Tôi có một chén rượu có thể xoa dịu hồng trần

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Linhchauhacbach
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Tôi có một chén rượu có thể xoa dịu hồng trần

Gửi bài gửi bởi Linhchauhacbach »

Thời gian vừa qua mình có luận giải từ vi và nhận được khá nhiều sách của mọi người, mình rất cảm ơn. Mình là người thích đọc sách và cũng muốn mọi người xung quanh được đọc nên rất vui khi nhận được sách mọi người gửi. Và hi vọng qua mỗi câu chuyện mình chia sẻ là chén rượu xoa dịu hồng trần cho mọi người. Mình định dành thời gian yêu đương, nhưng thời gian qua toàn là vớ vẫn, bốc một quẻ hỏi tình duyên thì là tu là cội Phúc tình là dây oan, thôi đành quay về cây cầu đá xanh đợi thêm 500 năm vậy. Thời gian rảnh rỗi mình tiếp tục luận tử vi.hij.
Hơi dài dòng tý, tóm lại bạn nào muốn luận tử vi thì để ls được mình luận, đúng sai hoan hỉ, xin cảm ơn.
Được cảm ơn bởi: phuongdan0805, Li kim hoa, Bò cạp, Yohikn, thanh163, hoangkim9xpl, ĐàLinh2809, ducnm131, Quan Nguyen, Mac Lee, vn007, Phạm Thu Hà 86, lobangtho91, larsion, thalag, Nguyenan1989, dungbunb
Đầu trang

Tuanss112
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Tôi có một chén rượu có thể xoa dịu hồng trần

Gửi bài gửi bởi Tuanss112 »

IMG]lasotuvi/2020/K2G9SUIU.jpg[/IMG]
Em chào anh anh xem giúp em cung thê và cung di của em với.Ai cũng bảo lá số em xấu đó a.
Đầu trang

bacnam08
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi bacnam08 »

chào anh, Mong anh luận giúp em với ạ.
Hình ảnh
Đầu trang

Linhchauhacbach
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Tuanss112 đã viết: 17:35, 16/06/20 IMG]lasotuvi/2020/K2G9SUIU.jpg[/IMG]
Em chào anh anh xem giúp em cung thê và cung di của em với.Ai cũng bảo lá số em xấu đó a.
Cung di không được đẹp, thì khi ra bên ngoài e dùng mệnh đối đãi, ứng xử, sẽ đỡ hơn, đặc biệt đại vận này khi ra ngoài càng chú ý tranh cãi thị phi, cung thê tử tham ngộ triệt thân cư thê, tình duyên hơi trắc trở chút, hôn nhân chậm chút nhường chút là ổn, hij
Được cảm ơn bởi: Tuanss112
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
phuongdan0805
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi phuongdan0805 »

Cháu xin chào chú... Hy vọng cháu được chú hữu duyên xem cho cháu về phần công danh tiền bạc và vị hôn phu sau này của cháu ạ.
Cháu xin cảm ơn chú rất nhiều ạ, chúc chú 1 buổi chiều tốt lành và sức khỏe ạ!! ^^
Hình ảnh
Đầu trang

Li kim hoa
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Li kim hoa »

Linhchauhacbach đã viết: 17:30, 16/06/20
Hơi dài dòng tý, tóm lại bạn nào muốn luận tử vi thì để ls được mình luận, đúng sai hoan hỉ, xin cảm ơn.
Chào bạn, bạn có thể xem giúp mình cung thê, nô, sự nghiệp ko bạn ? Cảm on bạn nhiều nha Hình ảnh
Đầu trang

Linhchauhacbach
Tứ đẳng
Tứ đẳng

bacnam08 đã viết: 17:55, 16/06/20 chào anh, Mong anh luận giúp em với ạ.
Hình ảnh
Mệnh sáng đẹp, thông minh kèm hoá lộc khôn ngoan, đẹp trai, hơi khó tính chút xíu. Tài thái âm nhiều cát tinh sáng đẹp, may mắn, dở chút bộ song hao, không sao cố gắng học hành tích lũy là đc rồi, có thân cư thê hơi kém cự đồng hoá kị phúc cô quả đào hoa kình dương tình duyên hơi kém, vận đi hơi chán, thôi có gắng học tập tích lũy kiến thức nâng cao tay nghề sẽ ổn
Được cảm ơn bởi: bacnam08
Đầu trang

Linhchauhacbach
Tứ đẳng
Tứ đẳng

phuongdan0805 đã viết: 18:03, 16/06/20 Cháu xin chào chú... Hy vọng cháu được chú hữu duyên xem cho cháu về phần công danh tiền bạc và vị hôn phu sau này của cháu ạ.
Cháu xin cảm ơn chú rất nhiều ạ, chúc chú 1 buổi chiều tốt lành và sức khỏe ạ!! ^^
Hình ảnh
Công danh thì khá ổn nhưng phải cẩn thận hoa đến bất ngờ kẻ gian rình rập, tiền bạc thì khá tốt, tình duyên hơi mệt mỏi thị phi, tìm anh chàng nào có tính chất tương đồng trong công việc hoặc làm cùng ngành nghề, hoặc có sự hỗ trợ nghề nghiệp, ck hào hoa tài giỏi giao tiếp tốt, hij
Được cảm ơn bởi: phuongdan0805
Đầu trang

Tuanss112
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Tuanss112 »

Linhchauhacbach đã viết: 17:58, 16/06/20
Tuanss112 đã viết: 17:35, 16/06/20 IMG]lasotuvi/2020/K2G9SUIU.jpg[/IMG]
Cung di không được đẹp, thì khi ra bên ngoài e dùng mệnh đối đãi, ứng xử, sẽ đỡ hơn, đặc biệt đại vận này khi ra ngoài càng chú ý tranh cãi thị phi, cung thê tử tham ngộ triệt thân cư thê, tình duyên hơi trắc trở chút, hôn nhân chậm chút nhường chút là ổn, hij
Vâng anh.Không hiểu sao làm với đàn ông thì đỡ chứ làm với mấy người phụ nữ trên 35t là em bị soi mói.Số em hình như ko hợp với phụ nữ trung niên hay sao ý a.
Được cảm ơn bởi: Linhchauhacbach
Đầu trang

bacnam08
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi bacnam08 »

Linhchauhacbach đã viết: 18:33, 16/06/20
bacnam08 đã viết: 17:55, 16/06/20 chào anh, Mong anh luận giúp em với ạ.
Hình ảnh
Mệnh sáng đẹp, thông minh kèm hoá lộc khôn ngoan, đẹp trai, hơi khó tính chút xíu. Tài thái âm nhiều cát tinh sáng đẹp, may mắn, dở chút bộ song hao, không sao cố gắng học hành tích lũy là đc rồi, có thân cư thê hơi kém cự đồng hoá kị phúc cô quả đào hoa kình dương tình duyên hơi kém, vận đi hơi chán, thôi có gắng học tập tích lũy kiến thức nâng cao tay nghề sẽ ổn
cháu cảm ơn nhiều ạ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”