Ai giúp mình bao giờ lập gia đình với ạ.

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
Trả lời bài viết
hoangmai2306
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Ai giúp mình bao giờ lập gia đình với ạ.

Gửi bài gửi bởi hoangmai2306 »

31t rồi, cũng sốt ruột lắm rồi, muốn lấy chồng lắm rồi, mà chưa biết bao giờ có thể.
Hình ảnh
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Ai giúp mình bao giờ lập gia đình với ạ.

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Theo Tử bình . Ngày sinh Kỷ Mùi, Kỷ là Thổ, Mùi cũng Thổ 2 chữ nầy cùng hành thì khó lấy chồng .
Phụ nữ lấy chữ Quan làm chồng , trong trụ khuyết Quan . Đại vận 35-44 có Quan nhưng Quan ẩn , có cả Kiếp , Quan không phát sinh được .
Số nầy không có chồng .
Được cảm ơn bởi: hoangmai2306
Đầu trang

hoangmai2306
Nhất đẳng
Nhất đẳng

CHUONGZKHUE đã viết: 21:59, 01/10/20 Theo Tử bình . Ngày sinh Kỷ Mùi, Kỷ là Thổ, Mùi cũng Thổ 2 chữ nầy cùng hành thì khó lấy chồng .
Phụ nữ lấy chữ Quan làm chồng , trong trụ khuyết Quan . Đại vận 35-44 có Quan nhưng Quan ẩn , có cả Kiếp , Quan không phát sinh được .
Số nầy không có chồng .
Cảm ơn b. Ko chồng luôn ạ. 😥😥😥
Đầu trang

Le2020
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Le2020 »

Trong trụ em không có Quan tinh, lại có Thương quan lộ rõ, tỷ kiếp ở ngày, nên khó có chồng.
Bà Barrett được Tổng thống Trump đề cử Thẩm phán tối cao, tứ trụ cũng có đặc điểm như vậy, nhưng có chồng và có đến 7 con.
Tứ trụ em ko có Ấn chế Thương, nhưng có Tài là gốc của Quan tinh, cho nên đến vận năm Tài sinh được Quan là sẽ có chồng.
Dự đoán Nhâm Dần, Quý Mão là Tài sinh Quan, nhớ nắm bắt cơ hội nhé.
.
Đầu trang

coloa
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi coloa »

CHUONGZKHUE đã viết: 21:59, 01/10/20 Theo Tử bình . Ngày sinh Kỷ Mùi, Kỷ là Thổ, Mùi cũng Thổ 2 chữ nầy cùng hành thì khó lấy chồng .
Số nầy không có chồng .
Ông phán thế chết con người ta.
Quan trọng xem phu cung:
1. Là hỉ không bị phá
2. Là kị mà có chế.
Thì sẽ lấy được chồng tốt .
Cứ thấy ko có quan tinh, phu cung là tỷ kiếp hoặc thương quan, phán là ko chồng, thì là đoán mò cho nó vui thôi.
Đầu trang

hoangmai2306
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Le2020 đã viết: 16:44, 02/10/20 Trong trụ em không có Quan tinh, lại có Thương quan lộ rõ, tỷ kiếp ở ngày, nên khó có chồng.
Bà Barrett được Tổng thống Trump đề cử Thẩm phán tối cao, tứ trụ cũng có đặc điểm như vậy, nhưng có chồng và có đến 7 con.
Tứ trụ em ko có Ấn chế Thương, nhưng có Tài là gốc của Quan tinh, cho nên đến vận năm Tài sinh được Quan là sẽ có chồng.
Dự đoán Nhâm Dần, Quý Mão là Tài sinh Quan, nhớ nắm bắt cơ hội nhé.
.
Em cảm ơn ạ. Cũng có tuổi nên e đang mong lấy chồng lắm ạ. 😀😀😀
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”