Thầy bảo năm nay tăng lương lên chức chuyển việc

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
tmThuy
Tam đẳng
Tam đẳng

Thầy bảo năm nay tăng lương lên chức chuyển việc

Gửi bài gửi bởi tmThuy »

Chào các bác, đầu năm e gặp 2 thầy bói, 2 thầy bảo năm nay e được tăng lương, lên chức, hoặc sẽ chuyển việc.

Công ty em bình thường mỗi nửa năm sẽ có tăng lương và thưởng, nhưng vì dịch Covid nên năm nay không tăng lương ạ. Thăng chức thì rất khó, e đã tìm việc mới nhưng chưa có công ty nào nhận.

Các bác thấy theo lá số, năm nay e có hạn gì ạ?

Hình ảnh
Đầu trang

Buidinhthanh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Thầy bảo năm nay tăng lương lên chức chuyển việc

Gửi bài gửi bởi Buidinhthanh »

Minh thấy năm nay chắc k như thầy kia nói đâu
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

tmThuy đã viết: 20:18, 30/07/20 Chào các bác, đầu năm e gặp 2 thầy bói, 2 thầy bảo năm nay e được tăng lương, lên chức, hoặc sẽ chuyển việc.

Công ty em bình thường mỗi nửa năm sẽ có tăng lương và thưởng, nhưng vì dịch Covid nên năm nay không tăng lương ạ. Thăng chức thì rất khó, e đã tìm việc mới nhưng chưa có công ty nào nhận.

Hình ảnh
12 tới 21 là đại vận khó khăn nhiều
Đầu trang

thamlangff
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thamlangff »

tmThuy đã viết: 20:18, 30/07/20 Chào các bác, đầu năm e gặp 2 thầy bói, 2 thầy bảo năm nay e được tăng lương, lên chức, hoặc sẽ chuyển việc.

Hình ảnh
Đầu trang

yesterday2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi yesterday2016 »

Hình ảnh
Do các thầy chưa lường được dịch Covid nên mới nói vậy thôi. Giờ xem số lại các thầy sẽ nói khác.
Đầu trang

Polyrhythm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Polyrhythm »

Cách xem hạn thì ai chẳng biết. Công thức rõ ràng rồi.

Vấn đề là xem sao cho đúng. Tăng giảm cân sao là cực kỳ tỷ mỉ và phức tạp. Cùng công thức nấu ăn nhưng có ai nấu ra đc 2 món giống hệt đâu. Đầu bếp giỏi và dở thì sẽ cho ra kết quả khác nhau dù công thức và nguyên liệu như nhau.

Môn khác ko nói, ví dụ các thầy bói âm binh, linh cảm, gọi hồn... thì chuyện phân định quá khứ và tương lai rất rõ. Nhiều bà đồng đc âm binh mách lẻo biết chuyện quá khứ chính xác đến giờ nhưng đoán tương lai sai bét. Vì âm binh nó có biết tương lai đâu mà mách lẻo.

Nhưng tử vi tứ trụ thì hạn quá khứ ko khác gì hạn tương lai.
Người biết cách xem đúng họ thường chủ động check hạn quá khứ trước. Người ko biết mà muốn giả bộ là tôi cũng biết thì ngồi chờ đs nói ra xong ngồi gọt. Có ngoại lệ là Người ăn lộc bói hay còn gọi là gà son thì họ chỉ cần nhìn 1 cung, 1 bộ sao là đoán đúng phóc. Có điều đến lúc hết lộc thì tất nhiên sẽ sai.
Họ cũng ko biết vì sao họ đúng và vì sao sai. Cứ u u mê mê như vậy cả đời thôi. Thế mí gọi là huyền học. Huyền trong huyền lại chi huyền.

