Phá Quân cư Tuất gặp Tuần, Quan gặp Triệt.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
vongochan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Phá Quân cư Tuất gặp Tuần, Quan gặp Triệt.

Gửi bài gửi bởi vongochan »

Phá Quân gặp Tuần làm gì hỏng đó, đến mức chỉ cần thực hiện 1 bước thôi cũng đổ vỡ.
Thất bại đến mức em đang nghi ngờ chính bản thân mình :(
Quan gặp Triệt thay đổi công việc liên tục.
Thân cư Phu gặp Liêm Trinh lấy chồng nghèo em chuẩn bị lấy bạn trai quen.nhau 7 năm và đúng là gia cảnh không khá giả.

Giờ em không mong gì chỉ mong bình yên.
Anh chị xem giúp em khi nào em mới dễ thở được không ạ ? Em cảm ơn nhiều.
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: vongochan
Đầu trang

Lão Bản QN
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Phá Quân cư Tuất gặp Tuần, Quan gặp Triệt.

Gửi bài gửi bởi Lão Bản QN »

vongochan đã viết: 01:22, 05/08/20 Phá Quân gặp Tuần làm gì hỏng đó, đến mức chỉ cần thực hiện 1 bước thôi cũng đổ vỡ.
Thân cư Phu gặp Liêm Trinh lấy chồng nghèo em chuẩn bị lấy bạn trai quen.nhau 7 năm và đúng là gia cảnh không khá giả.

Hình ảnh
Lấy chồng nghèo hay giàu thì sao hả bạn ...giàu thì tiền của bố mẹ có phải của mình đâu , còn nghèo lấy nhau về tu chí làm ăn cũng đc mà :) ...mình tự làm nên mới giỏi chứ mà than là lấy ck không có điều kiện thì đừng nói vậy

Mệnh của bạn sát phá liêm tham , thân tư phủ vũ tướng liêm ngộ không kiếp đủ tứ linh thiên mã đà khốc hình : mệnh tốt xấu lẫn lộn

mệnh thân tý thìn thủy cục : cung mệnh đóng tại tuật thuộc hỏa cục ...cung phụ mẫu phi hóa kỵ nhập cung tật ách xung lại cung phụ mẫu : tuổi trẻ của bạn khá mệt mỏi đấy , gia đình bạn bố hoặc mẹ có xung khắc nhau hoặc đã có vấn đề nặng hơn

Mình thấy bạn có số sống xa quê hương đấy
Đầu trang

vongochan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Lão Bản QN đã viết: 02:24, 05/08/20
vongochan đã viết: 01:22, 05/08/20 Phá Quân gặp Tuần làm gì hỏng đó, đến mức chỉ cần thực hiện 1 bước thôi cũng đổ vỡ.

Hình ảnh
Lấy chồng nghèo hay giàu thì sao hả bạn ...giàu thì tiền của bố mẹ có phải của mình đâu , còn nghèo lấy nhau về tu chí làm ăn cũng đc mà :) ...mình tự làm nên mới giỏi chứ mà than là lấy ck không có điều kiện thì đừng nói vậy

Mệnh của bạn sát phá liêm tham , thân tư phủ vũ tướng liêm ngộ không kiếp đủ tứ linh thiên mã đà khốc hình : mệnh tốt xấu lẫn lộn

mệnh thân tý thìn thủy cục : cung mệnh đóng tại tuật thuộc hỏa cục ...cung phụ mẫu phi hóa kỵ nhập cung tật ách xung lại cung phụ mẫu : tuổi trẻ của bạn khá mệt mỏi đấy , gia đình bạn bố hoặc mẹ có xung khắc nhau hoặc đã có vấn đề nặng hơn

Mình thấy bạn có số sống xa quê hương đấy
Dạ mình không có ý là lấy chồng nghèo là điều gì đó ghê gớm, mình chỉ đọc sách nói nên thấy đúng ạ. Tài sản mình làm ra sdung dễ thở hơn, bạn trai mình có chí cầu tiến, yêu thương mình vậy là đã quá ok rồi.

Dạ đúng là trong gia đạo đã từng có sóng gió nhưng giờ mọi chuyện đã qua rồi :)

Hiện mình đang xa quê, năm nay là sẽ xuất ngoại cùng bạn trai kiếm chút vốn về ổn định cuộc sống nhưng Dịch vỡ hết kế hoạch :(
Đầu trang

Trang0290
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Trang0290 »

Mình nghĩ số này nên xuất ngoại sẽ lợi hơn
Đầu trang

vongochan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Trang0290 đã viết: 10:28, 05/08/20 Mình nghĩ số này nên xuất ngoại sẽ lợi hơn
Mình cảm ơn bạn, mình vẫn chưa từ bỏ giấc.mơ xuất ngoại ở VN cả mình lẫn bạn trai làm ăn không thuận lợi nên muốn đi để hy vọng đổi vận ạ.
Đầu trang

vongochan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mong được hữu duyên.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”