Mông lung lúc ra trường

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Anh23071995
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Mông lung lúc ra trường

Gửi bài gửi bởi Anh23071995 »

Em vừa ra trường học bên y tế, dự định đi học Lên bên tai mũi họng theo sở thích của bản thân, nhưng nhiều nguồn tin xin việc rất khó ở khoa đó. Em giờ rất khó lựa theo cái mình muốn thì khó có thể xin được việc, học khoa ko muốn thì không biết hợp với gì. Giờ có sản, da liễu là dễ xin, nhưng mà em rất sợ làm sản bên kế hoạch hóa gd nên chắc cũng không bao giờ theo được, và liệu em nên đi làm xa que có tốt hơn không ạ em cảm ơn Hình ảnh
Đầu trang

duongtrunghai1109
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Mông lung lúc ra trường

Gửi bài gửi bởi duongtrunghai1109 »

Bạn nên đi xa để lập nghiệp nhé, bạn theo nghề y dược là rất hợp đó còn theo bên nào thì mình cảm thấy mình hợp đâu hoặc chỗ nào có cơ hội thì mình vào làm thôi còn trẻ mà ngại gì ko thử. Về sau tốt hơn thì cx có thể mở chỗ phòng khám nho nhỏ của mình để phục vụ khách tới khám. Còn nhiều tổng quan cả lá số thì mình thấy hơi tiếc về nhiều thứ cho lá số của bạn. Thôi cố lên nhé!
Được cảm ơn bởi: cangu_vuotdaiduong
Đầu trang

Anh23071995
Nhất đẳng
Nhất đẳng

duongtrunghai1109 đã viết: 23:23, 02/07/20 Bạn nên đi xa để lập nghiệp nhé, bạn theo nghề y dược là rất hợp đó còn theo bên nào thì mình cảm thấy mình hợp đâu hoặc chỗ nào có cơ hội thì mình vào làm thôi còn trẻ mà ngại gì ko thử. Về sau tốt hơn thì cx có thể mở chỗ phòng khám nho nhỏ của mình để phục vụ khách tới khám. Còn nhiều tổng quan cả lá số thì mình thấy hơi tiếc về nhiều thứ cho lá số của bạn. Thôi cố lên nhé!
Dạ vâng anh ạ. Nhìn nhiều Sao xấu anh nhỉ lại chả hợp với gia đình anh em, bạn bè của em cũng xấu lắm toàn làm ơn mắc oán. Thôi cố gắng tự lập cả
Đầu trang

duongtrunghai1109
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Thật ra thì sao xấu nó chỉ có đến thế thôi ai mà chả có số lượng như nhau quan trọng là cách sắp xếp của nó thế nào thôi, nếu bạn muốn hỏi gì thì cứ comment mình xem sao
Đầu trang

Anh23071995
Nhất đẳng
Nhất đẳng

duongtrunghai1109 đã viết: 12:53, 03/07/20 Thật ra thì sao xấu nó chỉ có đến thế thôi ai mà chả có số lượng như nhau quan trọng là cách sắp xếp của nó thế nào thôi, nếu bạn muốn hỏi gì thì cứ comment mình xem sao

Em cảm ơn anh nhiều ạ, giờ em chỉ lo nhất là chọn khoa vì mình sẽ gắn bó với nó đến cuối đời. Mọi người từng hỏi em đang ở vận đẹp nhất gắng mà học, vòng vận về sau ngày càng xấu nhất là 32-41 mất hết cả tiền, công việc, tình cảm do ảnh hưởng của thiên không đại tiểu hao kình đà.
Đầu trang

duongtrunghai1109
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Thật ra nói thế cũng ko hẳn đúng đâu, thiên không là sao khá dị nhưng nó lại hợp với tử vi và thiên tướng tạo thành cách vùng vẫy năm châu lại kết hợp với với cả thiên không thì cái đại vận đó bạn sẽ học và trưởng thành lên rất nhiều đó. Do kết hợp với đào hoa nữa nên khả năng cx làm dc cái gì đó đấy ko nên quá sợ đâu, cái mình lo cho cái đại vận đấy là do gặp chuyện quá làm bạn stress căng thẳng tinh thần thôi. Đại vận thật sự cần lo sợ là khi đi đến phá quân.
Đầu trang

Anh23071995
Nhất đẳng
Nhất đẳng

duongtrunghai1109 đã viết: 13:26, 03/07/20 Thật ra nói thế cũng ko hẳn đúng đâu, thiên không là sao khá dị nhưng nó lại hợp với tử vi và thiên tướng tạo thành cách vùng vẫy năm châu lại kết hợp với với cả thiên không thì cái đại vận đó bạn sẽ học và trưởng thành lên rất nhiều đó. Do kết hợp với đào hoa nữa nên khả năng cx làm dc cái gì đó đấy ko nên quá sợ đâu, cái mình lo cho cái đại vận đấy là do gặp chuyện quá làm bạn stress căng thẳng tinh thần thôi. Đại vận thật sự cần lo sợ là khi đi đến phá quân.
Vận 32 có hóa khoa khôi việt với ứng vào cung thân em có khả năng học Lên ko ạ anh. Còn đợi tới vận phá quân 52-61 thôi nếu xấu quá đi luôn lúc đó cũng được anh ạ cống hiến cho đời tới lúc nghỉ hưu cũng được. Em mong giúp ích chút ít mọi người và không trông chờ nhận lại chứ qua vận đó mà ốm yếu mang gánh nặng cho mọi người thì càng khó nghĩ hơn
Đầu trang

duongtrunghai1109
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Ổn đấy bạn lúc đấy học thêm lên cx dc gặp thiên không thì học chả mấy mà đắc đạo nhưng cần cẩn thận lúc sắp tốt nghiệp đó, lúc đấy mới thấy con thiên không nó buồn cười =)) lá số bạn chắc phải đợi đến 62 trở đi mới mong dc an nhàn dc
Đầu trang

Anh23071995
Nhất đẳng
Nhất đẳng

duongtrunghai1109 đã viết: 15:09, 03/07/20 Ổn đấy bạn lúc đấy học thêm lên cx dc gặp thiên không thì học chả mấy mà đắc đạo nhưng cần cẩn thận lúc sắp tốt nghiệp đó, lúc đấy mới thấy con thiên không nó buồn cười =)) lá số bạn chắc phải đợi đến 62 trở đi mới mong dc an nhàn dc
Thôi cố gắng vậy anh. Giờ em chỉ đang không biết sẽ nên học về khoa gì đây xin việc thì thiếu cái gì họ đẩy vào làm mà toàn cái ít người muốn hoặc vào thời gian ho lại ra. 😥
Đầu trang

duongtrunghai1109
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Bạn giỏi nhất cái gì thì bạn chọn cái đấy mà làm việc mà cứ sợ sợ thì cũng khó làm dc việc thật. Nếu bạn muốn xem cả lá số thì mình cũng xem cả lá trả phí nếu bạn ok
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”