Các bác, các chú, các cô, các dì, các anh chị em ơi...

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
ngoclee23
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Các bác, các chú, các cô, các dì, các anh chị em ơi...

Gửi bài gửi bởi ngoclee23 »

Chẳng là cuộc đời em nó cứ luôn tà tà trôi qua suốt 25 năm qua. Bỗng một ngày đẹp trời em làm nó dậy sóng bằng cách bỏ việc. Em bỏ việc đợt gần hết dịch, ấy thế mà Chị Nhung, chị ấy đi lung tung nên cách ly và rồi em ăn cám từ đó đến tận bây giờ luôn :D :D . Vì thất nghiệp và vì hậu quả nghiêm trọng của dịch mà Cô Vy để lại, nên em đi tìm việc mới bất chấp. Một ngày nắng vàng gần đây em cũng kiếm được việc mới, làm sale mọi người ạ. Cơ mà tính cách em khá là ngại ngùng nên em thấy công việc này có vẻ không ổn lắm. Tự dưng em thấy mông lung. Các bác, các chú, các cô, các anh chị em xem xem giúp em cái đường sự nghiệp công việc của em nó sẽ đi về đâu với ạ. Liệu em có thể gắn bó lâu dài với một công việc gì đó không? Hay em lại tự tạo sóng gió cho cuộc đời mình tiếp ạ. À tiện thể năm nay có ai rước em đi không ạ, ế lâu quá rồi các anh chị em ơi :(( :((
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: rantaro0127
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Các bác, các chú, các cô, các dì, các anh chị em ơi...

Gửi bài gửi bởi NguyenDuongBaoMinh »

Mệnh sát phá thâm hợp lao động chân tay, kinh doanh buôn bán, mệnh lại đắc vòng thái tuế nên em nghĩ là hợp, chỉ cần chị đọc thật nhiều sách và học cách ăn nói là được thôi ạ. Vài lời để đây, có gì sai mong được chị chỉ giáo và... chúc chị may mắn!
Được cảm ơn bởi: ngoclee23
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”