Chết tâm trong tình yêu, toppic này xin hỏi về sự nghiệp

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
thamlangff
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Chết tâm trong tình yêu, toppic này xin hỏi về sự nghiệp

Gửi bài gửi bởi thamlangff »

lobangtho91 đã viết: 19:31, 15/06/20 Mới ra trường thì hãy dơ tay cao lên: “ xã hội ơi bóc lột em đi” 😄
- theo TS Lê Thẩm Dương -
Được cảm ơn bởi: Hoàng Lan Anh
Đầu trang

hoalando
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi hoalando »

Số này vất vả vì
Mệnh thổ không hợp cơ lương
Học giỏi vì cơ lương gặp xương khúc khoa
Và có bất đắc chí vì cơ lương không thích kình đà linh hoả, thích kinh doanh kiếm tiền vì tài cung có thái âm hoá lộc
Xem kiểu google cũng đâu có sai nhể :))
Đầu trang

lobangtho91
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi lobangtho91 »

Polyrhythm đã viết: 08:19, 18/08/20 Mười lời khuyên của chuyên gia kinh tế hàng đầu trên weibo 11/2019.
Giờ vẫn còn đúng cho các nước nhỏ ở DNA trong năm 2020

Dân VN đỡ hơn 1 xíu nhưng ko nhiều :((

1/ tích trữ tiền mặt, tích trữ vàng, usd, tích trữ lương thực và thịt lợn

2/ ko bỏ việc, ko khởi nghiệp, ko đầu tư, ko vay thế chấp và vay tín dụng

3/ ko vay mượn và quan trọng hơn là ko cho vay mượn

4/ ăn cơm tại nhà, cầm theo cơm hộp cho bữa trưa. Từ biệt lối sống xa hoa lãng phí. Quay lại các nhu cầu tiêu dùng cơ bản như ăn ngủ đụ ị

5/ chấm dứt các mối quan hệ ngoài hôn nhân

6/ khiêm tốn và tôn trọng với những người nghèo và thu nhập thấp vì họ có thể lắc mình thành kẻ cướp bất cứ lúc nào

7/ bán nhà, đặc biệt là những người sở hữu nhiều hơn 1 căn nhà

8/ kết hôn để giảm chi phí nhưng đừng vội có con

9/ tập thể dục và phòng tránh bệnh tật

10/ cuối cùng và quan trọng nhất: Hãy cố sống sót
10/
Đầu trang

Hoàng Lan Anh
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Hoàng Lan Anh »

lobangtho91 đã viết: 16:33, 24/08/20
Polyrhythm đã viết: 08:19, 18/08/20 Mười lời khuyên của chuyên gia kinh tế hàng đầu trên weibo 11/2019.
Giờ vẫn còn đúng cho các nước nhỏ ở DNA trong năm 2020

Dân VN đỡ hơn 1 xíu nhưng ko nhiều :((

1/ tích trữ tiền mặt, tích trữ vàng, usd, tích trữ lương thực và thịt lợn

2/ ko bỏ việc, ko khởi nghiệp, ko đầu tư, ko vay thế chấp và vay tín dụng

3/ ko vay mượn và quan trọng hơn là ko cho vay mượn

4/ ăn cơm tại nhà, cầm theo cơm hộp cho bữa trưa. Từ biệt lối sống xa hoa lãng phí. Quay lại các nhu cầu tiêu dùng cơ bản như ăn ngủ đụ ị

5/ chấm dứt các mối quan hệ ngoài hôn nhân

6/ khiêm tốn và tôn trọng với những người nghèo và thu nhập thấp vì họ có thể lắc mình thành kẻ cướp bất cứ lúc nào

7/ bán nhà, đặc biệt là những người sở hữu nhiều hơn 1 căn nhà

8/ kết hôn để giảm chi phí nhưng đừng vội có con

9/ tập thể dục và phòng tránh bệnh tật

10/ cuối cùng và quan trọng nhất: Hãy cố sống sót
10/
Trong mọi thời điểm sống sót vượt qua vẫn là thứ quan trọng nhất. Sướng khổ âu có số phải ko ạ😂
Đầu trang

Hoàng Lan Anh
Chính thức
Chính thức

hoalando đã viết: 14:51, 24/08/20 Số này vất vả vì
Mệnh thổ không hợp cơ lương
Học giỏi vì cơ lương gặp xương khúc khoa
Và có bất đắc chí vì cơ lương không thích kình đà linh hoả, thích kinh doanh kiếm tiền vì tài cung có thái âm hoá lộc
Xem kiểu google cũng đâu có sai nhể :))
Đơn giản có khi cũng đúng ạ😂
Đầu trang

Hoàng Lan Anh
Chính thức
Chính thức

Tealightdalat đã viết: 19:09, 17/06/20
Hoàng Lan Anh đã viết: 18:56, 17/06/20
Tealightdalat đã viết: 18:42, 17/06/20

