Thân Mệnh đồng cung VCD, Âm Long Trực, Tuần Triệt tại Di và Tật

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Thuthien12
Chính thức
Chính thức

Re: Thân Mệnh đồng cung VCD, Âm Long Trực, Tuần Triệt tại Di và Tật

Gửi bài gửi bởi Thuthien12 »

Em cảm ơn bác ạ. Nếu đựoc có biến chuyển gì em sẽ nhân đây coi như có cái để chiêm nghiệm tử vi. Em cảm ơn bác nhiều lắm ạ. Thật ra em cũng còn nhìu vấn đề mún chiêm nghiệm tử vi lắm nhưng bác giúp em đựoc vậy em quý lắm rồi.
Đầu trang

Thuthien12
Chính thức
Chính thức

mọi người cho em hỏi? Có phải cung phu thê của em là tốt nhất trong tất cả 12 cung không ạ?
Cung Phu thê vừa có đào hoa lẫn hồng loan có phải 1 trong 2 sẽ ngoại tình hong
Đầu trang

Thuthien12
Chính thức
Chính thức

các bác có ai thích luận mệnh VCD hong ạ, cho em chút giải đoán đi ạ
Đầu trang

Dungze
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Dungze »

Điểm thi ĐH được 27,5 thì cũng không phải dạng vừa nhỉ :-bd , bạn chắc cũng nói năng lưu loát, làm về ngoại ngữ cũng thích hợp. Vợ sau này xinh lắm nhé :)) :))
Được cảm ơn bởi: Thuthien12
Đầu trang

Thuthien12
Chính thức
Chính thức

Dungze đã viết: 23:03, 06/07/20 Điểm thi ĐH được 27,5 thì cũng không phải dạng vừa nhỉ :-bd , bạn chắc cũng nói năng lưu loát, làm về ngoại ngữ cũng thích hợp. Vợ sau này xinh lắm nhé :)) :))
Bác còn có thể xem thêm giùm em được hong ạ? Bác nghĩ sao về đại vận tử tức vô chính diệu mà mệnh em lại vô chính diệu, cung tử tức có không kiếp lại thêm bạch hổ nên sợ lắm? Em thừa nhận mình cũng có khiếu học tập so với bạn bè cùng trang lứa, cái này chắc do mệnh có phong cáo quốc ấn vs tướng quân đúng không bác? Nhưng học cũng được mà hơi kiểu thụ động quá, suy nghĩ nhìu nữa, thấy hong bao giờ hài lòng về cuộc sống
Đầu trang

Dungze
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Dungze »

Thuthien12 đã viết: 23:07, 06/07/20
Dungze đã viết: 23:03, 06/07/20 Điểm thi ĐH được 27,5 thì cũng không phải dạng vừa nhỉ :-bd , bạn chắc cũng nói năng lưu loát, làm về ngoại ngữ cũng thích hợp. Vợ sau này xinh lắm nhé :)) :))
Bác còn có thể xem thêm giùm em được hong ạ? Bác nghĩ sao về đại vận tử tức vô chính diệu mà mệnh em lại vô chính diệu, cung tử tức có không kiếp lại thêm bạch hổ nên sợ lắm? Em thừa nhận mình cũng có khiếu học tập so với bạn bè cùng trang lứa, cái này chắc do mệnh có phong cáo quốc ấn vs tướng quân đúng không bác? Nhưng học cũng được mà hơi kiểu thụ động quá, suy nghĩ nhìu nữa, thấy hong bao giờ hài lòng về cuộc sống
Bạn thông cảm, mình không biết xem gì mấy đâu, hì :D
Được cảm ơn bởi: Thuthien12
Đầu trang

Thuthien12
Chính thức
Chính thức

Dungze đã viết: 23:39, 06/07/20
Thuthien12 đã viết: 23:07, 06/07/20
Bạn thông cảm, mình không biết xem gì mấy đâu, hì :D
Rầu dễ sợ, mà tâm sự thật vs bác em rất thích xem tử vi từ hồi cuối cấp 2 lận, nhưng hong đủ trình độ để thấu hiểu, vs lại mệnh em mệnh VCD nữa, khó giải đoán quá. Em nhớ hồi nhỏ em lần mò tử vi thấy mệnh mình có sao phong cáo quốc ấn thiên tướng cái vui lắm kiểu thấy sao đẹp, lớn lên tìm hỉu thêm thì mới biết là mệnh VCD thì là cái xấu. Bởi vậy rầu ghê, có bác nào thích chiêm nghiệm tử vi thì giúp em với?
Đầu trang

Nmtuan93
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Nmtuan93 »

Bạn cao bao nhiêu, gầy hay béo, miệng có rộng không?
Đầu trang

Thuthien12
Chính thức
Chính thức

Nmtuan93 đã viết: 23:55, 06/07/20 Bạn cao bao nhiêu, gầy hay béo, miệng có rộng không?
Em cao 1m67, gầy chắc cỡ 54kg à. Da em trắng từ nhớ tới lớn măc dù là con trai, miệng em nhỏ, mặt em chữ điền, bàn tay bàn chân em đều nhỏ nhắn, được cái lòng bàn tay bàn chân hồng hào, tóc em đen mượt. Tóm lại nhìn bề ngoài em cũng dễ nhìn, có người khen dễ thương xinh trai, ý là nếu bác gặp em lần đầu chắc sẽ có cảm tình hay ấn tượng tí
Sửa lần cuối bởi Thuthien12 vào lúc 00:13, 07/07/20 với 1 lần sửa.
Đầu trang

Thuthien12
Chính thức
Chính thức

Nmtuan93 đã viết: 23:55, 06/07/20 Bạn cao bao nhiêu, gầy hay béo, miệng có rộng không?
Ngoài ra thì từ hình thể, điệu bộ, tính cách hay giọng nói em có xu hướng nhẹ nhàng, nhỏ nhẹ, lịch sự. Ai cũng bảo nhìn em có nét nhẹ nhàng, nghệ sĩ chút.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”