Không sợ đại vận 33t mà sợ đại vận 43t, 53t

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Thancuphu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Không sợ đại vận 33t mà sợ đại vận 43t, 53t

Gửi bài gửi bởi Thancuphu »

Ai xem dùm cung phu với ạ, có phải đại vận 33t này mình sẽ lên xe bông phải không ah, nhưng có thể xem dùm mình đại vận 43t trở đi là có hạnh phúc không ạ, vì sợ đv 33t có rồi thì 43t lại mất, huhu

cảm ơn nhiều,

Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: vtsinh
Đầu trang

vtsinh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Không sợ đại vận 33t mà sợ đại vận 43t, 53t

Gửi bài gửi bởi vtsinh »

Thancuphu đã viết: 19:16, 14/09/20 Ai xem dùm cung phu với ạ, có phải đại vận 33t này mình sẽ lên xe bông phải không ah, nhưng có thể xem dùm mình đại vận 43t trở đi là có hạnh phúc không ạ, vì sợ đv 33t có rồi thì 43t lại mất, huhu

cảm ơn nhiều,

Hình ảnh
bạn chỉnh lại ảnh đi, đăng lên không kiểm tra ảnh à. vận này thì sang quý mão sẽ cưới chồng thôi, vận 33 này khá tốt, mệnh hoả đi vào tam hợp mộc này, cơ giáp long phượng quang quý tam hoá tả hữu hội về, vận bản lề để bứt phá đấy. chúc đương số may mắn nhé :-bd
Được cảm ơn bởi: Thancuphu
Đầu trang

Thancuphu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Không sợ đại vận 33t mà sợ đại vận 43t, 53t

Gửi bài gửi bởi Thancuphu »

mình mới gia nhập nên không biết cách chỉnh ảnh làm sao cho đúng, mình chỉnh hoài nó cũng ra như vậy ah mong các bạn bỏ qua lỗi này dùm mình.

Cảm ơn bạn nhiều nhé. Do mình thấy rất nhiều sát tinh tam hợp Phu nên mình sợ cho sau này lắm.

Tính cách chồng tương lai có phải nóng tính, phong lưu, khó đoán không ạ bạn vtsinh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”