ĐÃ THAM GIA lYSO TỪ RẤT LÂU NHƯNG CHƯA LẦN NÀO ĐĂNG BÀI CÓ CAO NHÂN VÀO XEM GIÚP ĐỠ .. MONG LẦN NÀY CÓ ĐƯỢC CHÚT MẮN

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
Trả lời bài viết
Vy hạ
Mới gia nhập
Mới gia nhập

ĐÃ THAM GIA lYSO TỪ RẤT LÂU NHƯNG CHƯA LẦN NÀO ĐĂNG BÀI CÓ CAO NHÂN VÀO XEM GIÚP ĐỠ .. MONG LẦN NÀY CÓ ĐƯỢC CHÚT MẮN

Gửi bài gửi bởi Vy hạ »

AI CÓ THỂ XEM CHO EM THÁNG 6 THÁNG 7 NĂM NAY CÓ NHỮNG ĐIỀU TỐT XẤU GÌ CÓ GÌ CẦN KIÊNG KỴ KHÔNG Ạ
ĐÂY LÀ LÁ TỨ TRỤ CỦA EM
Hình ảnh
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: ĐÃ THAM GIA lYSO TỪ RẤT LÂU NHƯNG CHƯA LẦN NÀO ĐĂNG BÀI CÓ CAO NHÂN VÀO XEM GIÚP ĐỠ .. MONG LẦN NÀY CÓ ĐƯỢC CHÚT MẮN

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Năm (2020) thì chính xác, coi giùm . Tính tháng thì mất công .
Được cảm ơn bởi: Vy hạ
Đầu trang

Vy hạ
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: ĐÃ THAM GIA lYSO TỪ RẤT LÂU NHƯNG CHƯA LẦN NÀO ĐĂNG BÀI CÓ CAO NHÂN VÀO XEM GIÚP ĐỠ .. MONG LẦN NÀY CÓ ĐƯỢC CHÚT MẮN

Gửi bài gửi bởi Vy hạ »

CHUONGZKHUE đã viết: 03:04, 03/06/20 Năm (2020) thì chính xác, coi giùm . Tính tháng thì mất công .
Coi giùm mình nằm 2020 đi bạn
Đầu trang

Vy hạ
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Vy hạ »

TT hong ai xem cho tui hết
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Đã hứa thì xem cho kết quả năm nay 2020 .
Vụ kiện nầy, nếu đã xảy ra lâu rồi hay xảy ra một nơi khác xa thì thắng . Nếu gần đây thì không .
Đầu trang

Vy hạ
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Vy hạ »

CHUONGZKHUE đã viết: 23:35, 13/06/20 Đã hứa thì xem cho kết quả năm nay 2020 .
Vụ kiện nầy, nếu đã xảy ra lâu rồi hay xảy ra một nơi khác xa thì thắng . Nếu gần đây thì không .
Về tình cảm công việc hôn nhân gia đình v...v thì sao ạ bác

Huhu ai xem giúp em với
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”