Đào Hoa, Thiên Không thêm Tả Hữu cung Phu Thê

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
annhienn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Đào Hoa, Thiên Không thêm Tả Hữu cung Phu Thê

Gửi bài gửi bởi annhienn »

Rosie Q đã viết: 23:01, 30/07/20
annhienn đã viết: 10:50, 23/07/20 Chào mọi người trên diễn đàn. Em là thành viên mới, đăng lá số lên. Mong được mọi người xem giúp.
Cung Phu em có Đào Hoa, Tả Hữu , và Thiên Không. Vậy không biết đây có phải là lá số lấy chồng bất ngờ và nhanh chóng không ạ ? lấy người đã từng ly dị?
Và khi em đã lập gia đình rồi, thì em sẽ sống xa ba mẹ hay sống gần ba mẹ ạ ?
Mong mọi người đi ngang giúp em vài lời.
Em cám ơn rất nhiều ạ !
Bạn của mình cung Phu cũng Tả Phù thì là có người quen giới thiệu 2 người gặp nhau. Theo mình thì ls của bạn không phải là kết hôn bất ngờ đâu.
Với cả 1 điều là giả như có lấy ng qua 1 lần rồi thì cũng đừng coi đấy là thiệt, biết đâu lại là 1 ng trải nghiệm với những bài học về mối quan hệ, thì mình sẽ đỡ gặp những bất toại trong mqh vợ chồng. Thế nên cứ đừng lo vì vũ trụ luôn có kế hoạch tốt nhất dành cho mình nhé! Love you :x
Chào bạn . Mình cám ơn những lời chia sẽ và động viên của bạn nhé .:)
Người mà được giới thiệu cho người bạn của bạn, cũng là người đã qua gãy đổ 1 đời vợ rồi hả bạn ?? Mình cám ơn ạ !
Đầu trang

annhienn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

PhucBinh đã viết: 23:22, 30/07/20
annhienn đã viết: 22:14, 30/07/20 Tính của em không mong cầu phải "hơn" như anh trên lá số kia đâu ạ . Em chỉ sợ mình gặp phải trường hợp lớn tuổi quá mới gặp đc Thất Sát này, thấy thôi ế rồi, có người hỏi cưới thì thôi gật đầu đại, kiểu là mình ko con sự lựa chọn. :(
Vì trước đây mối nào em yêu tìm hiểu đều tan vỡ nhiều, đều không có thành. Hiện tại có muốn yêu thì xung quanh cũng ko có 1 bóng nào để có cơ hội quen luôn :(. thấy lạ và tréo ngoe quá anh ạ !

Nên em không biết khi nào mình mới lập gia đình ạ ?? Mong anh giúp em lần cuối , em sẽ ko dám hỏi nữa đâu , vì làm phiền anh nhiều quá rồi. :)
Chúc anh nhiều sức khoẻ.
Theo hạn từ năm sau 31t năm Sửu về sau tới 35t là hạn lấy chồng, còn cụ thể thì bản thân mình tự cố gắng thôi, tôi không dám chắc chắn.
Đúng như bạn trên nói Tả Hữu sao phò trợ nên cũng có nghĩa may mối.
Cũng mong đến hạn và gặp được như những lời anh nói . Em cám ơn anh nhiều ạ . Chúc anh nhiều sức khoẻ và bình an trong cuộc sống !
Đầu trang

annhienn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

tmyn091 đã viết: 23:31, 30/07/20
annhienn đã viết: 15:22, 27/07/20
tmyn091 đã viết: 22:16, 25/07/20

đa tình ở đây là sắc tình mạnh mẽ, đồng thời chủ lá số không có số thân thiết và vượng phu,
cho nên có thể xem xét góc nhìn là chồng đa tình mạnh, ưa nhìn và nhiều mối, song song với đó là sự đa tài và giàu sang. Có câu lắm tài nhiều tật là vậy. Thêm đó là Tả phù cư Phu dễ nhiều nguyên do khác nhau mà dẫn đến nhiều chồng và cung con cái thể hiện sự nhiều con (ở cùng nhưng không nhất thiết đều phải cưới, do xã hội bây giờ hiện đại rồi)
Dạ. em cám ơn rất nhiều sự hồi âm ạ. Em đã 30 tuổi rồi, mà vẫn có thể có nhiều chồng được sao ạ ? vì em thấy hiện tại 1 bóng để làm người yêu cũng ko có. hix :( . Cung tử tức của em cũng nhiều con luôn hay sao ạ ? Mong được nói thêm giúp em ạ . Em cám ơn nhiều .
tuy nhiên bạn thấy chồng bạn đa tình và tài hoa, tiền của không thiếu phải chứ? Kiểu đa tình văn vẻ ngọt ngào, hoa nguyệt khéo léo trong ngôn từ và mạnh mẽ trong sắc tình (lâm trận)
t có ghi là ở cùng nhưng không nhất thiết phải cưới và con cái bao gồm cả con sinh ra và hư, phá thai, cả con nuôi nữa. Bởi xã hội hiện đại phân thành nhiều kiểu mối quan hệ hơn xưa. Do đấy không thể nói phu thê là đều phải cưới hỏi như thời trước.
Dạ . Vậy là chồng của em hoa nguyệt khéo léo trong ngôn từ. Vậy là anh ta có tài ăn nói khéo léo và giỏi giao tiếp hả anh ?
Cám ơn anh !
Đầu trang

