Chết tâm trong tình yêu, toppic này xin hỏi về sự nghiệp

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hoàng Lan Anh
Chính thức
Chính thức

Re: Chết tâm trong tình yêu, toppic này xin hỏi về sự nghiệp

Gửi bài gửi bởi Hoàng Lan Anh »

phèo văn chí đã viết: 00:45, 16/06/20
Hoàng Lan Anh đã viết: 21:39, 15/06/20
phèo văn chí đã viết: 20:58, 15/06/20
. Đ
lâu mới lại lên thấy mn dạo này hay dùng tứ trụ, a up ls tứ trụ e lên, giải thích tại sao có người nói về hậu em mới đỡ bôn ba hơn nhé, tức là tầm hơn chục năm nữa ls sẽ dễ thở hơn
Đinh sửu- giáp thìn - tân mão - tân mão
Vận ất tỵ - bính ngọ - đinh mùi - mậu thân - kỷ dậu ...
Tứ trụ này mộc hỏa vượng , bệnh là tài rất vượng, cần ấn hóa sát, may có sửu kề gần đinh và còn là mộ của kim, nhưng đứng quá xa, tài ở đây vẫn phá ấn, may là tứ trụ khuyết thủy. Kết luận lại xuất thân tốt, là người đam mê tiền và công danh, cái này thường hay thấy ở nam giới hơn là phụ nữ, khả năng phán đoán thường k tốt, giác quan đó em, ngta làm gì lén lút hoặc hại em thường dễ như bỡn. Những vận đầu đời trước 30 tuổi đều là nơi hỏa vượng, thị phi là chuyện bình thường, ls em thường làm dc nhiều nghề nhưng k hẳn bứt lên ở nghề nào, đến vận kim thì đỡ hơn, nói chung ls bình thườngg như mn nên em cứ bt đi,, đừng áp lực quá. Thường k hợp bố nhưng sẽ k xa gia đình, tư tưởng thích gần nhà nhiều
Cảm ơn anh phèo😁, lâu lắm mới có ai đó đúng về tư tg thích gần nhà và ko muốn xa gia đình của e😂. Đam mê tiền và công danh giống đàn ông em nghĩ có lẽ do tính cách của em bị bố mẹ chị phối từ nhỏ. Hồi nhỏ bố mẹ e thực sự rất kỳ vọng vào e nên gần như là e toàn được mặc đồ con trai, chơi cùng con trai và tỏ ra mạnh mẽ như các bạn nam khác😂. Vì vậy nên em mới bị các bạn khác bodyshaming vì ko giống mn. Nhg từ hồi nhà e có em trai, em thay đổi hẳn, gần như là bị bánh bèo nhập.
đừng nghĩ xấu xí hay bodyshaming mà k nhiều trai thích :">, ls e cũng thuộc dạng lắm ng để ý đấy , nhưng em cũng nên tỉnh táo 1 chút . tính cách dù bánh bèo vẫn vậy thôi , vẫn k giống 1 cô gái lắm
Anh phèo thân mến😂, anh lại đoán đúng rồi ạ, khi bản thân em đã cố bánh bèo nhưng mọi người vẫn nói em là hổ nữ😂. Còn lắm mối hay không chắc phải đợi quãng thời gian sau may ra em mới nghiệm được vì suốt đại vận 13-22 gần như em bị vô duyên với mọi thứ. Riêng bản thân e cảm thấy mình là người không hẳn không biết người khác đang lừa mình, chỉ là bản thân quá vô tư, ruột để ngoài da nên dễ bị người khác lợi dụng🤗
Đầu trang

Tealightdalat
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Tealightdalat »

Hoàng Lan Anh đã viết: 10:04, 16/06/20
Hoàng Lan Anh đã viết: 21:39, 15/06/20
Anh phèo thân mến😂, anh lại đoán đúng rồi ạ, khi bản thân em đã cố bánh bèo nhưng mọi người vẫn nói em là hổ nữ😂. Còn lắm mối hay không chắc phải đợi quãng thời gian sau may ra em mới nghiệm được vì suốt đại vận 13-22 gần như em bị vô duyên với mọi thứ. Riêng bản thân e cảm thấy mình là người không hẳn không biết người khác đang lừa mình, chỉ là bản thân quá vô tư, ruột để ngoài da nên dễ bị người khác lợi dụng🤗
Đại vận 13-22 e có vụ gì mém die k. Chị với nhỏ bạn số giống vầy, đại vận đó cũng lầy lắm, nó thì liên tục bị xe tông, có lần mém đi, chị thì cũng bị xe ủi đít suốt, một lần dị ứng thực phẩm nặng mém đi thật. ;;)
Đầu trang

