Khi nào thì có thể ly hôn?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
loinoidoi304
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Khi nào thì có thể ly hôn?

Gửi bài gửi bởi loinoidoi304 »

Bố mình là ng bố lăng nhăng. Ông hay chửi bới điêu ngoa mẹ mình vu oan cho mẹ. Ông k đưa tiền cho mẹ mà cứ ăn chơi trác táng. Mẹ mình gánh vác kte gdinh, lo cho chồng con. Bố mình còn cặp bồ lăng nhăng nữa. Hồi trẻ ông nghe bà nội đánh đập mẹ mình. Đến giờ ông vẫn thích chơi bời hay ăn vạ con cái kêu khổ vòi tiền trong khi con nai lưng ra làm việc kiếm tiền trả nợ.
Mình lận đận tình duyên từ bé khổ k để đâu cho hết. Nhiều lúc nghĩ đúng là con gái phúc cha, mình yêu ai cũng bị phản bội, k gặp đc ng tử tế mà toàn gặp phường k ra gì. Bản thân thì thiếu thốn tình cảm gia đình nên yếu đuối về mặt tình cảm.
Giờ lấy ck: cũng phải gánh vác kte, trc mặt ng ngoài ck mình rất tốt. Mình k dựa đc vào ck và rất mệt mỏi. Còn chưa kể thị phi nhà ck...
Nhiều lúc nghĩ đúng là con gái phúc cha. Có cách nào để từ bỏ cái phước cha đó k mng? Mình đã quá mệt mỏi rồi và muốn làm lại cs để có thể sống nửa đời sau dù ngắn dù dài nhưng tạo phước đến đâu tự hưởng đến đó cho đc an yên có đc k?
Đầu trang

loinoidoi304
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

PhucBinh đã viết: 16:18, 03/08/20 Lá số ông con được, lúc nhỏ khổ chút nhưng về sau vẫn tốt. Không nên để chuyện vợ chồng ảnh hưởng tới con nhỏ, ở được thì ở không ở thì thôi còn cố níu kéo rồi đánh đập chửi bới nhau trong nhà là không nên. Năm sau 2021 ly dị được.
Ông con Nạp Âm tương sinh, Giờ Thổ sinh Ngày Kim sinh Tháng Thủy sinh Năm Mộc, Nạp Âm tương sinh là lá số rất đẹp nếu xét trên phương diện Ngũ Hành. Số dễ gặp mai làm gì cũng thuận lợi có người giúp, nếu được giáo dục tốt có định hướng có bản lĩnh được thì thành công lớn, còn xấu thì ỷ lại làm biếng ăn chơi phá tán uổng công người khác giúp người khác cho, nhưng vẫn được người khác lo, sống thọ.
Bác nói về ck cháu đúng quá ấy. Càng lúc cháu càng nhận ra là đúng. Cháu mệt mỏi quá hôm trc cháu đánh nhau vs ck cháu luôn, nó tát cháu ngã xuống sàn. Cháu bầu sắp đẻ r. Nó dám dòm ngó e dâu cháu. Cháu điên quá. Vì nó năm nay cháu tốn kém bao tiền của giờ tiền đi đẻ cũng k có bác à đang xem thái độ nó ra sao đây ạ. Lần trc đẻ cháu đã phải tự lo hết r mà k chỉ đi đẻ mọi thứ đều tự lo cho cả gdinh. Giờ cháu cứ kêu hết tiền xem nó bảo sao.
Đã thế còn ỉ lại vợ. Chán quá bác à nhưng nó cũng khéo. Xong rồi thấy cháu căng nó lại trùng nên cứ như vậy mãi.
Đầu trang

loinoidoi304
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Ck cháu nó k giữ đc tiền, nó cầm bn hết bấy nhiêu dù nó kiểm lại cũng k tiêu j phá hoại. Đã thế còn lười nữa. Lười biếng ỉ lại dã man. Việc k muốn làm chỉ muốn nằm. Cháu yếu nhiều cái k dựa đc ck phải thuê giúp việc, tiền thuê mình lo còn ck vểnh râu lên ỉ lại hết cho giúp việc nhưng cũng k kiếm ra tiền lo cho gdinh hay trả gv. Nói chung là 1 ng đanf ông quá chán.
Đầu trang

thanhmai8558
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi thanhmai8558 »

Ban dang song o nha cua ai vay ah?
Neu li hon thi ban se song o dau?
Đầu trang

loinoidoi304
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

thanhmai8558 đã viết: 10:53, 19/11/20 Ban dang song o nha cua ai vay ah?
Mình sống ở nhà của mình đứng tên mình. Ly hôn thì ck đi nơi khác sống.
Đầu trang

loinoidoi304
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

thanhmai8558 đã viết: 10:53, 19/11/20 Ban dang song o nha cua ai vay ah?
Nhưng có ng nói mình k nên ly hôn. Dù sao mình cũng suy nghĩ rất nhiều. Mình nghĩ ck mình có xấu nhưng cố gắng thêm tgian nữa có thể cải thiện đc.
Đầu trang

loinoidoi304
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Mình bị trầm cảm nhiều năm, năm nay gánh nặng kte lại thêm phần áp lực. Ước gì cs tốt đẹp lên nhỉ? Mình suy sụp lắm. K có cảm giác gì với cs này ngoài sự chán.
Đầu trang

thanhmai8558
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi thanhmai8558 »

So ban duoc nho nguoi duoi quyen, ban be nhieu.
Nen dung de y nhieu toi chong nua
Tu tap ban be, vui choi voi nhan vien di vi nhung nguoi nay giup do ban cung nhieu....
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”