Nhung Hua
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Nhung Hua »

koollee đã viết: 22:47, 30/07/20
Nhung Hua đã viết: 09:22, 30/07/20 Sếp là con trưởng sau có 1 trai 1 e gái. Trước đây trẻ từng làm xây dựng và sau đó làm về mảng giao hàng Gas hay đi đây đó lắm a. Con nuôi thì e chưa thấy kể nhưng tính cách thì quản lý tiền tốt kiểu tiết kiệm, giỏi giao tiếp và lấy lòng người khác, thù ai thì thù đến chết, ăn nhanh làm nhanh, tham công tiếc việc nhưng ăn chơi hát hò cũng kinh lắm. Cũng đào hoa có duyên với mấy e trẻ tuổi. Năm ngoái có 2 sự kiện lớn, a thử đoán xem năm 2019 có sự kiện gì?
Vậy thì khả năng là anh sếp này là con của bà khác, 2 em của anh sếp là con của bà khác em ạ.
Anh sếp này giàu kiểu cần cù tích lũy, chứ không giàu kiểu bạo phát.
Năm 2019, anh sếp ly hôn. Anh em và bố mẹ của anh sếp gặp hung họa. Anh em dễ bị tai nạn nặng, hao tổn vì anh em, bố mẹ thì sức khỏe yếu. Nhà dễ có chuyện buồn, tang sự.
Còn cả gái gú nữa. Vì cái gái gú này mà xảy ra kha khá chuyện :-?
A Đoán đúng rồi a.
Năm 2019 a này bị thoát vị nằm 1 chỗ gần năm. Bố a này cũng mất năm 2019. A này định ly hôn và lấy vợ mới từ 2015 rồi nhưng chưa được hiện tại chỉ đang ly thân với vk thôi a. A xem hạn năm sau có sự kiện gì xem gìum em với.
Được cảm ơn bởi: koollee
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi koollee »

Nhung Hua đã viết: 08:42, 31/07/20 A Đoán đúng rồi a.
Năm 2019 a này bị thoát vị nằm 1 chỗ gần năm. Bố a này cũng mất năm 2019. A này định ly hôn và lấy vợ mới từ 2015 rồi nhưng chưa được hiện tại chỉ đang ly thân với vk thôi a. A xem hạn năm sau có sự kiện gì xem gìum em với.
Cảm ơn em đã phản hồi!
Em cho anh hỏi: mối quan hệ giữa em và sếp của em là thế nào được không?
Đầu trang

Rosie Q
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Rosie Q »

annhienn đã viết: 07:07, 31/07/20
annhienn đã viết: 10:50, 23/07/20 Chào mọi người trên diễn đàn. Em là thành viên mới, đăng lá số lên. Mong được mọi người xem giúp.
Cung Phu em có Đào Hoa, Tả Hữu , và Thiên Không. Vậy không biết đây có phải là lá số lấy chồng bất ngờ và nhanh chóng không ạ ? lấy người đã từng ly dị?
Và khi em đã lập gia đình rồi, thì em sẽ sống xa ba mẹ hay sống gần ba mẹ ạ ?
Mong mọi người đi ngang giúp em vài lời.
Em cám ơn rất nhiều ạ !
Bạn của mình cung Phu cũng Tả Phù thì là có người quen giới thiệu 2 người gặp nhau. Theo mình thì ls của bạn không phải là kết hôn bất ngờ đâu.
Với cả 1 điều là giả như có lấy ng qua 1 lần rồi thì cũng đừng coi đấy là thiệt, biết đâu lại là 1 ng trải nghiệm với những bài học về mối quan hệ, thì mình sẽ đỡ gặp những bất toại trong mqh vợ chồng. Thế nên cứ đừng lo vì vũ trụ luôn có kế hoạch tốt nhất dành cho mình nhé! Love you :x
Người mà được giới thiệu cho người bạn của bạn, cũng là người đã qua gãy đổ 1 đời vợ rồi hả bạn ?? Mình cám ơn ạ !
Không nhé chưa có vợ. Tả Hữu theo m nghĩa là có sự can thiệp của bên thứ 3. Theo nghiệm lý thì trường hợp của bạn mình là có ô chú ng quen của 2 bên giới thiệu mối lái 2ng với nhau. 2 bên đều chưa chồng chưa vợ nhé. :))
Được cảm ơn bởi: annhienn
Đầu trang

annhienn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Rosie Q đã viết: 17:06, 31/07/20