Quay lại ls kia, (cứ cho là đúng số đi) hạn 2020 cứ nhìn bộ khoa quyền thai tọa mà đoán là ds đc thăng chức năm nay thì biết là trình độ gà mờ rồi. Mà đã là gà thì 2 con gà hay 2000 con gà đồng ý với nhau cũng vô dụng. Vì ko đúng. :))
Được cảm ơn bởi: koollee, pxtho1612
Đầu trang

tmThuy
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi tmThuy »

yesterday2016 đã viết: 09:23, 14/09/20

Hình ảnh
Do các thầy chưa lường được dịch Covid nên mới nói vậy thôi. Giờ xem số lại các thầy sẽ nói khác.
Vâng bác ạ :( Biết thế nhưng vẫn hơi hụt hẫng
Đầu trang

tmThuy
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi tmThuy »

Polyrhythm đã viết: 11:11, 14/09/20 Cách xem hạn thì ai chẳng biết. Công thức rõ ràng rồi.

Vấn đề là xem sao cho đúng. Tăng giảm cân sao là cực kỳ tỷ mỉ và phức tạp. Cùng công thức nấu ăn nhưng có ai nấu ra đc 2 món giống hệt đâu. Đầu bếp giỏi và dở thì sẽ cho ra kết quả khác nhau dù công thức và nguyên liệu như nhau.

Môn khác ko nói, ví dụ các thầy bói âm binh, linh cảm, gọi hồn... thì chuyện phân định quá khứ và tương lai rất rõ. Nhiều bà đồng đc âm binh mách lẻo biết chuyện quá khứ chính xác đến giờ nhưng đoán tương lai sai bét. Vì âm binh nó có biết tương lai đâu mà mách lẻo.

Nhưng tử vi tứ trụ thì hạn quá khứ ko khác gì hạn tương lai.
Người biết cách xem đúng họ thường chủ động check hạn quá khứ trước. Người ko biết mà muốn giả bộ là tôi cũng biết thì ngồi chờ đs nói ra xong ngồi gọt. Có ngoại lệ là Người ăn lộc bói hay còn gọi là gà son thì họ chỉ cần nhìn 1 cung, 1 bộ sao là đoán đúng phóc. Có điều đến lúc hết lộc thì tất nhiên sẽ sai.
Họ cũng ko biết vì sao họ đúng và vì sao sai. Cứ u u mê mê như vậy cả đời thôi. Thế mí gọi là huyền học. Huyền trong huyền lại chi huyền.

Quay lại ls kia, (cứ cho là đúng số đi) hạn 2020 cứ nhìn bộ khoa quyền thai tọa mà đoán là ds đc thăng chức năm nay thì biết là trình độ gà mờ rồi. Mà đã là gà thì 2 con gà hay 2000 con gà đồng ý với nhau cũng vô dụng. Vì ko đúng. :))
Theo bác thì vận hạn năm nay của em như thế nào ạ?
Đầu trang

Polyrhythm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Polyrhythm »

tmThuy đã viết: 21:32, 14/09/20
Theo bác thì vận hạn năm nay của em như thế nào ạ?
Vận hạn năm nay của bạn thì tôi ko biết :D
(vì ai biết ls bạn có chuẩn ko ?
Bạn và mấy thầy gà mờ xem cho bạn tất nhiên sẽ khẳng định rằng ls đó chuẩn nhưng có thực như vậy ko thì trời biết :)) )

Nhưng vận hạn năm 2020 trên ls bạn post thì phải đc luận là 1 năm tán tài, có nhiều việc để tiêu tiền, có thể là mất chức hoặc giảm lương. Năm này sức khỏe ko tốt, có bệnh gì đó có liên quan đến chức năng thải độc của gan hoặc mật hay máu huyết. 1 năm nhiều lo lắng, Có thể kết hôn. Hỷ sự và lo lắng song hành. Ví dụ có thể là cưới chạy tang hay thai kỳ ko ổn định.
Đầu trang

Vaccine
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Vaccine »

chắc là hai người đó quá chú ý vào tiểu vận mà chưa nhìn bao quát hơn vì còn nhiều yếu tố khác
và cũng chưa kể ảnh hưởng ít nhiều của xã hội
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”