XIN LỜI KHUYÊN VỀ CÔNG VIỆC !!!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: XIN LỜI KHUYÊN VỀ CÔNG VIỆC !!!

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

miy.lee đã viết: 08:50, 03/07/20
Dokhoavan đã viết: 08:44, 03/07/20
miy.lee đã viết: 00:04, 03/07/20 Sang Quý 3 của năm nên em cũng vừa mới vác lá số đi xem từ giờ đến cuối năm tình hình có đỡ hơn tí nào ko chứ đầu năm đến giờ XH toang chung nên ko tính.
Thầy phán cho mỗi mấy câu cẩn thận va quệt vết thương phần mặt + năm nay đi lại nhiều mà ko được việc mấy. Tiền thì chi nhiều hơn thu.
Năm sau còn toang nữa vì ăn con Đại hao nói đúng khoảng 10p xong bảo về
Em còn ko kịp hỏi tháng nào thì hạn đã bị cho ra ngoài thềm để Thầy tiếp khách mới.
Nghĩ ló chán !!! Bác nào luận hạn giúp em đc ko ạ chứ đi xem xong cứ thấy xót xót :))

[media]Hình ảnh[/media]
Bạn này từ đây đến cuối năm tiền tài vào nhiều nhưng hao hụt cũng nhiều. Tháng này dễ gặp rắc rối liên quan đến tiền bạc
Tính em khá chắc, gần như ko bị mất tiền do lừa đâu có chăng là chốt hụt deal nên tiếc thôi ạ.
Em sẽ cẩn thận hơn, nhưng chưa kịp đọc tin nhắn của Bác sáng vừa nhắn tin cho bạn vay tiền xpng hâhhah nhưng bạn thân ko lo mất chỉ là ngta đang khó khăn nên em giúp.
Cái rắc rối tháng này mình nói không phải là bị lừa, mà là người tốt bị người ta đòi hỏi nên thấy bối rối khó xử! Ở đây ứng là bạn bè hỏi mượn tiền! :))

Còn chuyện hao tài thì có thể do yếu tố khách quan, chẳng hạn vì dịch bệnh nên bị cắt giảm lương thưởng. Nhưng rốt cục thì vẫn là năm khấm khá của em so với mặt bằng chung. Rồi còn có khả năng thăng tiến nữa!
Được cảm ơn bởi: miy.lee
Đầu trang

miy.lee
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi miy.lee »

Dokhoavan đã viết: 21:54, 03/07/20
miy.lee đã viết: 08:50, 03/07/20
Dokhoavan đã viết: 08:44, 03/07/20

Bạn này từ đây đến cuối năm tiền tài vào nhiều nhưng hao hụt cũng nhiều. Tháng này dễ gặp rắc rối liên quan đến tiền bạc
Tính em khá chắc, gần như ko bị mất tiền do lừa đâu có chăng là chốt hụt deal nên tiếc thôi ạ.
Em sẽ cẩn thận hơn, nhưng chưa kịp đọc tin nhắn của Bác sáng vừa nhắn tin cho bạn vay tiền xpng hâhhah nhưng bạn thân ko lo mất chỉ là ngta đang khó khăn nên em giúp.
Cái rắc rối tháng này mình nói không phải là bị lừa, mà là người tốt bị người ta đòi hỏi nên thấy bối rối khó xử! Ở đây ứng là bạn bè hỏi mượn tiền! :))

Còn chuyện hao tài thì có thể do yếu tố khách quan, chẳng hạn vì dịch bệnh nên bị cắt giảm lương thưởng. Nhưng rốt cục thì vẫn là năm khấm khá của em so với mặt bằng chung. Rồi còn có khả năng thăng tiến nữa!
Oh thế thì anh luận quá đúng luôn. Em thấy bạn nó khó khăn quá nên em cho vay tiền. Cũng là chỗ thân nên em muốn giúp bạn bè chứ bị lừa thì chắc ít. Đúng là kém của em vẫn là khá so với mọi người vì mục tiêu của em lớn lắm ^^
Tháng nào cũng đặt taget thu nhập 9 con số nên em cày ác lắm. Sếp đang định hướng cho em lên, anh luận chuẩn quá !
Đầu trang

miy.lee
Nhất đẳng
Nhất đẳng

:) :) :) :) :) :)
Đầu trang

Long Đức
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Long Đức »

Dù Mệnh có Kỵ, Quan Đồng hãm, Tài Cơ Âm hãm nhưng thành tích cũng ngon nhỉ!

