Mong mọi người giải lá số giúp em ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
baotramtran
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mong mọi người giải lá số giúp em ạ

Gửi bài gửi bởi baotramtran »

Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: NguyenDuongBaoMinh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Mong mọi người giải lá số giúp em ạ

Gửi bài gửi bởi NguyenDuongBaoMinh »

Chị muốn giải về cái gì? Về cái chị cần... " giải" chẳng?
Đầu trang

baotramtran
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Lý giải toàn bộ lá số luôn dó ạ. Với em muốn hỏi lá số này có định cư nước ngoài được không ?
Đầu trang

nilegem
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi nilegem »

baotramtran đã viết: 13:36, 30/07/20 Lý giải toàn bộ lá số luôn dó ạ. Với em muốn hỏi lá số này có định cư nước ngoài được không ?

cho mình hỏi có phải ba mẹ bạn thuộc dạng hoạnh phát nghĩa là kinh doanh gì đó rồi bất ngờ có tiền nhiều như trúng số (có khi hơn), ba mẹ bạn có người làm chức giám đốc hoặc lãnh đạo?

bạn là người có đầu óc nhạy cảm và mẫn cảm, dễ suy nghĩ nhiều và nếu là nữ thì sẽ càng nhạy cảm hơn thường, bạn dễ bị stress và cũng không thích vận động nhiều chỉ thích ngồi trong phòng hoặc đi chơi với bạn bè, thuộc dạng tĩnh

bạn rất thông minh nhưng hay để bụng những kỉ niệm xấu trong đầu hoặc là khó chịu hay khó mở lòng, nói chung là như nó có 1 nút thắt trong lòng mà không tháo nới ra đc

bạn cũng là người sẵn sàng lên tiếng, tuy nói là mẫn cảm nhạy cảm và độ cảm thụ cuộc sống cũng như thơ văn sâu sắc nhưng không có nghĩa là bạn nhu nhược yếu đuối, bạn có 1 cái uy quyền và sẵn sàng đặt cái tôi lên cao hơn để không bị người khác xem thường, 1 mặt nào đó bạn là người hơi bá đạo, nghĩa là có quyền hành ra lệnh cho người khác

bạn thích di chuyển thích đi đây đó, xuất ngoại thì không biết nhưung bạn không ở yên đc phải luôn đi chỗ này chỗ kia

bạn đẹp và học giỏi, cái đẹp không chỉ là vẻ đào hoa (không phải nhé) mà là đẹp như có 1 sự thánh thiện, do virtue (nết hạnh), bạn đôi khi cũng trong trạng thái u uất và lúc đó thì hay điên lên rồi mua sắm hoặc làm hao tiền

bạn hát hay nhưng cô độc

bạn có thể có 1 người em, từ khi người em này sinh ra thì gia đình giàu hẳn lên rõ rệt
Được cảm ơn bởi: baotramtran
Đầu trang

Dungze
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Dungze »

baotramtran đã viết: 23:24, 29/05/20 Hình ảnh
Có đủ cả quang quý, quan phúc. Bạn này hiền lành thánh thiện, thêm đào hồng hỉ chắc dáng vẻ trông rất thiện lương.
Âm dương sáng thêm bộ tam minh làm sáng thêm, bạn chắc thông minh.

Nếu bạn không ngại, bạn có thể post hình của bạn lên để các cao nhân khác dễ dàng xem giúp ;)
Đầu trang

baotramtran
Mới gia nhập
Mới gia nhập

nilegem đã viết: 19:07, 30/07/20
baotramtran đã viết: 13:36, 30/07/20 Lý giải toàn bộ lá số luôn dó ạ. Với em muốn hỏi lá số này có định cư nước ngoài được không ?

cho mình hỏi có phải ba mẹ bạn thuộc dạng hoạnh phát nghĩa là kinh doanh gì đó rồi bất ngờ có tiền nhiều như trúng số (có khi hơn), ba mẹ bạn có người làm chức giám đốc hoặc lãnh đạo?