Hoàng Lan Anh
Chính thức
Chính thức

Tealightdalat đã viết: 16:41, 16/06/20
Hoàng Lan Anh đã viết: 10:04, 16/06/20
Đại vận 13-22 e có vụ gì mém die k. Chị với nhỏ bạn số giống vầy, đại vận đó cũng lầy lắm, nó thì liên tục bị xe tông, có lần mém đi, chị thì cũng bị xe ủi đít suốt, một lần dị ứng thực phẩm nặng mém đi thật. ;;)
E ko chị ạ, đại vận ý để kể nó đúng là ko có gì đặc biệt cả😂. Em ko ngã xe, ko ngộ độc, ko đi viện... chính xác là ko có vụ gì nguy hiểm đến tính mạng. Cđ cứ trôi nhàn nhath hết mất 10 năm ý c😂
Được cảm ơn bởi: Tealightdalat
Đầu trang

Polyrhythm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Polyrhythm »

Pé Tealight có nhớ hồi xưa ca nhìn lá số thiên lương sửu và đoán hình dạng cho pé ko? Lúc đó ca có gửi lên 4rum này 1 cái hình và rồi chấp nhận là sai vì pé bảo mặt pé vuông hơn thái dương hơn hình đó
Cơ mà cái hình ca gửi đó giống y như avatar của bạn chủ topic này.

Hehehe. Ca là truyền thuyết. Đã đẹp trai lại còn dài 18cm.

Thiên hạ gọt số nhiều vô kể nhưng chắc chắn trong số ấy ko có anh.
Được cảm ơn bởi: Tealightdalat, Ariance
Đầu trang

Tealightdalat
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Polyrhythm đã viết: 08:14, 17/06/20 Pé Tealight có nhớ hồi xưa ca nhìn lá số thiên lương sửu và đoán hình dạng cho pé ko? Lúc đó ca có gửi lên 4rum này 1 cái hình và rồi chấp nhận là sai vì pé bảo mặt pé vuông hơn thái dương hơn hình đó

Tối qua em định kêu ca lên bảo ca hình bạn này giống hình ca gửi quá nè ca. Mà em nghi nghi ca đang bị tiền dí nên lại thôi. :)). Vậy là bé này ngoại hình ăn mạnh vào Thiên Lương rồi ha ca. Em cũng mém ca nhỉ. =)). Em vẫn chuẩn men hơn bé ấy rồi. =)). Ngày xưa mới làm sinh viên bị thi lại nhiều quá em sốc, cắt nguyên bộ tóc con trai, đám con trai lớp em nó ngưỡng mộ, nói em giống Bae Jong Yoon.

Em biết ca vẫn âm thầm ghen tị với độ đẹp trai như tài tử điện ảnh của em. Em mà làm con trai khéo ca phải một phen năn nỉ em đi cua gái dùm ah. =)). Mà dạo này dịch xong mặt em tròn như cái bánh bao rồi. :))
Được cảm ơn bởi: Hoàng Lan Anh, Polyrhythm, Ariance
Đầu trang

Hoàng Lan Anh
Chính thức
Chính thức

Tealightdalat đã viết: 09:42, 17/06/20
Polyrhythm đã viết: 08:14, 17/06/20 Pé Tealight có nhớ hồi xưa ca nhìn lá số thiên lương sửu và đoán hình dạng cho pé ko? Lúc đó ca có gửi lên 4rum này 1 cái hình và rồi chấp nhận là sai vì pé bảo mặt pé vuông hơn thái dương hơn hình đó

Tối qua em định kêu ca lên bảo ca hình bạn này giống hình ca gửi quá nè ca. Mà em nghi nghi ca đang bị tiền dí nên lại thôi. :)). Vậy là bé này ngoại hình ăn mạnh vào Thiên Lương rồi ha ca. Em cũng mém ca nhỉ. =)). Em vẫn chuẩn men hơn bé ấy rồi. =)). Ngày xưa mới làm sinh viên bị thi lại nhiều quá em sốc, cắt nguyên bộ tóc con trai, đám con trai lớp em nó ngưỡng mộ, nói em giống Bae Jong Yoon.

