Không kiếp đắc địa ngộ Hóa Kỵ tại cung Phúc Đức liệu có đáng lo không ạ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
o0dr0o
Chính thức
Chính thức

Không kiếp đắc địa ngộ Hóa Kỵ tại cung Phúc Đức liệu có đáng lo không ạ?

Gửi bài gửi bởi o0dr0o »

Hình ảnh
Em/cháu xin phép các anh/chị/cô chú và các bác. Em/cháu là thành viên mới có lá số này mong được mọi người hữu duyên cho em/cháu đôi lời ạ.
Cháu cũng tìm hiểu qua đôi chút về tử vi thì thấy cung Phúc đức của em/cháu hội nhiều sao xấu quá tuy nhiên cung tài bạch thì lại được hơn, em/cháu muốn hỏi rằng liệu sau này tình hình tài vận của em/cháu ra sao ạ? Thực sự tới giờ em/cháu đang cảm thấy mất phương hướng vì bản thân thì muốn đứng ra tự làm chứ cảm thấy không thể hợp nổi việc đi làm công ăn lương và em/cháu mình tự nhận mình rất có máu làm giàu nhưng nhìn vào lá số chỉ sợ công giã tràng nhân định không thắng nổi thiên ạ.
Nếu được hy vọng được mọi người cho em/cháu xin đôi lời để em/cháu chú ý trong tương lai ạ.
Em/cháu Chân thành cảm ơn!
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Re: Không kiếp đắc địa ngộ Hóa Kỵ tại cung Phúc Đức liệu có đáng lo không ạ?

Gửi bài gửi bởi hysshu »

o0dr0o đã viết: 22:22, 22/10/20 Hình ảnh
Em/cháu xin phép các anh/chị/cô chú và các bác. Em/cháu là thành viên mới có lá số này mong được mọi người hữu duyên cho em/cháu đôi lời ạ.
Cháu cũng tìm hiểu qua đôi chút về tử vi thì thấy cung Phúc đức của em/cháu hội nhiều sao xấu quá tuy nhiên cung tài bạch thì lại được hơn, em/cháu muốn hỏi rằng liệu sau này tình hình tài vận của em/cháu ra sao ạ? Thực sự tới giờ em/cháu đang cảm thấy mất phương hướng vì bản thân thì muốn đứng ra tự làm chứ cảm thấy không thể hợp nổi việc đi làm công ăn lương và em/cháu mình tự nhận mình rất có máu làm giàu nhưng nhìn vào lá số chỉ sợ công giã tràng nhân định không thắng nổi thiên ạ.
Nếu được hy vọng được mọi người cho em/cháu xin đôi lời để em/cháu chú ý trong tương lai ạ.
sinh tháng nhuận khó xem đó,phải xem =tứ trụ
Đầu trang

o0dr0o
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi o0dr0o »

hysshu đã viết: 00:19, 23/10/20
o0dr0o đã viết: 22:22, 22/10/20 Hình ảnh
sinh tháng nhuận khó xem đó,phải xem =tứ trụ
Vậy ạ. Lá số tứ trụ của em thì đây ạ. Không biết tứ trụ này thì ra sao ạ?
Hình ảnh
Đầu trang

o0dr0o
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi o0dr0o »

:D Xin phép Up bài ạ
Đầu trang

PhucBinh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi PhucBinh »

Trụ ngày và giờ xung nhau.
Cung Phúc Không Kiếp Hoá Kỵ xung cung Tài, bản thân tâm lý tinh thần dễ bất ổn mất kiểm soát mà hao tốn tiền bạc.
Kiếm tiền nhiều nhưng vẫn không đủ tiêu.

