Review về thầy Thiên Khôi xem tứ trụ

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
coco87
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Review về thầy Thiên Khôi xem tứ trụ

Gửi bài gửi bởi coco87 »

Hồi năm 2014, mình có nhờ thầy xem giúp. Khi xem luận giải 2014-2015 mình thấy chỉ đúng khoảng 60%. Mình cũng ko tin lắm. Cũng bẵng mấy năm mình ko dỡ cuốn luận ra xem nữa. Dạo gần đây mình có chuyện buồn nên dở cuốn luận ra xem lại. Thì thấy những gì thấy dự đoán từ năm 2017 đến giờ là hoàn toàn chính xác. Từ việc mình gap nguoi yeu cu den viec có chuyển biến trong việc làm roi đến tang của bà dì. Nó chính xác đúng y năm thầy nói. Chỉ có đoán sai về sức khoẻ có mình là lệch 1 năm. Mọi người trong diễn đàn có ai từng nhờ thầy Thiên khôi xem tứ trụ. Mình cùng bình luận cho vui.
Được cảm ơn bởi: NguyenDuongBaoMinh, Quan Nguyen
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Review về thầy Thiên Khôi xem tứ trụ

Gửi bài gửi bởi NguyenDuongBaoMinh »

Anh sướng ghê luôn á, là em em cũng muốn được như vậy...
Đầu trang

Alavie
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Alavie »

muốn xem thầy Thiên Khôi thì xem ở đâu bạn ?
Đầu trang

coco87
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi coco87 »

Alavie đã viết: 11:24, 18/06/20 muốn xem thầy Thiên Khôi thì xem ở đâu bạn ?
Thầy xem hơi mắc đó em. Chị xem 2014 mà đã 5 triệu. Giờ chắc lên giá rồi. Cách đây 2 năm thì có người nói là phải đợi từ 2-3 tháng mới đến lượt mình. Lúc chị xem thì chị đợi chừng 1 tháng thôi. Sđt thầy nè 0946318433. Nếu gọi ko bắt máy. Em nên nhắn tin. Tại hình như thầy ko bắt máy số lạ.
Được cảm ơn bởi: NguyenDuongBaoMinh, Alavie
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi NguyenDuongBaoMinh »

coco87 đã viết: 16:35, 18/06/20
Alavie đã viết: 11:24, 18/06/20 muốn xem thầy Thiên Khôi thì xem ở đâu bạn ?
Thầy xem hơi mắc đó em. Chị xem 2014 mà đã 5 triệu. Giờ chắc lên giá rồi. Cách đây 2 năm thì có người nói là phải đợi từ 2-3 tháng mới đến lượt mình. Lúc chị xem thì chị đợi chừng 1 tháng thôi. Sđt thầy nè 0946318433. Nếu gọi ko bắt máy. Em nên nhắn tin. Tại hình như thầy ko bắt máy số lạ.
=)) =)) =)) Hóa ra chị là nữ, em nhầm ạ. =)) =)) =))
Đầu trang

yesterday2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi yesterday2016 »

coco87 đã viết: 00:25, 18/06/20 Hồi năm 2014, mình có nhờ thầy xem giúp. Khi xem luận giải 2014-2015 mình thấy chỉ đúng khoảng 60%. Mình cũng ko tin lắm. Cũng bẵng mấy năm mình ko dỡ cuốn luận ra xem nữa. Dạo gần đây mình có chuyện buồn nên dở cuốn luận ra xem lại. Thì thấy những gì thấy dự đoán từ năm 2017 đến giờ là hoàn toàn chính xác. Từ việc mình gap nguoi yeu cu den viec có chuyển biến trong việc làm roi đến tang của bà dì. Nó chính xác đúng y năm thầy nói. Chỉ có đoán sai về sức khoẻ có mình là lệch 1 năm. Mọi người trong diễn đàn có ai từng nhờ thầy Thiên khôi xem tứ trụ. Mình cùng bình luận cho vui.
Bạn post bài luận của thầy Thiên Khôi lên đây xem nào.
Được cảm ơn bởi: NguyenDuongBaoMinh, amnam
Đầu trang

coco87
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi coco87 »

24 trang A4 sao em post được anh lol.
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

coco87, muốn post lại lá số tứ trụ , Thầy khác coi cho, chỉ một 1 điểm gần nhứt để kiểm chứng .
Được cảm ơn bởi: Eric1991
Đầu trang

hoangtan.
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi hoangtan. »

Một số ý kiến của các bạn đc xem!:

- Thầy này hay kéo dài thời gian giao hàng lắm. Lúc nhờ xem tử bình hay làm phong thuỷ thầy hối tiền giữ lắm, đến lúc giao đồ thì hẹn lần hẹn lược. Thầy coi tử bình luôn xem hoạ rồi làm mình cảm thấy sợ hãi, nếu ai yếu bóng vía lại phải tiếp tục bỏ tiền nhờ thầy làm phong thuỷ để thay đổi vận xấu. Mình có người bạn nhờ ông thầy này làm đồ phong thuỷ giùm, ổng trễ hẹn giao hàng mà còn nói dối đang ở tỉnh xem phong thuỷ ( tại ông không biết có người quen đang ngồi gần chổ quán cà phê ổng hay uống). Nói chung không biết ổng coi hay hay không nhưng thấy ổng có vẻ là người ham tiền & không giữ uy tín.

- Đúng như bạn nói. Cuối năm 2016 sau khi giải xong lá số của mình, mình nhờ xem thêm một người. Đương nhiên theo yêu cầu của "thầy": đưa trước 2.5/4.5tr. Và nay hơn 2 năm vẫn chưa có số lần hẹn không dưới 20 lần. Mình đành xem như bị lừa. "Năng đức thắng số" mà ông này hay nói.

- Mình đã nhờ thầy luận năm 2016. Tính đến nay những sự việc xảy ra đúng đến 90%. Đây là luận về những mốc của của đời chứ không phải bói toán mà các bạn thấy ngay kết quả.
Nhưng giai đoạn về học hành, công việc, tình cảm thầy đều xảy ra trong khoản thơid gian thầy dự báo.
Khi trải qua rồi thì mới nhớ đến những lời ghi trong quyển luận của thầy . Nếu có điều kiẹn các bạn nên nhờ luận theo từng năm.
Sở dĩ thầy gửi quyển luận lâu vì thầy hay đi xem phong thủy và khá nhiều khách. Nên các bạn nhớ hỏi thăm thường là được chứ k có quỵt tiền các bạn đâu. ( mình trải qua rồi). Tiền 4 5 tr rồi cũng hết nhưng các bạn biết phần nào cuộc đời mình. Nếu các bạn k tin thì cứ ntin

- Em cũng đợi gần 3 tháng rồi mà chưa thấy thầy gửi bài. Em khuyên mọi người không nên tốn tiền vô ích. Không biết kết quả như thế nào nhưng mất gần 5 triệu đồng.

- Khuyên chân thành các bạn đừng nên xem . Coi như mình mất không 4tr5. một chiều lang thang trên mạng thấy thông tin thầy Thiên KHôi , xong gọi phone và chuyển khoản ngay lập tức . sau đó hẹn đi hẹn lại , hẹn dông hẹn dài mới lấy đc quyển thầy đóng thành tập. Ngồi nghe thầy nói mà nuớc mắt rơi lã chã, sợ và sock , đấy là hai từ mình diễn tả đúng nhất vào lúc đó khi gặp thầy ở quán cafe. Thầy này chỉ xem HỌA thôi chứ ko xem PHÚC. Đúng sai mình ko nói ,về nhà như ng mất hồn bị mẹ và bạn bè chửi cho 1 trận. Mình đang nghiệm những cái gần thầy nói nhưng chưa cái nào đúng hết. dù đang là thời điểm thầy nói . các bạn muốn biết thêm thông tin thầy này có thể xem vài review của những ng đã xem ... lúc đọc xong mình hơi hối hận nhưng lúc đó lỡ chuyển khoản mất rồi . Thôi cứ xem như bài học . Đức năng thắng số . Cuộc đời có những nghiệp tốt và nghiệp xấu do mình gieo nên , ở những thời điểm mọi điều xấu xảy đến với mình là do nghiệp đến phải trả. Do vậy ráng sống tốt , làm điều tốt , tâm tốt thì nghiệp có đến cũng sẽ giảm trừ rất nhiều . Mình đang nghiệm và thực hành , dẫu biết rằng rất khó. Do vậy khuyên các mẹ để số tiền đó vào việc hữu ích hơn cho bản thân và gia đình nhé. Mình cũng từ đó cạch luôn ko bói toán ji nữa. Thân chào .
Được cảm ơn bởi: Quan Nguyen, Cô rô na, Xuanxuan88
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

4, 5 triệu, 2 năm chưa viết xong, coi như đi đứt . Vì những (khách hàng) kế tiếp cũng bị vậy, thành ra từ 2 năm lên 4 năm .
Được cảm ơn bởi: NguyenDuongBaoMinh, Cô rô na, Eric1991
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”