bạn là người có đầu óc nhạy cảm và mẫn cảm, dễ suy nghĩ nhiều và nếu là nữ thì sẽ càng nhạy cảm hơn thường, bạn dễ bị stress và cũng không thích vận động nhiều chỉ thích ngồi trong phòng hoặc đi chơi với bạn bè, thuộc dạng tĩnh

bạn rất thông minh nhưng hay để bụng những kỉ niệm xấu trong đầu hoặc là khó chịu hay khó mở lòng, nói chung là như nó có 1 nút thắt trong lòng mà không tháo nới ra đc

bạn cũng là người sẵn sàng lên tiếng, tuy nói là mẫn cảm nhạy cảm và độ cảm thụ cuộc sống cũng như thơ văn sâu sắc nhưng không có nghĩa là bạn nhu nhược yếu đuối, bạn có 1 cái uy quyền và sẵn sàng đặt cái tôi lên cao hơn để không bị người khác xem thường, 1 mặt nào đó bạn là người hơi bá đạo, nghĩa là có quyền hành ra lệnh cho người khác

bạn thích di chuyển thích đi đây đó, xuất ngoại thì không biết nhưung bạn không ở yên đc phải luôn đi chỗ này chỗ kia

bạn đẹp và học giỏi, cái đẹp không chỉ là vẻ đào hoa (không phải nhé) mà là đẹp như có 1 sự thánh thiện, do virtue (nết hạnh), bạn đôi khi cũng trong trạng thái u uất và lúc đó thì hay điên lên rồi mua sắm hoặc làm hao tiền

bạn hát hay nhưng cô độc

bạn có thể có 1 người em, từ khi người em này sinh ra thì gia đình giàu hẳn lên rõ rệt
Cám ơn bạn vì đã dành thời gian giải lá số của mình ạ.
Mình có hỏi mẹ mình thì đúng là lúc em mình sinh ra thì gia đình khá giả thấy rõ, mẹ mình cũng có khoảng thời gian thịnh vượng như bạn nói nhưng giờ thì không còn nữa.
Đọc lý giải của bạn, thấy rất giống với tính cách bản thân mình hiện tại.

Nhưng bạn có thể giải thêm các cung khác như Thiên Di, Nô Bộc, Quan Lộc, Phu thê... không ? Mình muốn biết thêm định hướng nghề nghiệp cho tương lai cũng như là sao Cô Thần và Hóa Kỵ có ảnh hưởng quá xấu đến cung phu thê của mình không ?
Đầu trang

Nmtuan93
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Nmtuan93 »

Cách nhật nguyệt chiếu hư không đây nè, mệnh cư nước ngoài được nhé bạn.

Con cái xấu.
Đầu trang

nilegem
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi nilegem »

baotramtran đã viết: 23:17, 21/08/20
nilegem đã viết: 19:07, 30/07/20

bạn hát hay nhưng cô độc

Cám ơn bạn vì đã dành thời gian giải lá số của mình ạ.
Mình có hỏi mẹ mình thì đúng là lúc em mình sinh ra thì gia đình khá giả thấy rõ, mẹ mình cũng có khoảng thời gian thịnh vượng như bạn nói nhưng giờ thì không còn nữa.
Đọc lý giải của bạn, thấy rất giống với tính cách bản thân mình hiện tại.

Nhưng bạn có thể giải thêm các cung khác như Thiên Di, Nô Bộc, Quan Lộc, Phu thê... không ? Mình muốn biết thêm định hướng nghề nghiệp cho tương lai cũng như là sao Cô Thần và Hóa Kỵ có ảnh hưởng quá xấu đến cung phu thê của mình không ?
chồng bạn sẽ là người hướng ngoại hoạt bát là tâm điểm chú ý của mọi người vì tính tình mau mắn nhiệt tình hay tự động giúp đỡ, chồng bạn cũng sẽ có học thức cao hoặc là thông minh hơn người thường, nhưng sẽ khá cứng rắn, khá cứng cỏi và kĩ luật, có thể sẽ khó để bạn connect với ảnh

bạn hợp công việc từ thiện tôn giáo hoặc ngành y, nói chung mấy ngành cần có tâm và cứu giúp che chở cho người khác, cũng có thể là cô nhi viện,nhưng cũng cần thông minh và học vấn

sau 30 tuổi bạn sẽ lười hơn giờ và sẽ an phận thụ động, và có thể sẽ béo lên hoặc tính tình càng ngày càng trẻ và ngây thơ như trẻ con

cần gì cứ hỏi mình nhưng hỏi nhanh vì có khi mình quên lá số
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”