Bạn này đang đại vận rất xấu, nên bỏ hết tất cả đi tu 1 thời gian, tu tại gia cũng được, đi hiến máu làm việc thiện. Qua đại vận này thì sẽ tốt, nhưng lá số này phải tu tâm dưỡng tính làm việc thiện nhiều mới thọ trường được, phi yểu tắc bần, mà muốn giàu và thọ thì phúc đức phải nhiều.
Đầu trang

o0dr0o
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi o0dr0o »

PhucBinh đã viết: 13:09, 23/10/20 Trụ ngày và giờ xung nhau.
Cung Phúc Không Kiếp Hoá Kỵ xung cung Tài, bản thân tâm lý tinh thần dễ bất ổn mất kiểm soát mà hao tốn tiền bạc.

Bạn này đang đại vận rất xấu, nên bỏ hết tất cả đi tu 1 thời gian, tu tại gia cũng được, đi hiến máu làm việc thiện. Qua đại vận này thì sẽ tốt, nhưng lá số này phải tu tâm dưỡng tính làm việc thiện nhiều mới thọ trường được, phi yểu tắc bần, mà muốn giàu và thọ thì phúc đức phải nhiều.
Nhiều lúc cũng muốn bỏ quách đi cho nhẹ người nhưng không phấn đấu không được anh ạ ~X( Đại vận này sao lại xấu vậy anh
Đầu trang

o0dr0o
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi o0dr0o »

PhucBinh đã viết: 13:09, 23/10/20 Trụ ngày và giờ xung nhau.

Với cả em thấy đại vận trong tử vi với tứ trụ thì đang khác nhau. Thì tức là sang tuổi nào thì sẽ khởi sắc hơn ạ?
Đầu trang

PhucBinh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi PhucBinh »

Đại vận này dễ đi xa, xa cha mẹ, nhưng cha mẹ dễ bệnh tật và bản thân cũng dễ bệnh tật hoặc tai nạn hung hiểm. Chỉ tu dưỡng lấy kinh nghiệm phát triển khả năng bản thân thôi, tu tâm dưỡng tính tu tại gia, nửa đời nửa đạo, bình thường ra đời đi học đi làm về nhà thì tu hành học tập.
Sau 35t mới bắt đầu tốt lên, có thể làm giàu.

Mà dù sau thì lá số này xét trển Tử Vi là dễ yểu mệnh, phi yểu tắc bần. Mệnh VCD nhị hợp cung Tật và cung Phúc thì xấu. Phải tu tâm dưỡng tính làm việc thiện nhiều mới được giàu có, hạnh phúc và thọ trường được.
Đầu trang

o0dr0o
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi o0dr0o »

PhucBinh đã viết: 17:34, 23/10/20 Đại vận này dễ đi xa, xa cha mẹ, nhưng cha mẹ dễ bệnh tật và bản thân cũng dễ bệnh tật hoặc tai nạn hung hiểm. Chỉ tu dưỡng lấy kinh nghiệm phát triển khả năng bản thân thôi, tu tâm dưỡng tính tu tại gia, nửa đời nửa đạo, bình thường ra đời đi học đi làm về nhà thì tu hành học tập.
Sau 35t mới bắt đầu tốt lên, có thể làm giàu.

Mà dù sau thì lá số này xét trển Tử Vi là dễ yểu mệnh, phi yểu tắc bần. Mệnh VCD nhị hợp cung Tật và cung Phúc thì xấu. Phải tu tâm dưỡng tính làm việc thiện nhiều mới được giàu có, hạnh phúc và thọ trường được.
Em thì lại được mọi người nói thọ cũng tương đối 7x đổ lên, chả biết thế nào anh ạ :D Em thì bản thân xa nhà từ lúc đi học đại học rồi và xác định cũng không về quê nên cái này thì chuẩn anh ạ. Em cảm ơn anh
Đầu trang

Thathu
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Thathu »

Ai xem cho bạn nói bạn sống thọ được cũng hay á. Xem tử vi hay kiểu bói bài, hay gì thế nhỉ. Mệnh thân đều nhược. Cung tật ách thì đẹp thế kia. Nghe lời mấy sư huynh bên trên năng tạo phúc, tu tâm dưỡng tính là hơn bạn ạ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”