Kính mong quý thầy cho cháu đôi lời về công danh, phu thê ạ

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
Trả lời bài viết
Cherobyl
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Kính mong quý thầy cho cháu đôi lời về công danh, phu thê ạ

Gửi bài gửi bởi Cherobyl »

Cháu sinh năm 1992 chẳng là từ khi tốt nghiệp đến khi đi làm đến giờ chưa tích luỹ được nhiều thậm chí còn đầu tư thua lỗ nên hơi thất vọng về bản thân ạ. Chính vì đó cháu cũng chưa tìm hiểu ai do tâm lý thiếu tự tin ạ. Mong các thầy cho cháu đôi lời để định hướng ạ chứ hiện tại cháu nhìn tương lai tăm tối, rất thất vọng về bản thân ạ
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: NguyenDuongBaoMinh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Kính mong quý thầy cho cháu đôi lời về công danh, phu thê ạ

Gửi bài gửi bởi NguyenDuongBaoMinh »

Up hộ anh, chúc anh may mắn nhé!
Được cảm ơn bởi: NguyenDuongBaoMinh, Cherobyl
Đầu trang

Cherobyl
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mong các hữu duyên xem giúp ạ
Đầu trang

coco87
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi coco87 »

Em đầu tư cái gì?
Em mệnh Kỷ Thổ thân vượng. Số này giàu. Mình đang ở vận Nhâm Tý. Nhâm Tý là nươc lớn. Chị là mạng mộc nước lớn làm úng cây. Em Thổ thì nước làm loãng đất. Nên có thể nói bây giờ là thời gian đi làm chơi cho vui. Chứ chẳng có gì nổi bật.
Bắt đầu từ 2022 đổ đi em vô đại vận 3 là Quý Sửu. Dụng thần em là Mộc. Quý Sửu là Thuỷ sinh Kim. Kim sinh Mộc. Mình bắt đầu phát lên.
Sau 40 mình bắt đầu cực giàu tại lúc này Mộc cực vương.
2028 lấy vợ hoặc sớm hơn.
Được cảm ơn bởi: Cherobyl
Đầu trang

thaibk61
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi thaibk61 »

Nhật nguyên kỷ sinh tháng tuất ở đất dưỡng, giáp hợp kỷ hóa thổ nhưng bên cạnh có thương quan tiết khí quá mạnh để sinh cho tài nên luận là thân nhược. Tý mùi tương hại báo hiệu sự nghiệp và tình duyên k ổn định. Sang vận Quý Sửu, tý sửu bán hợp thổ, sửu mùi xung, thỏi dày chôn kim dụng mộc để làm hao kim, cho đất tơi xốp
Được cảm ơn bởi: Cherobyl
Đầu trang

Cherobyl
Mới gia nhập
Mới gia nhập

coco87 đã viết: 18:17, 08/08/20 Em đầu tư cái gì?
Em mệnh Kỷ Thổ thân vượng. Số này giàu. Mình đang ở vận Nhâm Tý. Nhâm Tý là nươc lớn. Chị là mạng mộc nước lớn làm úng cây. Em Thổ thì nước làm loãng đất. Nên có thể nói bây giờ là thời gian đi làm chơi cho vui. Chứ chẳng có gì nổi bật.
Bắt đầu từ 2022 đổ đi em vô đại vận 3 là Quý Sửu. Dụng thần em là Mộc. Quý Sửu là Thuỷ sinh Kim. Kim sinh Mộc. Mình bắt đầu phát lên.
Sau 40 mình bắt đầu cực giàu tại lúc này Mộc cực vương.
2028 lấy vợ hoặc sớm hơn.
Mấy hôm em bận công việc quá giờ mới vô được ạ
Em đầu tư chứng khoán chị ạ :( tích luỹ mấy năm đi làm gần như mất hết cảm giác hụt hơi lắm chị ạ :( Cảm giác giờ em mất phương hướng và mông lung không biết bước tiếp như nào
Đầu trang

Cherobyl
Mới gia nhập
Mới gia nhập

thaibk61 đã viết: 14:20, 10/08/20 Nhật nguyên kỷ sinh tháng tuất ở đất dưỡng, giáp hợp kỷ hóa thổ nhưng bên cạnh có thương quan tiết khí quá mạnh để sinh cho tài nên luận là thân nhược. Tý mùi tương hại báo hiệu sự nghiệp và tình duyên k ổn định. Sang vận Quý Sửu, tý sửu bán hợp thổ, sửu mùi xung, thỏi dày chôn kim dụng mộc để làm hao kim, cho đất tơi xốp
Cháu cũng thấy trôi nổi lắm ạ nhiều khi cháu dừng lại xem những gì đã đi qua cảm giác không còn niềm tin để bước tiếp ạ :(
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”