Tử Vi đúng được bao nhiêu %?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hoavan004
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Tử Vi đúng được bao nhiêu %?

Gửi bài gửi bởi hoavan004 »

Xem như các bạn trên diễn đàn đã rất là hay rồi, như yeutanhuong nói năm nay eim có hạn tình duyên và nhà cửa thấy cũng đúng. Chị coco nói sao Địa Võng cản trở cũng đúng. Như vậy đã rất hay rồi. Người sáng lập ra những môn này đều là cao nhân cả nên thôi không dám khen chê, vậy là có tội.
Đầu trang

Yeutanhuong
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Yeutanhuong »

hoavan004 đã viết: 07:53, 28/02/22 Xem như các bạn trên diễn đàn đã rất là hay rồi, như yeutanhuong nói năm nay eim có hạn tình duyên và nhà cửa thấy cũng đúng. Chị coco nói sao Địa Võng cản trở cũng đúng. Như vậy đã rất hay rồi. Người sáng lập ra những môn này đều là cao nhân cả nên thôi không dám khen chê, vậy là có tội.
Đúng luôn năm nay có cung phúc em nhị hợp với cung điền Trạch, một số cô chú bác quyết dành miếng đất cho em 🙂
Được cảm ơn bởi: hoavan004, ngnhatha99
Đầu trang

chieclaxanh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi chieclaxanh »

Em hiện đang học tập ở thành phố Rostock, Germany ạ,
Hai chị Liebe_Katze và huongnguyen nếu ko ngại thì cho em kết bạn, làm quen ạ :)
Đầu trang

ngnhatha99
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi ngnhatha99 »

Theo dõi để mai đọc ạ
Đầu trang

huongnguyen.18890
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi huongnguyen.18890 »

Lâu rồi không lên diễn đàn, không ngờ topic của mình sau 2 năm vẫn được mọi người quan tâm.
Tại sao mình có câu hỏi về tử vi như vậy. Không phải mình không tin tử vi, nếu không tin thì mình đã không ở trên diễn đàn này cho tới tận hôm nay. Cơ bản là đã rất nhiều người xem hạn hôn nhân cho mình rồi, và tới tận bây giờ cũng chưa ai xem đúng cả.
Nhân tiện đây thì mình xin nghiệm lý luôn, là tới bây giờ mình vẫn chưa kết hôn, cũng đã gần 2 năm so với thời điểm mọi người luận rồi. Và 2 năm qua thì cuộc sống cũng không có gì biến động đặc biệt cả ạ, trừ việc chuyển về lại với bạn trai. Vì 2 năm dịch nên cũng chỉ nằm nhà, bên này thì lockdown không đi làm được, tiền lúc có lúc không. Nói chung đến hiện tại sự nghiệp chẳng có gì, tình cảm thì vẫn như thế, đến hiện tại thì mình cũng chả máu me gì đến chuyện kết hôn nữa, mặc dù gia đình bạn trai có đề cập tới việc cuối năm nay cưới. Năm nay hi vọng mọi thứ sẽ tốt đẹp hơn.
Đầu trang

huongnguyen.18890
Nhị đẳng
Nhị đẳng

chieclaxanh đã viết: 20:30, 28/02/22 Em hiện đang học tập ở thành phố Rostock, Germany ạ,
Hai chị Liebe_Katze và huongnguyen nếu ko ngại thì cho em kết bạn, làm quen ạ :)
chào e, c ở Hamburg. Nếu k ngại thì e có thể ib c link fb của e, để mình có thể kết bạn nè 🥰
Được cảm ơn bởi: chieclaxanh
Đầu trang

chieclaxanh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi chieclaxanh »

huongnguyen.18890 đã viết: 01:40, 28/04/22
chieclaxanh đã viết: 20:30, 28/02/22 Em hiện đang học tập ở thành phố Rostock, Germany ạ,
chào e, c ở Hamburg. Nếu k ngại thì e có thể ib c link fb của e, để mình có thể kết bạn nè 🥰
Vâng, nhất trí ạ :x
Được cảm ơn bởi: huongnguyen.18890
Đầu trang

ThienLyZ
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi ThienLyZ »

ThienLyZ đã viết: 14:30, 11/07/20
Năm nay thì mình bảo lưu quan điểm không có hỷ sự nào chỉ buồn phiền mà thôi. Và mình nghĩ hỷ sự sẽ là năm sau 2021 chứ không phải năm nay.