Có lẽ vì Thiên Lương sáng rực + Khôi Việt Xương, Quyền Tả Hữu nên có kiến thức và tài cán. Thêm vào làm địa ốc cũng hợp với cung Điền có Lộc Tồn (thêm Hóa Lộc chiếu thành cách Minh Lộc Ám Lộc).
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Bạn này đại vận này tài lộ rất vượng. Tài có oThiên Đồng Hoá Lộc xung khởi Cự Môn Hoá Lộc thành cách Lộc trùng điệp. Mệnh có Thiên Cơ Hoá Quyền tính toán quyết đoán lanh lẹ, thêm Thiên Mã ở Di chủ vận động rất nhiều. Cách Đà Linh chủ trãi qua rèn luyện mà thành hữu dụng. Ứng vào case này là bạn này môi giới chèo kéo rất kinh, đại gia nào mà thành bạn zalo viwsi bạn ấy thì chỉ có mua hàng bạn ấy chứ không sổng được! :))
Thiên Cơ Hoá quyền khơi động Thái Dương Hoá quyền ở Quan, nhưng Thái dương hãm nên chủ làm việc vất vả nhưng rất năng nổ nhiệt tình. Tuy nhiên Bào có Liêm Trinh Hoá kỵ chủ tình cảm với anh chị em, đồng nghiệp bị tổn thương
Mình xem theo Trung Châu phái nên bạn nào muốn thấy hết các sao Tứ Hoá nói trên thì có thể xem an sao ở trang Tuvibacphai
Đầu trang

miy.lee
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Long Đức đã viết: 22:30, 06/07/20 Dù Mệnh có Kỵ, Quan Đồng hãm, Tài Cơ Âm hãm nhưng thành tích cũng ngon nhỉ!

Có lẽ vì Thiên Lương sáng rực + Khôi Việt Xương, Quyền Tả Hữu nên có kiến thức và tài cán. Thêm vào làm địa ốc cũng hợp với cung Điền có Lộc Tồn (thêm Hóa Lộc chiếu thành cách Minh Lộc Ám Lộc).
Gọi là cũng được thôi nhưng ko để ra món lớn được Bác ah ^^
Em xác định theo nghề lâu dài ko biết đại vận sau có ổn hơn ko Bác ?
Đầu trang

miy.lee
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Dokhoavan đã viết: 18:56, 07/07/20 Bạn này đại vận này tài lộ rất vượng. Tài có oThiên Đồng Hoá Lộc xung khởi Cự Môn Hoá Lộc thành cách Lộc trùng điệp. Mệnh có Thiên Cơ Hoá Quyền tính toán quyết đoán lanh lẹ, thêm Thiên Mã ở Di chủ vận động rất nhiều. Cách Đà Linh chủ trãi qua rèn luyện mà thành hữu dụng. Ứng vào case này là bạn này môi giới chèo kéo rất kinh, đại gia nào mà thành bạn zalo viwsi bạn ấy thì chỉ có mua hàng bạn ấy chứ không sổng được! :))
Thiên Cơ Hoá quyền khơi động Thái Dương Hoá quyền ở Quan, nhưng Thái dương hãm nên chủ làm việc vất vả nhưng rất năng nổ nhiệt tình. Tuy nhiên Bào có Liêm Trinh Hoá kỵ chủ tình cảm với anh chị em, đồng nghiệp bị tổn thương
Mình xem theo Trung Châu phái nên bạn nào muốn thấy hết các sao Tứ Hoá nói trên thì có thể xem an sao ở trang Tuvibacphai
Hâhha, vẫn cứ là đúng anh ạ !!!
Khách hàng gặp em tư vấn tài chính cao quá ko thu xếp đc hoặc biết dự án muộn quá nên ko còn lô đẹp chứ đa phần gặp em là vào việc.
Em cũng ko chèo kéo mấy đâu khách toàn tự đổ tự mua chốt cọc ;))))) cảm giác làm việc dễ chịu ăn nói dứt khoát tác phong chuẩn chỉ chuyên nghiệp nên chắc khách thích mua đấy.

