Mong cô chú anh chị hữu duyên xem giúp về đường công danh sự nghiệp và xuất ngoại ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Haniecowie
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mong cô chú anh chị hữu duyên xem giúp về đường công danh sự nghiệp và xuất ngoại ạ

Gửi bài gửi bởi Haniecowie »

Em xuất ngoại vào năm 2018 được học bổng du học Châu Âu nhưng do nhiều lý do phải quay về VN ạ. Mong mọi người xem giúp em có số xuất ngoại tiếp hay không vì nhà em có giấy định cư Mỹ nhưng em sợ quá tuổi đi cùng gia đình ạ. Em cảm ơn mọi người trước ạ
Hình ảnh
Đầu trang

Haniecowie
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Mong cô chú anh chị hữu duyên xem giúp về đường công danh sự nghiệp và xuất ngoại ạ

Mong cô chú anh chị xem giúp ạ
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Mong cô chú anh chị hữu duyên xem giúp về đường công danh sự nghiệp và xuất ngoại ạ

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

Haniecowie đã viết: 02:10, 12/08/20 Em xuất ngoại vào năm 2018 được học bổng du học Châu Âu nhưng do nhiều lý do phải quay về VN ạ. Mong mọi người xem giúp em có số xuất ngoại tiếp hay không vì nhà em có giấy định cư Mỹ nhưng em sợ quá tuổi đi cùng gia đình ạ. Em cảm ơn mọi người trước ạ
Hình ảnh
Mệnh này là định cư nc ngoài cháu ạ! Nhưng chú ý cẩn trọng giấy tờ vì rất hay gặp trục trặc về giấy tờ mà bị tổn thất, kể cả khi đã sang dc Mỹ

Năm nay và hai năm tiếp theo đường đi nc ngoài rất rõ ràng, nhưng riêng năm nay thì rất khó khăn về giấy tờ. Nếu năm nay đi ko dc thì hai năm tới cố gắng sẽ đi dc nhé!
Được cảm ơn bởi: Haniecowie
Đầu trang

Haniecowie
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Dokhoavan đã viết: 10:25, 12/08/20
Haniecowie đã viết: 02:10, 12/08/20 Em xuất ngoại vào năm 2018 được học bổng du học Châu Âu nhưng do nhiều lý do phải quay về VN ạ. Mong mọi người xem giúp em có số xuất ngoại tiếp hay không vì nhà em có giấy định cư Mỹ nhưng em sợ quá tuổi đi cùng gia đình ạ. Em cảm ơn mọi người trước ạ
Hình ảnh
Mệnh này là định cư nc ngoài cháu ạ! Nhưng chú ý cẩn trọng giấy tờ vì rất hay gặp trục trặc về giấy tờ mà bị tổn thất, kể cả khi đã sang dc Mỹ

Năm nay và hai năm tiếp theo đường đi nc ngoài rất rõ ràng, nhưng riêng năm nay thì rất khó khăn về giấy tờ. Nếu năm nay đi ko dc thì hai năm tới cố gắng sẽ đi dc nhé!
Cháu cảm ơn nhiều ạ
Đầu trang

Haniecowie
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Có ai xem giúp cháu đường công danh sự nghiệp ko ạ hic đến giờ bạn bè gần ra trường rồi mà cháu còn đang loay hoay nhiều thứ
Đầu trang

Haniecowie
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Up....................................
Đầu trang

Haniecowie
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Up............................
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

Haniecowie đã viết: 13:27, 12/08/20 Có ai xem giúp cháu đường công danh sự nghiệp ko ạ hic đến giờ bạn bè gần ra trường rồi mà cháu còn đang loay hoay nhiều thứ
Cháu là cô gái duyên dáng, xinh đẹp, thông minh.
Còn trẻ lo công danh sự nghiệp thế là tốt! Thôi để chú coi giúp tiếp nhé!

Cháu lúc nhỏ học giỏi cả Văn, Toán, tiếng Anh. Nhưng lớn lên thì Văn, và tiếng Anh vẫn giỏi mà Toán thì khá thôi nhỉ! :D

Công danh sự nghiệp sau này sẽ tốt. Nhưng chắc cái cháu muốn hỏi là tình hình hiện tại vì sao “loay hoay” nhỉ! Bởi vì đại vận này gặp Vũ Tham hội Không Kiếp Hoả tinh mà thiếu sao văn khoa nên con đường học hành trắc trở. Tuy vậy, với nỗ lực mạnh mẽ của cháu và sự giúp đỡ của quý nhân, vẫn vượt qua dc. Để đến đại vận sau, đa phần cháu sẽ học và tốt nghiệp ở một trương ĐH danh giá của Mỹ! Vậy cứ bền chí nghe cháu gái!
Được cảm ơn bởi: nguyenngo8, Haniecowie
Đầu trang

Haniecowie
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Dokhoavan đã viết: 17:16, 14/08/20
Haniecowie đã viết: 13:27, 12/08/20 Có ai xem giúp cháu đường công danh sự nghiệp ko ạ hic đến giờ bạn bè gần ra trường rồi mà cháu còn đang loay hoay nhiều thứ
Cháu là cô gái duyên dáng, xinh đẹp, thông minh.
Còn trẻ lo công danh sự nghiệp thế là tốt! Thôi để chú coi giúp tiếp nhé!

Cháu lúc nhỏ học giỏi cả Văn, Toán, tiếng Anh. Nhưng lớn lên thì Văn, và tiếng Anh vẫn giỏi mà Toán thì khá thôi nhỉ! :D

Công danh sự nghiệp sau này sẽ tốt. Nhưng chắc cái cháu muốn hỏi là tình hình hiện tại vì sao “loay hoay” nhỉ! Bởi vì đại vận này gặp Vũ Tham hội Không Kiếp Hoả tinh mà thiếu sao văn khoa nên con đường học hành trắc trở. Tuy vậy, với nỗ lực mạnh mẽ của cháu và sự giúp đỡ của quý nhân, vẫn vượt qua dc. Để đến đại vận sau, đa phần cháu sẽ học và tốt nghiệp ở một trương ĐH danh giá của Mỹ! Vậy cứ bền chí nghe cháu gái!
Cháu cảm ơn chú nhiều ạ :3
Đầu trang

Long Đức
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Long Đức »

Mệnh tốt. Vận trình đi qua không được thuận lợi lắm, gặp chút ít chướng ngại.
Được cảm ơn bởi: Haniecowie
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”