ĐỢI DUYÊN

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
celavier
Nhất đẳng
Nhất đẳng

ĐỢI DUYÊN

Gửi bài gửi bởi celavier »

Chào mọi người.. năm nay tôi đã 35 tuổi...cái tuổi mà đa số mọi người chỉ biết làm việc lo cho vợ con thì tôi lại long bong chạy tìm người yêu..nhưng tìm riết rồi cũng nản :(( :(( :(( :(( :(( . Chỉ vì tôi nói ngọng làm tội mất điểm, ngay cả tôi cũng không thích người nói ngọng mà, và một phần sai lầm trong cách sống.
- Mong ai đi qua hữu duyên xem dùm ạ khi nào mới thoát ế được [-O< [-O< [-O< [-O< [-O<

Hình ảnh
Đầu trang

Vân Quý
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: ĐỢI DUYÊN

Gửi bài gửi bởi Vân Quý »

@@ nói ngọng mà có tiền thì cũng ko ế đâu anh hihi.

Thôi em đùa đấy. Em thấy đầy người nói ngọng vẫn lấy vợ ngon lành mà, cái ngọng của anh chỉ là cái cớ để người ta từ chối thôi.

Chúc anh may mắn, có nhiều thầy vào luận cho anh cái hạn hỷ!!!
Được cảm ơn bởi: celavier
Đầu trang

kaiser888
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi kaiser888 »

celavier đã viết: 22:48, 18/09/20 Chào mọi người.. năm nay tôi đã 35 tuổi...cái tuổi mà đa số mọi người chỉ biết làm việc lo cho vợ con thì tôi lại long bong chạy tìm người yêu..nhưng tìm riết rồi cũng nản :(( :(( :(( :(( :(( . Chỉ vì tôi nói ngọng làm tội mất điểm, ngay cả tôi cũng không thích người nói ngọng mà, và một phần sai lầm trong cách sống.
- Mong ai đi qua hữu duyên xem dùm ạ khi nào mới thoát ế được [-O< [-O< [-O< [-O< [-O<

Hình ảnh
Chuyện vợ chồng nó là cái duyên a à, ko gấp đc đâu, nếu e đoán ko nhầm thì tầm 3 năm nữa (2023) là a lấy vợ. Vợ đẹp, hay ghen hay nói nhiều 1 xíu, mặt có nét hơi buồn. Quen nhau và cưới cũng khá nhanh khá bất ngờ. Vài dòng cho a đỡ lo lắng vậy.
Còn bản thân a đã nhận thấy trong cách sống có phần sai lầm thì nên sửa đổi. A có thể chuyên tâm nghiên cứu về 1 bộ môn huyền học nào đó như tử vi chẳng hạn, để nghiệm lý về bản thân và từ đó tự sửa mình.
Chúc a luôn vui và nhiều sức khỏe.
Đầu trang

celavier
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Mất lòng tin vào tìn duyên rồi ạ 😂😂😂
Đầu trang

yesterday2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi yesterday2016 »

Không rõ tật nói ngọng của bạn nặng đến mức nào? Bạn có thể tìm các đối tượng bạn gái cũng có mức độ khiếm khuyết tương đương để cùng thông cảm cho nhau, dễ sống hơn. Chứ nếu bạn muốn tìm bạn gái không có khiếm khuyết thì bạn phải có cái gì bù đắp vào khiếm khuyết bản thân (thật giàu, có nhiều tiền, hoặc nhà mặt phố bố làm quan to,...v.v..).
Đầu trang

celavier
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Càng lớn tuổi càng khó.. cơ hội càng ít hơn..tìm người như mình lại ít..huống gì bạn bè chỉ có vài người
Đầu trang

celavier
Nhất đẳng
Nhất đẳng

giờ chắc ế rồi mọi người ạ
Đầu trang

Muathu88
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Muathu88 »

Anh thử đăng bài lên trang hẹn hò của báo vnexpress xem sao ạ. Em thấy nhiều người cũng tìm được bạn đời ở đó. Chúc anh may mắn.
Đầu trang

celavier
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Muathu88 đã viết: 14:54, 07/05/22 Anh thử đăng bài lên trang hẹn hò của báo vnexpress xem sao ạ. Em thấy nhiều người cũng tìm được bạn đời ở đó. Chúc anh may mắn.
thấy khó có hi vọng quá ạ
Đầu trang

celavier
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Hi vọng có ai đó xem cho mình . Thanks
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”