Xem hạn ra tòa

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
LêLan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Xem hạn ra tòa

Gửi bài gửi bởi LêLan »

Chào các bác, tôi hiện tại đang vướng vào hạn kiện tụng vào cuối tháng 11 hoặc đầu tháng 12, tôi cũng không rõ do dịch covid khiến lịch xử bị hoãn lại. Nhờ các bác, xem lần này tôi có hưởng được án treo không?. Hiện tại tôi có 1 công ty và 3 chi nhánh nhỏ, số tiền mỗi tháng tôi kiếm cũng ước lượng từ nửa tỷ đến 1 tỷ sau khi trả hết nhân công. Kính nhờ các bác xem giúp từ giờ đến cuối đời, tiền tài của tôi có thể phát được tiếp không ạ? ^:)^
Đây là lá tứ trụ của tôi:
Hình ảnh
Đầu trang

goddest
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Xem hạn ra tòa

Gửi bài gửi bởi goddest »

Chị chủ thu nhập khá như vậy có vẻ là người có tài chính, mình nghĩ chị nên chủ động pm các thầy có tiếng trong diễn đàn hoặc các thầy tứ trụ có uy tín để đc việc hơn là chờ mọi người bình :). Dù sao, mọi thứ sẽ nhanh và được việc hơn khi có đi có lại.
Đầu trang

LêLan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi LêLan »

goddest đã viết: 16:18, 06/08/20 Chị chủ thu nhập khá như vậy có vẻ là người có tài chính, mình nghĩ chị nên chủ động pm các thầy có tiếng trong diễn đàn hoặc các thầy tứ trụ có uy tín để đc việc hơn là chờ mọi người bình :). Dù sao, mọi thứ sẽ nhanh và được việc hơn khi có đi có lại.
Tôi cũng chỉ vực lại được kinh tế tầm 4 năm trở lại đây, nhờ 2 em trai nhiều nên tôi cũng lo lắng về việc sau này mình có giữ vững được số thu nhập như hiện tại này hay không. Trước đây tôi từng mất trắng và phá sản 2 lần liên tiếp nên vô cùng sợ hãi cảm giác đấy.
Được cảm ơn bởi: NguyenDuongBaoMinh
Đầu trang

Lão Bản QN
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Lão Bản QN »

Chi up la so tu vi nen !
Đầu trang

coco87
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi coco87 »

Chị mệnh Quý Thuỷ thân vượng. Dụng thần là Thổ. LS chị đẹp đấy từ. Trong vong 30 nam từ đại vận 3 đến 5 Thổ chạy 1 mạch đến Mộc.
Chị đang bước vào đại vận 5. Vẫn kiếm đc tiền nhưng ko nhiều như lúc trước. Đv 4 kiếm đc nhiều tiền nhat tại có Chính Tài. 5 ko con Tài nữa. Mà chị cố đc gì thì cố đi. Tại bắt đầu qua đv 6 là bắt đầu xuống về mọi mặt từ tiền tài cho đến sức khỏe.
Cẩn thận năm 2024 có chuyện xấu xảy ra.
Đầu trang

hp78
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi hp78 »

Lá số của chị cũng thú vị nhỉ.
Đầu trang

LêLan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi LêLan »

Nhờ các bác, đây là lá tử vi của tôi:
Hình ảnh
Đầu trang

LêLan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi LêLan »

coco87 đã viết: 18:45, 06/08/20 Chị mệnh Quý Thuỷ thân vượng. Dụng thần là Thổ. LS chị đẹp đấy từ. Trong vong 30 nam từ đại vận 3 đến 5 Thổ chạy 1 mạch đến Mộc.
Chị đang bước vào đại vận 5. Vẫn kiếm đc tiền nhưng ko nhiều như lúc trước. Đv 4 kiếm đc nhiều tiền nhat tại có Chính Tài. 5 ko con Tài nữa. Mà chị cố đc gì thì cố đi. Tại bắt đầu qua đv 6 là bắt đầu xuống về mọi mặt từ tiền tài cho đến sức khỏe.
Có phải năm đó lưu kình gặp kình tại hạn, khốc hư , tang kị, cô quả chiếu, lưu bạch hổ về mệnh. Năm đó tôi dính 1 là về bệnh tật, 2 là về xảy ra tai nạn phải không cậu? Nếu tôi luận đúng, mong cậu xem giúp đó là tháng nào trong năm với.
Đầu trang

LêLan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi LêLan »

coco87 đã viết: 18:45, 06/08/20 Chị mệnh Quý Thuỷ thân vượng. Dụng thần là Thổ. LS chị đẹp đấy từ. Trong vong 30 nam từ đại vận 3 đến 5 Thổ chạy 1 mạch đến Mộc.
Vậy là tôi còn 1 đại vận tốt nữa để kiếm tiền phải không cậu. Liệu tôi dùng nó để đầu tư hết cho con cái thì có ổn không, cậu có thể ngó giúp tôi cung con tôi sau này với. Cảm ơn cậu ^:)^
Đầu trang

hp78
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi hp78 »

LêLan đã viết: 21:02, 06/08/20
Có phải năm đó lưu kình gặp kình tại hạn, khốc hư , tang kị, cô quả chiếu, lưu bạch hổ về mệnh. Năm đó tôi dính 1 là về bệnh tật, 2 là về xảy ra tai nạn phải không cậu? Nếu tôi luận đúng, mong cậu xem giúp đó là tháng nào trong năm với.
Theo lá số tử vi thì năm nay chị cũng mất tương đối tiền rồi chứ nhỉ?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”