm, phải chờ kình hình mới có cơ hội kết thúc. Vụ kiện này rất phức tạp và có liên quan đến giấy tờ thừa kế hoặc phúc đức dòng họ. Đáng lẽ ra tòa từ 2019 rồi nhưng bị 1 người đàn ông cản trở làm chậm. Nên chuẩn bị tinh thần là ko đánh nhanh thắng nhanh đc

Năm 2019 cũng là 1 năm tranh chấp mệt mỏi, cãi vã thị phi.
Năm 2018 tốt cho tình duyên và tiền bạc. Kiếm nhiều tiêu nhiều, có thể mất cắp hoặc có tình yêu sét đánh.

Tình đầu 2016 hoặc 2018. 2017 khởi nghiệp thì bạn nói ở trên rồi.
Hqua ông kia bảo em là nếu là lá cơ âm thì khả năng chết sớm vì đột quỵ e sợ quá cả đêm ko ngủ được,lá cơ âm tốt ko a
Đầu trang

Mariotran
Chính thức
Chính thức

Phuc250585 đã viết: 20:23, 29/05/20 theo những gì bạn mô tả thì bạn chắc chắn sinh giờ tuất nha.
giờ dậu là người rất hướng ngoại sôi nổi.
giờ tuất có mão hợp tuất là hợp vô tình.
mình đã nói xong.nếu bạn trả tiền cho mình thì là giờ dậu.ko trả là giờ tuất.quá giản dị :D
E mất nhìu tiền để tìm lá số của mình mà mỗi ông nói 1 kiểu ý,có ông 500k có ông 1tr 1 lần luận mà chả biết ai đúng ai sai,hqua có ông khẳng định cơ âm thì kêu 30 tuổi dễ chết vì nhồi máu,muộn vợ,sự nghiệp sa sút ko có tiền,thiết nghĩ chán đời quá a,mà rõ ràng sự nghiệp e cố gắng lắm để sau này có chút danh vọng =))
Đầu trang

Mariotran
Chính thức
Chính thức

Cô rô na đã viết: 20:21, 29/05/20
Mariotran đã viết: 20:19, 29/05/20
99% lá Cơ Âm đó. Lá Tử Tham tính nó ngược lại. Khỏi lăn tăn nữa. Done. Làm giàu ko khó. :))
Cho e hỏi cái lá cơ âm này tốt ko anh,e sợ chết sớm vs túng thiếu,hqua ông thầy kêu chết sớm,muốn tốt hơn phải ly tông tổ nghiệp
Đầu trang

hanmactusg
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi hanmactusg »

Người ta nói giờ tuất bạn ko tin, người khác nói giờ Dậu bạn cũng ko tin. Tôi cũng ko hiểu bạn muốn gì. Tâm lý của bạn ko ổn định. Có lẽ bệnh trầm cảm vẫn chưa khỏi hẳn. Bạn nên tìm cách chữa dứt điểm căn bệnh đó trước.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”