Cuộc đời của mình như thế này dường như khá trùng khớp với lá số tử vi

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Timlaitinhyeu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cuộc đời của mình như thế này dường như khá trùng khớp với lá số tử vi

Gửi bài gửi bởi Timlaitinhyeu »

Xin chào cô chú anh chị, tuổi của mình cũng đã lớn đáng lẽ nên yên bề gia thất nhưng cho tới bây giờ mình vẫn còn lưu luyến mãi một người chưa thể buông được, người ấy đã qua một đời vợ, đây chính là nguyên nhân khiến mình trăn trở suốt nhiều năm, tiến không được mà lùi cũng không xong, người ấy sau nhiều năm chờ đợi mình không có kết quả giờ cũng đã bên người khác, thực sự trong thâm tâm mình vẫn muốn níu kéo nhưng lý trí không cho phép. Mình thực sự rất bế tắc ,có phải số mệnh đã an bài như vậy không, vì ngày xưa có người luận lá số của mình là sau này phải làm vợ lẽ mình không tin, bây giờ có vẻ đúng y rồi, người chưa vợ hỏi cưới không chịu cứ nhớ mãi không quên được người đã ly hôn. Mong mọi người vào xem giúp, mình xin cảm ơn.
Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Cuộc đời của mình như thế này dường như khá trùng khớp với lá số tử vi

Gửi bài gửi bởi NguyenDuongBaoMinh »

Up hộ chị, chúc chị may mắn ạ!
Đầu trang

lobangtho91
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi lobangtho91 »

Timlaitinhyeu đã viết: 10:38, 12/07/20 Xin chào cô chú anh chị, tuổi của mình cũng đã lớn đáng lẽ nên yên bề gia thất nhưng cho tới bây giờ mình vẫn còn lưu luyến mãi một người chưa thể buông được, người ấy đã qua một đời vợ, đây chính là nguyên nhân khiến mình trăn trở suốt nhiều năm, tiến không được mà lùi cũng không xong, người ấy sau nhiều năm chờ đợi mình không có kết quả giờ cũng đã bên người khác, thực sự trong thâm tâm mình vẫn muốn níu kéo nhưng lý trí không cho phép. Mình thực sự rất bế tắc ,có phải số mệnh đã an bài như vậy không, vì ngày xưa có người luận lá số của mình là sau này phải làm vợ lẽ mình không tin, bây giờ có vẻ đúng y rồi, người chưa vợ hỏi cưới không chịu cứ nhớ mãi không quên được người đã ly hôn. Mong mọi người vào xem giúp, mình xin cảm ơn.
Hình ảnh
Phu quân có tả hữu thì dễ tay 3, cách giải tốt nhất là lấy người đã qua 1 đời vợ, vậy còn đỡ hơn sau khi cưới ngoại tình :|
Đầu trang

Long Đức
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Long Đức »

Timlaitinhyeu đã viết: 10:38, 12/07/20
Không nên tự kỷ ám thị / Đừng để tự kỷ ám thị!

Bạn đang tự kỷ ám thị bản thân và tự làm khổ bản thân đấy.

Lá số đề giờ sinh là 19 giờ thì khá nhạy cảm vì nó nằm trên ranh giới giữa giờ Dậu và Tuất.

Dù là lá số giờ Tuất thì cũng không nói lên "chẳn/lẻ" gì đâu. Nếu có thì chỉ là dễ dính vào mấy chuyện tình cảm rắc rối/phiền phức thôi. Cung Mệnh tốt và có nhiều văn tinh thế thì cũng là người có hiểu biết mà sao tự nhốt bản thân và không thoát ra được thế.

Mà bạn có hiểu rõ vợ lẽ là gì không? Vợ lẽ là tiểu tam đấy, chứ lấy người đã ly hôn không gọi là vợ lẽ.

Thức tỉnh đi bạn ơi! Nếu muốn thì đến với nhau lúc người ta có ý đến với bạn, còn không thì thôi. Bây giờ người ta đã có người khác mà còn lây nhây để làm gì.
Đầu trang

haiuyenlyso
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi haiuyenlyso »

Em nên xác định lại giờ sinh.