=)) =)) ơ thế anh nhà c, ai là ng tán ai trc ạ😂
Nói nhiều thì ko tốt, mà ko nói cũng quá khổ😂, cứ ít nói như ông anh họ em 39 chiếc xuân xanh mới đi tập 1 nghĩ nó buồn lắm😭
Nhà chị ít nói với mọi người, nhưng sáp lại với chị lại nói rất sảng khoái ah. :)). Hồi đó anh chị vừa gặp là nói chuyện rất hợp gu. Anh cũng nhiều người để ý, nhưng lười nói chuyện vì không có cảm tình sao ah, chị cũng tương tự. Nhưng 2 đứa lại nói chuyện hợp nhau. Tỏ tình thì anh chủ động. Còn tình cảm thì chị thấy cả 2 đứa bắt sóng nhau rất nhanh. :)). Mà chị không kể nhiều nữa đâu. Ca làm tâm hồn mong manh dễ vỡ như đá của chị bị tổn thương rồi. =))
Sau gần 1 năm quay lại diễn đàn, e xin feedback với chị
Tealightdalat là e đã gặp 1 anh Thiên Lương cư mùi khẩu nghiệp gấp 3 lần e chị ạ. Chưa kể là rất giống với ck chị ở điểm mọi người ai cũng khen hiền, khen ít nói. Nhưng không, khi nói với e, anh đấy không khác gì chim, hot luôn mồm luôn😂.
Được cảm ơn bởi: MinhBich, Tealightdalat
Đầu trang

Tealightdalat
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Tealightdalat »

Hoàng Lan Anh đã viết: 01:20, 15/06/21
Hoàng Lan Anh đã viết: 18:56, 17/06/20
Nhà chị ít nói với mọi người, nhưng sáp lại với chị lại nói rất sảng khoái ah. :)). Hồi đó anh chị vừa gặp là nói chuyện rất hợp gu. Anh cũng nhiều người để ý, nhưng lười nói chuyện vì không có cảm tình sao ah, chị cũng tương tự. Nhưng 2 đứa lại nói chuyện hợp nhau. Tỏ tình thì anh chủ động. Còn tình cảm thì chị thấy cả 2 đứa bắt sóng nhau rất nhanh. :)). Mà chị không kể nhiều nữa đâu. Ca làm tâm hồn mong manh dễ vỡ như đá của chị bị tổn thương rồi. =))
Tealightdalat là e đã gặp 1 anh Thiên Lương cư mùi khẩu nghiệp gấp 3 lần e chị ạ. Chưa kể là rất giống với ck chị ở điểm mọi người ai cũng khen hiền, khen ít nói. Nhưng không, khi nói với e, anh đấy không khác gì chim, hot luôn mồm luôn😂.
Nhanh quá. Mới đó 1 năm rồi. C còn chưa dc nói chuyện với đứa nào Thiên Lương cư Mùi ngoài đời, chỉ nghe đồn nó khó hơn cả mình hả e. :)). Nghe kể thấy phảng phất Cự Kị nhà c đâu đây. :)).
Polyrhythm đã viết: 07:47, 18/06/20
Tealightdalat đã viết: 18:16, 17/06/20

Ca ơi ca hiện hình đi. E gào rú tên ca hổm giờ mỏi hết miệng đọc thần chú ah. :(
Đầu trang

Hoàng Lan Anh
Chính thức
Chính thức

Tealightdalat đã viết: 06:43, 15/06/21

Nhanh quá. Mới đó 1 năm rồi. C còn chưa dc nói chuyện với đứa nào Thiên Lương cư Mùi ngoài đời, chỉ nghe đồn nó khó hơn cả mình hả e. :)). Nghe kể thấy phảng phất Cự Kị nhà c đâu đây. :)).
Chuẩn luôn chị ơi, e thấy nta nói sai về lương thủ mệnh rùi, có thể là phụ tinh ảnh hưởng, chứ độ ương và độ khó thì e ce mừn chỉ xếp sau thui😂. Thế này ko biết có phải đổ oan cho a cự kị ko nữa. Nhưng quả lương cư mùi e gặp, làm nhà nước nữa, chả khác gì 1 lao cán bộ😂
Được cảm ơn bởi: Tealightdalat
Đầu trang

Tealightdalat
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Tealightdalat »

Hoàng Lan Anh đã viết: 06:49, 15/06/21
Chuẩn luôn chị ơi, e thấy nta nói sai về lương thủ mệnh rùi, có thể là phụ tinh ảnh hưởng, chứ độ ương và độ khó thì e ce mừn chỉ xếp sau thui😂. Thế này ko biết có phải đổ oan cho a cự kị ko nữa. Nhưng quả lương cư mùi e gặp, làm nhà nước nữa, chả khác gì 1 lao cán bộ😂
:)), Không oan tí nào, sao 1 đứa Cự Kị, đứa Thiên Lương lại khó giống nhau. Kiểu khó với cả thiên hạ, dễ với mình vk thôi. Hoặc có thể biết đâu là cả thiên hạ có mình mình khó tính hơn hoặc bằng nên mình thấy họ dễ hả e. :)).
Đầu trang

Hoàng Lan Anh
Chính thức
Chính thức

Tealightdalat đã viết: 07:12, 15/06/21
Hoàng Lan Anh đã viết: 06:49, 15/06/21

:)), Không oan tí nào, sao 1 đứa Cự Kị, đứa Thiên Lương lại khó giống nhau. Kiểu khó với cả thiên hạ, dễ với mình vk thôi. Hoặc có thể biết đâu là cả thiên hạ có mình mình khó tính hơn hoặc bằng nên mình thấy họ dễ hả e. :)).
E nghĩ là 1 đứa 9, 1 đứa 9,5. Bảo sao an sao cứ mệnh lương thì phu/thê cự😂. Chắc ông trời cho e gặp anh Lương này để nhìn nhận lại bản thân trc khi gặp anh Cự kị😂
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”