Mình cũng có chút hoài nghi về gio sinh nhưng đọc thêm những chia sẻ khác của bạn thì mình nghĩ giờ sinh là chính xác.
Vậy là năm xưa mình đoán đúng là năm 2020 không có hỷ sự mà chỉ có buồn phiền. Tuy nhiên đến năm 2021 thực tế là vẫn không có ah ?. Bạn có thể giúp mình nghiệm lý năm 2021 không. Thật ra có điều gì xảy ra tương tự với 1 hạn hỷ không vd: thay đổi trong yêu đương/tình cảm nam nữ :-?
Dọn về lại với bạn trai là 2021 hay 2022 vậy ?? có thể hạn hỷ cũng chỉ đến thế thôi chăng #-o

Lá số của bạn có vẻ là 1 lá số khó. Điểm qua trong này thấy khá nhiều bạn am hiểu tử vi của lyso góp mặt =))
Được cảm ơn bởi: huongnguyen.18890
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungton »

"Thân cư Phu Triệt án ngữ , thiếu niên ai lệ nãi thất tình
Gia lâm cát tú lương duyên mãn kiếp dữ phụ nhân "
Chủ Top ở với bạn trai không cưới vì chủ Top đã hiểu hoặc có người đã chỉ cho chủ Top.
Chủ Top đã không làm hôn thú . Ở vậy về sau hãy tính .
Mến ,
Được cảm ơn bởi: chephoarong, huongnguyen.18890
Đầu trang

huongnguyen.18890
Nhị đẳng
Nhị đẳng

ThienLyZ đã viết: 20:40, 03/05/22
ThienLyZ đã viết: 14:30, 11/07/20
Năm nay thì mình bảo lưu quan điểm không có hỷ sự nào chỉ buồn phiền mà thôi. Và mình nghĩ hỷ sự sẽ là năm sau 2021 chứ không phải năm nay.

Mình cũng có chút hoài nghi về gio sinh nhưng đọc thêm những chia sẻ khác của bạn thì mình nghĩ giờ sinh là chính xác.
Vậy là năm xưa mình đoán đúng là năm 2020 không có hỷ sự mà chỉ có buồn phiền. Tuy nhiên đến năm 2021 thực tế là vẫn không có ah ?. Bạn có thể giúp mình nghiệm lý năm 2021 không. Thật ra có điều gì xảy ra tương tự với 1 hạn hỷ không vd: thay đổi trong yêu đương/tình cảm nam nữ :-?
Dọn về lại với bạn trai là 2021 hay 2022 vậy ?? có thể hạn hỷ cũng chỉ đến thế thôi chăng #-o

Lá số của bạn có vẻ là 1 lá số khó. Điểm qua trong này thấy khá nhiều bạn am hiểu tử vi của lyso góp mặt =))
Dạ mình xin nghiệm lý:
thật ra là mình chuyển về cuối năm 2020, tầm tháng 11 dương lịch. Sau đấy thì cả năm 2021 cũng không có gì đực biệt cả.
Từ đầu năm 2021 đến giữa năm thì mình chỉ ở nhà, cũng không làm gì vì dịch.
Sau đấy tầm cuối tháng năm thì đi làm trở lại, sau đấy tháng 10 có đi du lịch.
Nhưng trong năm nay có điều đặc biệt là bạn trai mình cầu hôn mình, hai nhà cũng có nói chuyện với nhau. Có thể hạn hôn nhân là đây chăng? 😆
Năm nay thì cũng dự định đến cuối năm nay cưới. Nhưng hiện tiện thì mình lại lưỡng lự, nên chưa biết sẽ thế nào cả.
Được cảm ơn bởi: Yeutanhuong
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”