Không phải quan chức, ở biệt phủ 10,000m

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Không phải quan chức, ở biệt phủ 10,000m

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

nhuquynhnd135 đã viết: 23:35, 09/07/20
Dokhoavan đã viết: 19:54, 09/07/20
nhuquynhnd135 đã viết: 19:16, 09/07/20

:v e tưởng nhanh nhẹn tháo vát thì phải xông pha chứ :v làm hành chính thì cần gì tháo vát nhanh nhẹn đâu ạ 😂😂😂😂😂 nhưng đúng là e thuộc tuýp ng nhanh nhạy nhanh nhẹn, học việc gì cũng nhanh hơn ng khác. E lại tưởng e có số phát vì cũng đang có cơ hội để phát. Vừa rồi e trượt 1 giao dịch, giờ có 1 giao dịch còn được gấp 50 lần thế, nếu xong xuôi thì đúng là e phát thật ạ 😂😂 vì khả năng là đạt giao dịch là e cũng đc gần trăm tỷ lận 😂😂😂
Hành chính a nói không phải là làm văn phòng đâu em!
Vậy nói điều hành thì đúng hơn nhỉ! Đại vận này công việc bị áp lực lắm đấy!
E cũng thấy e hợp làm điều hành ạ, chứ làm bàn giấy thông thường e lại k thích, nếu thế e làm việc lao động chân tay e còn thích hơn,
Áp lực quá luôn í a ạ,
Môi giới bds không hợp lắm với em. Em nên kd nội thất, thủ công mỹ nghệ thì hợp hơn. Hoặc kiếm anh chồng chủ cửa hàng nội thất về quản lý cho anh ấy cũng dc! :))
Được cảm ơn bởi: nhuquynhnd135
Đầu trang

nhuquynhnd135
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi nhuquynhnd135 »

Dokhoavan đã viết: 07:31, 10/07/20
nhuquynhnd135 đã viết: 23:35, 09/07/20
Dokhoavan đã viết: 19:54, 09/07/20

Hành chính a nói không phải là làm văn phòng đâu em!
Vậy nói điều hành thì đúng hơn nhỉ! Đại vận này công việc bị áp lực lắm đấy!
E cũng thấy e hợp làm điều hành ạ, chứ làm bàn giấy thông thường e lại k thích, nếu thế e làm việc lao động chân tay e còn thích hơn,
Áp lực quá luôn í a ạ,
Môi giới bds không hợp lắm với em. Em nên kd nội thất, thủ công mỹ nghệ thì hợp hơn. Hoặc kiếm anh chồng chủ cửa hàng nội thất về quản lý cho anh ấy cũng dc! :))
E buôn vải a êi 😂😂 cũng thuộc dạng noiij thất, chứ bđs là nghề tay trái thôi, gặp ng gặp việc mới làm 😂😂
Đầu trang

kidhp90
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi kidhp90 »

E mới tự nghiên cứu tv mà thấy tv khó hiểu thật các bác nhỉ, e đọc sách thấy liêm tham tỵ hợi là cách xấu gần nhất, hơn nữa từ phụ đến quan của chủ top đều bị tuần triệt án ngữ, vậy mà dòng họ, bố mẹ vẫn giầu có. Chỉ thấy vòng vận ng này đi từ tuần đến triệt thì thấy bảo là đc tháo gỡ, với lại dù mệnh có lộc tồn nhưng lại gặp thiên ko thì có phải là khó tàng bị đốt ko các bác
Đầu trang

nhuquynhnd135
Tam đẳng
Tam đẳng

kidhp90 đã viết: 10:37, 10/07/20 E mới tự nghiên cứu tv mà thấy tv khó hiểu thật các bác nhỉ, e đọc sách thấy liêm tham tỵ hợi là cách xấu gần nhất, hơn nữa từ phụ đến quan của chủ top đều bị tuần triệt án ngữ, vậy mà dòng họ, bố mẹ vẫn giầu có. Chỉ thấy vòng vận ng này đi từ tuần đến triệt thì thấy bảo là đc tháo gỡ, với lại dù mệnh có lộc tồn nhưng lại gặp thiên ko thì có phải là khó tàng bị đốt ko các bác
Mình cũng đang chờ luận giải hợp lý nhất. Hoặc có thể bị sai giờ sinh, hoặc có thể có cách luận đặc biệt nào đó, ng này có nốt ruồi sau gáy luôn, hình như là quý tướng
Đầu trang

ĐỗVạnThông
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi ĐỗVạnThông »

Bạn nhuquynh sưu tầm được nhiều lá số rất có giá trị! Bạn có lá số cứ việc đăng lên, kể cả bạn không hỏi đc giờ sinh, chỉ cần ngày tháng năm cũng đc, vì hỏi được giờ sinh là việc tế nhị rất khó.

