Canh Ngọ 1990 lận đận tình duyên quá ạ. Nhờ các cao nhân giải giùm. 31 tuổi rồi mà vẫn độc thân

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Nhungtran210390
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Canh Ngọ 1990 lận đận tình duyên quá ạ. Nhờ các cao nhân giải giùm. 31 tuổi rồi mà vẫn độc thân

Gửi bài gửi bởi Nhungtran210390 »

:( Em chào các Cao nhân. Em năm nay 31t tính theo âm lịch rồi. Nhiều người nói năm nay sẽ gặp và cưới chồng nhưng đến mùa thu rồi em cũng chưa gặp ai.
Công việc thì em đang làm thư ký xây dựng cũng tạm ổn nhưng tính 1, 2 tháng nữa về nhà khởi nghiệp làm homestay.
Vậy nhờ các Bác xem giúp tình duyên, sự nghiệp có ổn không ạ? Em cảm ơn cả nhà

Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: TalaDanlat
Đầu trang

TalaDanlat
Chính thức
Chính thức

Re: Canh Ngọ 1990 lận đận tình duyên quá ạ. Nhờ các cao nhân giải giùm. 31 tuổi rồi mà vẫn độc thân

Gửi bài gửi bởi TalaDanlat »

Nhungtran210390 đã viết: 23:39, 03/10/20 :( Em chào các Cao nhân. Em năm nay 31t tính theo âm lịch rồi. Nhiều người nói năm nay sẽ gặp và cưới chồng nhưng đến mùa thu rồi em cũng chưa gặp ai.
Công việc thì em đang làm thư ký xây dựng cũng tạm ổn nhưng tính 1, 2 tháng nữa về nhà khởi nghiệp làm homestay.

Hình ảnh
Mình ko biết xem, chỉ like đồng cảm vì mình cũng được mấy người bảo cuối năm mà giờ mùa thu sắp sang đông rồi vẫn 1 mình :P
Đầu trang

nguyenkhachung8989
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Canh Ngọ 1990 lận đận tình duyên quá ạ. Nhờ các cao nhân giải giùm. 31 tuổi rồi mà vẫn độc thân

Gửi bài gửi bởi nguyenkhachung8989 »

Nhungtran210390 đã viết: 23:39, 03/10/20 :( Em chào các Cao nhân. Em năm nay 31t tính theo âm lịch rồi. Nhiều người nói năm nay sẽ gặp và cưới chồng nhưng đến mùa thu rồi em cũng chưa gặp ai.

Hình ảnh
Mình Nam 89 cũng đang độc thân đây hay mình đến với nhau luôn đi :))
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”