Mỗi tội năm nay làm nhiều đi nhiều như ngựa mà kết quả thì ko như mong muốn. Anh xem từ giờ đến cuối năm em có lộc hơn tí nào ko chứ hơi stress với các taget dự định đề ra cho bản thân :)
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

miy.lee đã viết: 11:23, 08/07/20
Dokhoavan đã viết: 18:56, 07/07/20 Bạn này đại vận này tài lộ rất vượng. Tài có oThiên Đồng Hoá Lộc xung khởi Cự Môn Hoá Lộc thành cách Lộc trùng điệp. Mệnh có Thiên Cơ Hoá Quyền tính toán quyết đoán lanh lẹ, thêm Thiên Mã ở Di chủ vận động rất nhiều. Cách Đà Linh chủ trãi qua rèn luyện mà thành hữu dụng. Ứng vào case này là bạn này môi giới chèo kéo rất kinh, đại gia nào mà thành bạn zalo viwsi bạn ấy thì chỉ có mua hàng bạn ấy chứ không sổng được! :))
Hâhha, vẫn cứ là đúng anh ạ !!!
Khách hàng gặp em tư vấn tài chính cao quá ko thu xếp đc hoặc biết dự án muộn quá nên ko còn lô đẹp chứ đa phần gặp em là vào việc.
Em cũng ko chèo kéo mấy đâu khách toàn tự đổ tự mua chốt cọc ;))))) cảm giác làm việc dễ chịu ăn nói dứt khoát tác phong chuẩn chỉ chuyên nghiệp nên chắc khách thích mua đấy.

Mỗi tội năm nay làm nhiều đi nhiều như ngựa mà kết quả thì ko như mong muốn. Anh xem từ giờ đến cuối năm em có lộc hơn tí nào ko chứ hơi stress với các taget dự định đề ra cho bản thân :)
Năm nay anh đã nói ở tin trước rồi
Phần này là luận đại vận 10 năm của em
Giàu nghèo không những phụ thuộc vào cung Tài mà còn cung Tài đại vận nữa mới thấy rõ các giai đoạn của đời người, vì không phải ai cũng giàu có hoặc nghèo khó từ khi sinh đến già
Nên em xem đó mà phát huy mặt tích cực, hạn chế mặt yếu trong đại vận này. Đến những đại vận sau cơ hội chưa chắc đã tốt vậy. Vậy nên cái gì làm dc thì nên làm bây giờ kẻo qua khỏi vận tốt muốn làm cũng ko dc, khi đó lại hối tiếc
Được cảm ơn bởi: Cô rô na, miy.lee
Đầu trang

miy.lee
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Dạ em sẽ cẩn trọng hơn trong công việc
Vì đại vận này em dính con Thiên không nên ko dám bứt hẳn lên, còn tận 3 năm nữa
Gần như em vừa làm vừa chơi túc tắc ko dám theo kiểu bung lụa hết sức
Mà nghề môi giới thì chả bgio giàu đc a ạ chỉ gọi là túc tắc sống thoải mái thôi
Muốn giàu thì fai mở sàn riêng nên em cứ lăn tăn vde này, chưa hết 3 năm Thiên ko là chỉ dám ngồi im nín thở chờ :(
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

miy.lee đã viết: 12:39, 08/07/20 Dạ em sẽ cẩn trọng hơn trong công việc
Vì đại vận này em dính con Thiên không nên ko dám bứt hẳn lên, còn tận 3 năm nữa
Gần như em vừa làm vừa chơi túc tắc ko dám theo kiểu bung lụa hết sức
Mà nghề môi giới thì chả bgio giàu đc a ạ chỉ gọi là túc tắc sống thoải mái thôi
Muốn giàu thì fai mở sàn riêng nên em cứ lăn tăn vde này, chưa hết 3 năm Thiên ko là chỉ dám ngồi im nín thở chờ :(
Cái này anh nói mấy lần trên Dd này rồi: hạn Thiên không trong cổ thư là sao Địa không ở cung Mùi của em, còn sao Thiên không ở cung Thân là sao nhỏ. Nếu mà hạn xấu làm sao 6 năm qua em có thành tích tốt vậy chứ! :))
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”