Lá số Tử vi có thể khác với giờ sinh một tý, theo nhìn nhận của cá nhân tôi. Ví như trường hợp này tôi chọn lá số Thái Âm để nghiệm lý.
Đầu trang

nhuquynhnd135
Tam đẳng
Tam đẳng

ĐỗVạnThông đã viết: 11:19, 10/07/20 Bạn nhuquynh sưu tầm được nhiều lá số rất có giá trị! Bạn có lá số cứ việc đăng lên, kể cả bạn không hỏi đc giờ sinh, chỉ cần ngày tháng năm cũng đc, vì hỏi được giờ sinh là việc tế nhị rất khó.

Lá số Tử vi có thể khác với giờ sinh một tý, theo nhìn nhận của cá nhân tôi. Ví như trường hợp này tôi chọn lá số Thái Âm để nghiệm lý.
Em rất thích cmt của a, vì nó đúng là sự mở rộng để luận bàn, cũng để e đánh giá các đối tượng đó chính xác hơn, a thấy lá số thái âm thì ntn ạ? Có ứng với cái dữ kiện e đưa ra k? Vòng vận của ng này sẽ ntn
Đầu trang

nhuquynhnd135
Tam đẳng
Tam đẳng

Hình ảnh
Lá số giờ mão
Đầu trang

ĐỗVạnThông
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi ĐỗVạnThông »

nhuquynhnd135 đã viết: 11:28, 10/07/20
ĐỗVạnThông đã viết: 11:19, 10/07/20 Bạn nhuquynh sưu tầm được nhiều lá số rất có giá trị! Bạn có lá số cứ việc đăng lên, kể cả bạn không hỏi đc giờ sinh, chỉ cần ngày tháng năm cũng đc, vì hỏi được giờ sinh là việc tế nhị rất khó.

Em rất thích cmt của a, vì nó đúng là sự mở rộng để luận bàn, cũng để e đánh giá các đối tượng đó chính xác hơn, a thấy lá số thái âm thì ntn ạ? Có ứng với cái dữ kiện e đưa ra k? Vòng vận của ng này sẽ ntn
Ah, anh chưa có thời gian để đọc hết, chỉ mới vừa nhìn lướt qua thôi.

Anh chỉ cho em một cách thế này: nếu em biết ngày tháng năm sinh của một người giàu có lớn, thì thử lấy lá số tứ trụ, nếu gặp trường hợp sinh tháng thấu Kiếp Tài như lá này, thì lấy luôn Can giờ là Thiên Tài, đảm bảo trăm ngàn lá cũng không sai một. Trước đây a đã chia sẻ cái này rồi, có rất nhiều dẫn chứng...

Biệt phủ to lớn thường là cung Điền có Thanh Long;

Còn người Thái Âm thì kỷ tính, thường keo kiệt, chơi với họ không lợi.
Đầu trang

nhuquynhnd135
Tam đẳng
Tam đẳng

ĐỗVạnThông đã viết: 11:59, 10/07/20
nhuquynhnd135 đã viết: 11:28, 10/07/20

Ah, anh chưa có thời gian để đọc hết, chỉ mới vừa nhìn lướt qua thôi.

Anh chỉ cho em một cách thế này: nếu em biết ngày tháng năm sinh của một người giàu có lớn, thì thử lấy lá số tứ trụ, nếu gặp trường hợp sinh tháng thấu Kiếp Tài như lá này, thì lấy luôn Can giờ là Thiên Tài, đảm bảo trăm ngàn lá cũng không sai một. Trước đây a đã chia sẻ cái này rồi, có rất nhiều dẫn chứng...

Biệt phủ to lớn thường là cung Điền có Thanh Long;

Còn người Thái Âm thì kỷ tính, thường keo kiệt, chơi với họ không lợi.

E thật ra cũng chỉ biết tập toẹ một chút tử vi thôi,bạn e bảo e học đc tử vi mà e k có thời gian theo.
Người này thì lại k keo kiệt a ạ, thoáng tính lắm, à có 1 đặc điểm nổi bật là bị hôi nách a ạ 🤣🤣🤣🤣🤣 Ngoài ra là ng khá thích được nịnh, nịnh một cái là xông pha việc gì cũng làm cũng giúp.
Còn cái yếu tố khác e chưa nghiệm nên k rõ ạ. Nói chuyện cũng kiểu lúc nào cũng mình là ông tướng trên ng khác ạ, nói quá mồm thì là hơi tự tin thái quá. Thích được nổi tiếng, làm việc thì lúc nào cũng đòi trên người khác, thích đc gọi là chủ tịch :)))
Được cảm ơn bởi: ĐỗVạnThông
Đầu trang

nhuquynhnd135
Tam đẳng
Tam đẳng

Vâng a, hôm nào e lấy lá số 1 chị đại gia cho, cũng lắm tiền nhiều của và dâm thì thôi rồi 🤣🤣🤣🤣
Được cảm ơn bởi: ĐỗVạnThông, nhuquynhnd135
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”