Mọi người ơi CỨU EM VỚI Ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
vinhdangle2000
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Mọi người ơi CỨU EM VỚI Ạ

Gửi bài gửi bởi vinhdangle2000 »

Chào mọi người , năm nay em 21 tuổi ạ , từ trước đến giờ em cũng đi xem các thầy thì hầu hết đều bảo số em khổ không phất lên được làm gì cũng không được , em cũng chỉ biết vậy . Giờ mình còn trẻ thì phải phấn đấu cố gắng thôi , nhiều thầy bảo không nên đi học ở nhà làm công việc bình thường lao động thì còn có cơm ăn . Em thì giờ vẫn đang đi học , Đây là lá số của em mong mọi người giúp em với ạ , em cảm ơn mọi người nhiều ạ.
Hình ảnh
Đầu trang

Ntphi93
Chính thức
Chính thức

Re: Mọi người ơi CỨU EM VỚI Ạ

Gửi bài gửi bởi Ntphi93 »

Đọc truyện Đẽo cày giữa đường chưa em, cuộc đời em do em quyết định chứ đi tin là sẽ khổ rồi sợ hãi lên được gì, ai giúp được e ngoài e? Lúc 21t a còn đi học và kiếm chỗ thực tập lấy kinh nghiệm đây
Đầu trang

vinhdangle2000
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Ntphi93 đã viết: 12:11, 12/07/20 Đọc truyện Đẽo cày giữa đường chưa em, cuộc đời em do em quyết định chứ đi tin là sẽ khổ rồi sợ hãi lên được gì, ai giúp được e ngoài e? Lúc 21t a còn đi học và kiếm chỗ thực tập lấy kinh nghiệm đây
ý em là ai biết luận giải thì cho em biết những ông thầy ấy nói có đúng không . còn hiện tại em vẫn đang đi học và đi thực tập ở ngoài
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

vinhdangle2000 đã viết: 12:05, 12/07/20 Chào mọi người , năm nay em 21 tuổi ạ , từ trước đến giờ em cũng đi xem các thầy thì hầu hết đều bảo số em khổ không phất lên được làm gì cũng không được , em cũng chỉ biết vậy . Giờ mình còn trẻ thì phải phấn đấu cố gắng thôi , nhiều thầy bảo không nên đi học ở nhà làm công việc bình thường lao động thì còn có cơm ăn . Em thì giờ vẫn đang đi học , Đây là lá số của em mong mọi người giúp em với ạ , em cảm ơn mọi người nhiều ạ.
Hình ảnh
Mệnh cháu là phải lo học hành đến nơi đến chốn để sống bằng nghề chuyên môn chứ không thích hợp bươn chải ở ngoài đâu cháu nhé!
Đầu trang

chân thật
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi chân thật »

Xem thầy ở đâu thế? Ai lại khuyên con người ta bỏ học
Đầu trang

Long Đức
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Long Đức »

Tặng bạn 2 câu:

- Đại phú do thiên, tiểu phú do cần

- Cần cù bù thông minh

Lá số bạn không tệ đâu!
Đầu trang

Vân Quý
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Vân Quý »

Học xong lấy cái bằg đh cđ rồi muốn ở nhà làm gì thì làm em ah!
Đầu trang

vinhdangle2000
Nhất đẳng
Nhất đẳng

chân thật đã viết: 19:27, 12/07/20 Xem thầy ở đâu thế? Ai lại khuyên con người ta bỏ học
dạ trước tiên em cảm ơn anh !
Trước khi em thi Cấp 3 thì em có đi xem ông thầy nổi tiếng một vùng , ông bảo em không nên đi học , học rồi cũng không làm gì , tốt nhất là nên bảo bố mẹ cho ở nhà làm mấy nghề như xúc đất ,..
Đầu trang

vinhdangle2000
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Long Đức đã viết: 20:06, 12/07/20 Tặng bạn 2 câu:

- Đại phú do thiên, tiểu phú do cần

- Cần cù bù thông minh

Lá số bạn không tệ đâu!
Dạ em cảm ơn anh nhiều ạ ! Số càng khổ mình càng phải cố gắng , đời người chỉ sống một lần nên em cũng quyết tâm cố gắng vươn lên , dù không được phú quý nhưng nếu được đủ ăn đủ mặc cũng là quý
Đầu trang

vinhdangle2000
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Dokhoavan đã viết: 19:15, 12/07/20
vinhdangle2000 đã viết: 12:05, 12/07/20 Chào mọi người , năm nay em 21 tuổi ạ , từ trước đến giờ em cũng đi xem các thầy thì hầu hết đều bảo số em khổ không phất lên được làm gì cũng không được , em cũng chỉ biết vậy . Giờ mình còn trẻ thì phải phấn đấu cố gắng thôi , nhiều thầy bảo không nên đi học ở nhà làm công việc bình thường lao động thì còn có cơm ăn . Em thì giờ vẫn đang đi học , Đây là lá số của em mong mọi người giúp em với ạ , em cảm ơn mọi người nhiều ạ.
Hình ảnh
Mệnh cháu là phải lo học hành đến nơi đến chốn để sống bằng nghề chuyên môn chứ không thích hợp bươn chải ở ngoài đâu cháu nhé!
Dạ cháu cảm ơn bác ạ , cháu cũng xác định sẽ học hành để sau này vừa là người có học vừa có thể ra ngoài làm được việc kiếm được tiền nuôi bản thân ạ . Đi xem thì người ta nói cháu có làm theo cái mình học thì cũng lương bèo bọt chứ không giàu có được , còn nếu làm ăn hoặc ở nhà làm việc thì có lộc hơn , cho nên cháu cũng biết như vậy . Bây giờ mình đã chọn con đường học hành thì sẽ phải theo nó đến cùng ạ!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”