XIN GIÚP EM: em có sang Mỹ đoàn tụ chồng năm nay được không ạ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
daisyflower
Mới gia nhập
Mới gia nhập

XIN GIÚP EM: em có sang Mỹ đoàn tụ chồng năm nay được không ạ?

Gửi bài gửi bởi daisyflower »

Kính chào các anh chị,
Do dịch Covid nên hồ sơ đoàn tụ chồng của em bị trục trặc, nếu không thì em có thể sang Mỹ đoàn tụ rồi chứ không đang kẹt ở Việt Nam và chồng em cũng không về thăm được :((
Em và chồng nói chuyện với nhau mà khóc hoài, đặc biệt là chồng em vì đang sống bên kia 1 mình, làm việc tại nhà nên không khác gì bị giam lỏng :(
Hiện tại, chồng em có nộp đơn xin xét quốc tịch nhanh, nếu được thì em có thể sang trong năm nay. Em cũng chuẩn bị nộp visa du lịch để sang thăm trong lúc hồ sơ đang xét (khả năng đậu không cao nhưng em vẫn cố gắng hết sức)
Em xin hỏi mọi người là năm nay e có cơ hội đoàn tụ chồng theo dạng định cư hay visa du lịch em được xét để sang gặp được không ạ?
Em mong được các anh chị xem qua giúp em, em cám ơn rất nhiều ạ.
Hình ảnh
Đầu trang

daisyflower
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: XIN GIÚP EM: em có sang Mỹ đoàn tụ chồng năm nay được không ạ?

Em xin phéo up lên ạ.
Đầu trang

daisyflower
Mới gia nhập
Mới gia nhập

em up lên ạ. :-SS :-SS :-SS
Đầu trang

PHDI
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi PHDI »

...Còn nhiều cản trở lắm năm 2022 mới thông .
Đầu trang

daisyflower
Mới gia nhập
Mới gia nhập

PHDI đã viết: 16:39, 04/10/20 ...Còn nhiều cản trở lắm năm 2022 mới thông .
Dạ, em cám ơn anh.
2022 mới đi được ạ anh :( Hix, e nghĩ dài nhất 2021 thôi ạ, không thể lâu hơn ạ anh. Vì hồ sơ e chờ gần 2 năm rồi :(
Đầu trang

Xiaolajiaoj3
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Xiaolajiaoj3 »

Năm nay khó đi năm sau có khả năng đi đc, khá vất vả, cung tử có con 2 dòng, chắc đây là chồng thứ 2, anh này hiền mặt hơi buồn , klq chị có thể miêu tả ngoại hình chồng chị đc không ? Chồng chị là Việt kiều ? Em hỏi để nghiệm lý cung phu nếu được? Cảm ơn.
Đầu trang

daisyflower
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Xiaolajiaoj3 đã viết: 22:47, 04/10/20 Năm nay khó đi năm sau có khả năng đi đc, khá vất vả, cung tử có con 2 dòng, chắc đây là chồng thứ 2, anh này hiền mặt hơi buồn , klq chị có thể miêu tả ngoại hình chồng chị đc không ? Chồng chị là Việt kiều ? Em hỏi để nghiệm lý cung phu nếu được? Cảm ơn.
Chào em,
Chồng trước của chị là người Việt Nam.
Chồng hiện tại của chị là người Châu Âu, sống ở Mỹ 15 năm. Mặt tươi thì tươi mà suy nghĩ thì nhiều, nên gọi là buồn thì cũng đúng, vì hay suy nghĩ nhiều. Tuổi thơ không hạnh phúc bên bố mẹ lắm. Cao 1,85m (do Tây mà), gương mặt thông minh hiền lành, nhưng ánh mắt cũng có chứa nhiều suy nghĩ.
Hiện tại chị chưa có con, chị và chồng cũng chưa dự định có con. (Chồng chị cũng 1 đời vợ và cũng chưa có con)
Chị nghĩ khả năng 99% trễn nhất năm sau thôi, vì hồ sơ chị chỉ còn bước phỏng vấn (đang bị cấm phỏng vấn do lệnh của TT Trump). Nên chị muốn hỏi nếu chị xin Visa du lịch, thì có xuất ngoại sang thăm chồng năm nay được không, trong lúc chờ visa định cư ổn.
Chị cám ơn em.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”