"Người chưa vợ hỏi cưới không chịu cứ nhớ mãi không quên được người đã ly hôn". Xác định nên hướng về ai cũng không phải không có cách.

Mách em:

Em cho biết năm sinh (nếu biết tháng ngày giờ sinh càng tốt) của hai người này thì sẽ xác định được nguyên nhân và khả năng để định hướng. Rồi em hỏi các "cao thủ" của diễn đàn này có ai thi triển được thuật "Thái Tuế nhập quái" trong Tử Vi không là biết liền.
Đầu trang

Timlaitinhyeu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

[/quote]

Phu quân có tả hữu thì dễ tay 3, cách giải tốt nhất là lấy người đã qua 1 đời vợ, vậy còn đỡ hơn sau khi cưới ngoại tình :|
[/quote]
Dường như vận mệnh của mình đã được sắp đặt sẵn theo lá số hay sao ý, ban đầu tối đẹp biết bao nhưng vì sai lầm của mình đã để người thứ ba có cơ hội, bây giờ nếu mình cố gắng thì chắc cũng lấy được người đàn ông đó nhưng liệu sau này họ có ngoại tình với nhau không vì trên lá số mình thể hiện rõ khả năng vợ chồng không hạnh phúc ,ngoại tình.
Đầu trang

Timlaitinhyeu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

haiuyenlyso đã viết: 21:10, 12/07/20 Em nên xác định lại giờ sinh.

"Người chưa vợ hỏi cưới không chịu cứ nhớ mãi không quên được người đã ly hôn". Xác định nên hướng về ai cũng không phải không có cách.

Mách em:

Em cho biết năm sinh (nếu biết tháng ngày giờ sinh càng tốt) của hai người này thì sẽ xác định được nguyên nhân và khả năng để định hướng. Rồi em hỏi các "cao thủ" của diễn đàn này có ai thi triển được thuật "Thái Tuế nhập quái" trong Tử Vi không là biết liền.
Dạ giờ sinh là chính xác ạ. Còn năm sinh 2 người kia thì 80 và 89 ,ngày giờ sinh em không biết. Số em sao khổ quá đường quang không đi bụi rậm muốn chui vào, một người trẻ chưa vợ nhà khá giả thì không có tình cảm còn người kia một đời vợ 2 con riêng lại khiến mình nặng tình, nửa muốn lấy nửa không vì sợ mang tiếng làm vợ 2, kéo dài mấy năm tạo cơ hội cho người thứ ba.
Xin nhờ quý vị luận giải giúp em nên làm gì mới tốt.
Đầu trang

Timlaitinhyeu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Long Đức đã viết: 19:43, 12/07/20
Timlaitinhyeu đã viết: 10:38, 12/07/20
Không nên tự kỷ ám thị / Đừng để tự kỷ ám thị!

Bạn đang tự kỷ ám thị bản thân và tự làm khổ bản thân đấy.

Lá số đề giờ sinh là 19 giờ thì khá nhạy cảm vì nó nằm trên ranh giới giữa giờ Dậu và Tuất.

Dù là lá số giờ Tuất thì cũng không nói lên "chẳn/lẻ" gì đâu. Nếu có thì chỉ là dễ dính vào mấy chuyện tình cảm rắc rối/phiền phức thôi. Cung Mệnh tốt và có nhiều văn tinh thế thì cũng là người có hiểu biết mà sao tự nhốt bản thân và không thoát ra được thế.

Mà bạn có hiểu rõ vợ lẽ là gì không? Vợ lẽ là tiểu tam đấy, chứ lấy người đã ly hôn không gọi là vợ lẽ.

Thức tỉnh đi bạn ơi! Nếu muốn thì đến với nhau lúc người ta có ý đến với bạn, còn không thì thôi. Bây giờ người ta đã có người khác mà còn lây nhây để làm gì.
mình vốn là một người lạc quan trong mọi tình huống nhưng không hiểu sao lần này lại như vậy, mình lo sợ mình sẽ nuối tiếc suốt đời nếu mất đi người đó. Vì nguyên nhân dẫn đến sự lằng nhằng hôm nay xuất phát từ lỗi của mình. Nhưng cái số nó đã an bài như vậy rồi biết tính sao, nước đổ đi rồi làm sao hốt lại được.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”