Tử vi cư Ngọ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
evil.love198
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Tử vi cư Ngọ

Gửi bài gửi bởi evil.love198 »

Tieuminhminh88 đã viết: 14:57, 20/07/21
evil.love198 đã viết: 08:39, 18/06/21
hysshu đã viết: 23:20, 17/06/21

em đăng lá số tử vi cư Ngọ lên xem thử
Hình ảnh
Đây là lá số tử vi của em. Anh xem giúp em nhé
Em cám ơn anh
Lso khá đẹp, bạn lấy vk chưa? Cung quan của bạn bị không kiếp và tuần nên đường công danh vất vả đó, có thể đi làm công ăn lương dưới quyền ng khác sẽ được trọng dụng dễ đạt chức vụ và uy tín cao. Khoảng ngoài 30 bạn ra ngoài rất đào hoa nhiều cuộc vui tửu sắc cần chú ý sức khoẻ
Cám ơn anh, em chưa lập gia đình, mới có kế hoạch thôi. Đúng là công danh vất vả thật, giữa dịch mà em xin nghỉ tìm chỗ mới. Dù rằng cv hiện tại được lên chức, lương cũng mức kha khá. Không biết quyết định của bản thân đúng hay sai nữa
Đầu trang

Tieuminhminh88
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Tieuminhminh88 »

evil.love198 đã viết: 09:34, 27/07/21
evil.love198 đã viết: 08:39, 18/06/21
Hình ảnh
Đây là lá số tử vi của em. Anh xem giúp em nhé
Em cám ơn anh
Lso khá đẹp, bạn lấy vk chưa? Cung quan của bạn bị không kiếp và tuần nên đường công danh vất vả đó, có thể đi làm công ăn lương dưới quyền ng khác sẽ được trọng dụng dễ đạt chức vụ và uy tín cao. Khoảng ngoài 30 bạn ra ngoài rất đào hoa nhiều cuộc vui tửu sắc cần chú ý sức khoẻ
Cám ơn anh, em chưa lập gia đình, mới có kế hoạch thôi. Đúng là công danh vất vả thật, giữa dịch mà em xin nghỉ tìm chỗ mới. Dù rằng cv hiện tại được lên chức, lương cũng mức kha khá. Không biết quyết định của bản thân đúng hay sai nữa
Ở tuổi của bạn mình cũng làm vậy, có cơ hội lên chức nhưng bốc đồng muốn làm chủ tự kinh doanh, giờ tay trắng vô định hướng :(
Đầu trang

evil.love198
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi evil.love198 »

Tieuminhminh88 đã viết: 11:43, 27/07/21
evil.love198 đã viết: 09:34, 27/07/21

Ở tuổi của bạn mình cũng làm vậy, có cơ hội lên chức nhưng bốc đồng muốn làm chủ tự kinh doanh, giờ tay trắng vô định hướng :(
Đợt này dịch căng thẳng nên kinh doanh cũng khác anh ạ. Cố gắng qua đợt dịch này biết đâu lại khá hơn. Còn phần em thì lên chức rồi nhưng công việc tối ngày, không thấy ánh mặt trời đâu, nhân sự nào cũng bị quá tải. Xin nghỉ đúng đợt dịch cũng hơi lo. Không biết cuộc đời số phận trôi về đâu
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”