Không nhé chưa có vợ. Tả Hữu theo m nghĩa là có sự can thiệp của bên thứ 3. Theo nghiệm lý thì trường hợp của bạn mình là có ô chú ng quen của 2 bên giới thiệu mối lái 2ng với nhau. 2 bên đều chưa chồng chưa vợ nhé. :))
Vậy hả bạn . Hì ^_^ mình thì luôn mong mình đừng phải bị lấy người gãy đổ . Vì mình mơ ước tình yêu thiêng liêng 1 vợ 1 chồng lắm . Cám ơn thông tin bạn đã chia sẽ với mình nhé ^^
Được cảm ơn bởi: Rosie Q
Đầu trang

Rosie Q
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Rosie Q »

annhienn đã viết: 19:25, 31/07/20
Vậy hả bạn . Hì ^_^ mình thì luôn mong mình đừng phải bị lấy người gãy đổ . Vì mình mơ ước tình yêu thiêng liêng 1 vợ 1 chồng lắm . Cám ơn thông tin bạn đã chia sẽ với mình nhé ^^
Khộ lắm =)) chưa chồng nên là cứ ngồi lo, mà năm nay lưu Thái Tuế cung Phu nên biết đâu lại kết hôn ấy. Theo mình thì cứ sao ô trời sắp xếp cho ng phù hợp, chung thủy trọn đời yêu thương nhau là đc. Mà bạn có ny chưa đấy?
Đầu trang

annhienn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Rosie Q đã viết: 16:11, 05/08/20
annhienn đã viết: 19:25, 31/07/20

Khộ lắm =)) chưa chồng nên là cứ ngồi lo, mà năm nay lưu Thái Tuế cung Phu nên biết đâu lại kết hôn ấy. Theo mình thì cứ sao ô trời sắp xếp cho ng phù hợp, chung thủy trọn đời yêu thương nhau là đc. Mà bạn có ny chưa đấy?
Mình có người yêu là 1 người ở xa, tụi mình gặp lại nhau đầu năm 2018, yêu xa , trước đây là những người bạn học chung cấp 3. Gặp nhau trực tiếp là hồi đầu năm 2020 đấy . Nhưng kẹt nỗi gia đình anh ấy phản đối mối quan hệ này. Yêu xa mà còn bị phản đối như vậy :( nên mình nghĩ chắc ko thành .
Lưu thái tuế cung phu biết đâu năm nay cưới . Nghe được câu này của bạn , mình cũng tự thấy vui trong lòng, hy vọng được vậy lắm Rosie ơi . Cám ơn bạn ^_^
Đầu trang

JamesNguyen2018
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi JamesNguyen2018 »

annhienn đã viết: 15:22, 27/07/20
tmyn091 đã viết: 22:16, 25/07/20
annhienn đã viết: 06:56, 24/07/20
Đa tình . Vậy em có phải bị lấy phải người đã từng ly dị ko ạ ? Mong nói thêm giúp em vài lời . Hix
đa tình ở đây là sắc tình mạnh mẽ, đồng thời chủ lá số không có số thân thiết và vượng phu,
cho nên có thể xem xét góc nhìn là chồng đa tình mạnh, ưa nhìn và nhiều mối, song song với đó là sự đa tài và giàu sang. Có câu lắm tài nhiều tật là vậy. Thêm đó là Tả phù cư Phu dễ nhiều nguyên do khác nhau mà dẫn đến nhiều chồng và cung con cái thể hiện sự nhiều con (ở cùng nhưng không nhất thiết đều phải cưới, do xã hội bây giờ hiện đại rồi)
Dạ. em cám ơn rất nhiều sự hồi âm ạ. Em đã 30 tuổi rồi, mà vẫn có thể có nhiều chồng được sao ạ ? vì em thấy hiện tại 1 bóng để làm người yêu cũng ko có. hix :( . Cung tử tức của em cũng nhiều con luôn hay sao ạ ? Mong được nói thêm giúp em ạ . Em cám ơn nhiều .
Chứ sinh hoạt hàng ngày bạn làm gì mà vẫn chưa tìm được ai ưng ý
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”