Khi nhà có thằng con quá cứng đầu

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
KENT
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Khi nhà có thằng con quá cứng đầu

Gửi bài gửi bởi KENT »

Con mình cũng vừa nhập học ở trung tâm đó, 3 ngày thấy nó cũng nói nhiều ra, chịu tuong tác hơn , bắt đầu chịu nói rồi
Đầu trang

KENT
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi KENT »

Con bệnh thì vái tứ phương, mong anh chị thương tình xem giúp cháu , du rang biết nó còn nhỏ không nên đưa lá số lên nhưng em có thằng con một mà lại thương nó quá
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi LySoVietNam2016 »

Có 1 người mà chính tôi biết, khi xưa vợ chồng của cô ta hiếm muộn nên họ đã lo lắng lắm. Thế là cô ấy đã cùng chồng cầu xin Phật, lạy sám hối, phóng sanh, etc. Kết quả họ đã có 1 người con trai vô cùng thông minh lại cực kỳ đẹp trai. Cô ấy hướng cho con làm sao mà thằng bé từ nhỏ đã biết lạy Phật, niệm Phật, và thậm chí ngồi tụng kinh với mẹ. Nhìn thằng bé vô cùng tuấn tú trông ai cũng thích. Thằng bé này rõ ràng là do phước báu mà sanh ra bởi vì được sanh trong gia đình cha mẹ là dân trí thức cao lại vô cùng giàu có, bản thân cháu lại cực kỳ tuấn tú và thông minh. Họ chỉ có 1 con là thằng bé đó.

Ý tôi nói, bệnh tật của con cái là do nghiệp của nó. Bạn nên lạy sám hối cho con và phóng sanh (nếu theo đạo Phật). Chuyển nghiệp là có thật.
Sửa lần cuối bởi LySoVietNam2016 vào lúc 09:43, 08/04/22 với 2 lần sửa.
Đầu trang

KENT
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi KENT »

Da, em cảm ơn anh đã chỉ dạy, em cũng cố gắng đi chùa, co gang làm việc thiện , bo thi, làm nhiều chỉ mong hồi hướng cho con nó mau hết bệnh,
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi LySoVietNam2016 »

KENT đã viết: 09:42, 08/04/22 Da, em cảm ơn anh đã chỉ dạy, em cũng cố gắng đi chùa, co gang làm việc thiện , bo thi, làm nhiều chỉ mong hồi hướng cho con nó mau hết bệnh,
Thấy nói lạy sám hối và phóng sanh cùng ấn tống kinh điển, tượng Phật, etc.
Đầu trang

KENT
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi KENT »

Da , em cảm ơn anh đã chỉ dẫn em sẽ cố gắng vì cháu nó
Đầu trang

KENT
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi KENT »

Mấy ngày nay buồn lắm, thang bé giờ khá hứng hăng, lớn tiếng chút là nó đánh lại ngay, đánh hết người ỷong nhà, nhiều khi giận đánh nó em lại buồn, vẫn không chịu hé miệng nói, nhìn con người ta nói mà em tui thân rớt nước mắt, không biết kiếp trước em làm toi gì mà nghiệp do xuống đầu con em,
Đầu trang

KENT
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi KENT »

Khóc can cả nước mắt vì con, giá đình em căng thẳng cũng vì con, thật sự buồn vô tận, ai làm cha làm mẹ rồi sẽ hiểu khi con mình bị vậy
Đầu trang

KENT
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi KENT »

Thật sự buồn không thể tả nổi . Cả nhà căng thẳng với nó, vui thì không sao. Nghịch ý là nó quăng và đánh hết mọi người, em khổ tâm lắm rồi, mong mọi người giúp cho
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”