Thử vận may một lần nữa ạ.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Buinhui
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Thử vận may một lần nữa ạ.

Gửi bài gửi bởi Buinhui »

Em/cháu tham gia diễn đàn cũng khá lâu rồi nhưng chưa lần nào may mắn được trả lời. Lần này em/cháu rất mong được thử vận may một lần, mong được hữu duyên xem giúp ạ.
Em chỉ xin hỏi một vấn đề về sự mong mỏi có thêm con của em trong thời gian tới, xin xem giúp em ạ. (Em/cháu đã có hai cháu vào năm 2013 và 2017 rồi ạ)
Lá số của em là:
Hình ảnh
Lá số chồng em ạ:
Hình ảnh
Đầu trang

yesterday2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Thử vận may một lần nữa ạ.

Gửi bài gửi bởi yesterday2016 »

Cứ quan hệ đều đặn thì có chửa, chửa rồi thì đẻ. Liên quan gì vận may đâu bạn.
Được cảm ơn bởi: nguvat
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi koollee »

Buinhui đã viết: 18:19, 02/06/20 Em/cháu tham gia diễn đàn cũng khá lâu rồi nhưng chưa lần nào may mắn được trả lời. Lần này em/cháu rất mong được thử vận may một lần, mong được hữu duyên xem giúp ạ.
Em chỉ xin hỏi một vấn đề về sự mong mỏi có thêm con của em trong thời gian tới, xin xem giúp em ạ. (Em/cháu đã có hai cháu vào năm 2013 và 2017 rồi ạ)
Lá số của em là:
Hình ảnh
Lá số chồng em ạ:
Hình ảnh
2 anh chị cưới nhanh chóng năm 28 tuổi âm(2011), 2 bé 2013, 2017 đều là gái hả chị?
Đầu trang

Phuc250585
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Phuc250585 »

vợ có cung tử tức thái dương.tức là thiên về trai,toàn con trai.
chồng có thái âm gặp ko.là ko có con gái. :D
Đầu trang

Buinhui
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mình lấy chồng năm 2011 nhưng bé đầu là gái, bé sau sinh 2017 là trai bạn ạ. Vợ chồng mình rất thích sinh nhiều con, không kể trai gái, nên mình rất mong bạn ạ
Đầu trang

nguvat
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi nguvat »

yesterday2016 đã viết: 18:43, 02/06/20 Cứ quan hệ đều đặn thì có chửa, chửa rồi thì đẻ. Liên quan gì vận may đâu bạn.
Ơ. Chuẩn. Cần gì xem số nhẻ. Hỏi rất là thành tâm vơ vẩn.
Đầu trang

nguvat
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi nguvat »

Lá số của bạn tuy mệnh thân Tuphu bị triệt nhưng hành vận lại tốt-trôi chẩy cũng dễ đoán hậu vận. Nhưng.... lá số thằng chồng cực kỳ thú vị.
Thú vị ở chỗ nó là chồng. Hay thật. Phụ nữ đúng vất vả.
Sửa lần cuối bởi nguvat vào lúc 23:12, 02/06/20 với 2 lần sửa.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi koollee »

Buinhui đã viết: 20:51, 02/06/20 Mình lấy chồng năm 2011 nhưng bé đầu là gái, bé sau sinh 2017 là trai bạn ạ. Vợ chồng mình rất thích sinh nhiều con, không kể trai gái, nên mình rất mong bạn ạ
Theo hạn thì sang năm có tin vui đấy chị.
Lá số của chị thì sinh nhiều nhất là 5 cháu, của chồng chị nhiều nhất là 3 cháu. Nên 2 vợ chồng chị sinh nhiều nhất khoảng 4 cháu thôi.
Đầu trang

Buinhui
Mới gia nhập
Mới gia nhập

@kollee: Cảm ơn bạn nhiều, hỏi mãi cũng có bạn xem giúp.
@yesterday2016 và nguvat: mình thả lâu rồi mà chưa có, chưa kể mình rất hay sảy. Lẽ ra không phải giải thích điều này với hai bạn, nhưng cái gọi là thành tâm luôn do mỗi người. Vợ chồng mình thích trẻ con , mong nhiều con, chứ ai cũng thả là đẻ thì trên đời làm gì có người may mắn và người kém may.
@nguvat: chẳng biết bạn là nam hay nữ nhưng mình Ko tò mò gì về lá số chồng mình qua lời bạn nói chút nào. Mình chỉ hỏi con cái, không đem chồng ra bàn ở đây. Cảm ơn bạn
Đầu trang

nguvat
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi nguvat »

Buinhui đã viết: 00:54, 03/06/20 @kollee: Cảm ơn bạn nhiều, hỏi mãi cũng có bạn xem giúp.
@yesterday2016 và nguvat: mình thả lâu rồi mà chưa có, chưa kể mình rất hay sảy. Lẽ ra không phải giải thích điều này với hai bạn, nhưng cái gọi là thành tâm luôn do mỗi người. Vợ chồng mình thích trẻ con , mong nhiều con, chứ ai cũng thả là đẻ thì trên đời làm gì có người may mắn và người kém may.
@nguvat: chẳng biết bạn là nam hay nữ nhưng mình Ko tò mò gì về lá số chồng mình qua lời bạn nói chút nào. Mình chỉ hỏi con cái, không đem chồng ra bàn ở đây. Cảm ơn bạn
Vậy post lá số thằng chồng lên làm cái con gì? Tôi kg coi lá số bạn. Tôi coi lá số dưới có được kg???
Thế gian sao nhiều đứa hãm đéo chịu được.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”