Em biết ca vẫn âm thầm ghen tị với độ đẹp trai như tài tử điện ảnh của em. Em mà làm con trai khéo ca phải một phen năn nỉ em đi cua gái dùm ah. =)). Mà dạo này dịch xong mặt em tròn như cái bánh bao rồi. :))
Mặt em như vậy vẫn chưa men bằng chị cơ ạ😂. Hóng ảnh đã đăng của anh 18cm quá ạ😅
Đầu trang

Tealightdalat
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Hoàng Lan Anh đã viết: 00:08, 13/06/20
Hoàng Lan Anh đã viết: 10:36, 17/06/20
Polyrhythm đã viết: 08:14, 17/06/20
Mặt em như vậy vẫn chưa men bằng chị cơ ạ😂. Hóng ảnh đã đăng của anh 18cm quá ạ😅

Mặt em nhìn cũng hiền lành nữ tính mà. Chị cũng nữ tính phết chớ mà đợt khoe cái ảnh nữ tính ra tên Cự Phèo lại cười sỉ nhục c mém sặc cả cơm. :((
Được cảm ơn bởi: Hoàng Lan Anh
Đầu trang

Hoàng Lan Anh
Chính thức
Chính thức

Tealightdalat đã viết: 10:46, 17/06/20
Hoàng Lan Anh đã viết: 00:08, 13/06/20

Mặt em nhìn cũng hiền lành nữ tính mà. Chị cũng nữ tính phết chớ mà đợt khoe cái ảnh nữ tính ra tên Cự Phèo lại cười sỉ nhục c mém sặc cả cơm. :((
Anh Phèo Văn Chí cũng bảo em là có bánh bèo cũng ko giống con gái dk 😂. Mà thiên lương tại sửu thì dáng dấp như thế nào vậy ạ😂, em thấy mặt em cũng vuông vức khác nào viên gạch xây nhà đâu.
Đầu trang

Tealightdalat
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Hoàng Lan Anh đã viết: 11:48, 17/06/20

Anh Phèo Văn Chí cũng bảo em là có bánh bèo cũng ko giống con gái dk 😂. Mà thiên lương tại sửu thì dáng dấp như thế nào vậy ạ😂, em thấy mặt em cũng vuông vức khác nào viên gạch xây nhà đâu.
Da trắng, mắt 2 mí, mặt bầu bầu, dáng khá ok...., C nhớ ca nói vậy ah :)). Chị đúng mỗi cái mắt cái da thôi, còn lại nó ăn vô cung thân Thái Dương thì phải, nên chị bớt thiện lương lại rồi. Mà em nữa là đứa thứ 3 Thiên Lương cư sửu chị biết hồi nhỏ hơi tomboy nha. Kkk
Được cảm ơn bởi: Hoàng Lan Anh
Đầu trang

Hoàng Lan Anh
Chính thức
Chính thức

Tealightdalat đã viết: 12:13, 17/06/20
Hoàng Lan Anh đã viết: 11:48, 17/06/20

Da trắng, mắt 2 mí, mặt bầu bầu, dáng khá ok...., C nhớ ca nói vậy ah :)). Chị đúng mỗi cái mắt cái da thôi, còn lại nó ăn vô cung thân Thái Dương thì phải, nên chị bớt thiện lương lại rồi. Mà em nữa là đứa thứ 3 Thiên Lương cư sửu chị biết hồi nhỏ hơi tomboy nha. Kkk
😂 không ngờ những người tg chừng như hiền thục, nữ nhi yểu điệu lại có những khoảng thời gian nổi loạn kiểu tomboy loichoi vậy c ạ🤣. E thì ko nghĩ thiên lương vận e nhiều thế đâu c, mà toàn thấy màu cự môn phảng phất ở đâu ý.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”