Đại Vận VCD xấu hay tốt ạ ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
miy.lee
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Đại Vận VCD xấu hay tốt ạ ?

Gửi bài gửi bởi miy.lee »

Hôm nay là sinh nhật em nên mạn phép xin mọi người cho đôi lời về đại vận sau 34 tuổi của em được ko ạ ?
Có vẻ ko đc tốt và đẹp như hiện tại 😢

[media]Hình ảnh[/media]
Đầu trang

Thathu
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Đại Vận VCD xấu hay tốt ạ ?

Gửi bài gửi bởi Thathu »

Đại vận tiếp theo sẽ tốt hơn chứ. Vui lên đi bạn :D
Đầu trang

miy.lee
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Thathu đã viết: 15:45, 24/10/20 Đại vận tiếp theo sẽ tốt hơn chứ. Vui lên đi bạn :D
Nhiều người nói đại vận sau xấu hơn bạn ạ
Đầu trang

Lão Bản QN
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Lão Bản QN »

Mình ko biết xem số nhưng chúc bạn sinh nhật vui vẻ , mạnh khoẻ , bình an nhé :)
Được cảm ơn bởi: miy.lee
Đầu trang

Nmtuan93
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Nmtuan93 »

Thằng VCD này thì là tốt
Đầu trang

Thathu
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Thathu »

miy.lee đã viết: 16:07, 24/10/20
Thathu đã viết: 15:45, 24/10/20 Đại vận tiếp theo sẽ tốt hơn chứ. Vui lên đi bạn :D
Nhiều người nói đại vận sau xấu hơn bạn ạ
Tốt hơn chứ. Vui lên đi bạn :D
Đầu trang

Long Đức
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Long Đức »

miy.lee đã viết: 15:00, 24/10/20 Hôm nay là sinh nhật em nên mạn phép xin mọi người cho đôi lời về đại vận sau 34 tuổi của em được ko ạ ?
Vận sau tuy VCD nhưng có Phủ Tướng + Lộc Tồn, Quang Quý, Sinh Vượng nên cũng coi là tốt. Dễ kiếm tiền và được nhiều (Phủ Lộc là tài tinh, Quang Quý chủ sự may mắn, Sinh Vượng làm gia tăng số lượng).

Tuy nhiên, có Địa Kiếp chiếu (Lộc Kiếp) nên có thể có sự hao tổn, thất thoát (Lộc Kiếp nếu thất thoát thì cũng thường là thất thoát lớn). Với lại, cung Di có Đào Hoa và cung Di của Đại Vận có Tử Tham ngộ Kiếp (đào hoa phạm chủ), cộng thêm Đại Vận có nhiều sao nhục dục/ái tình như Riêu Thai Vượng thì khi ra bên ngoài cũng như trong tiếp xúc nên để ý 1 chút. Đó cũng không hẳn là xấu, đấy cũng là những sao mang tiêu chí của việc yêu đương, sinh nở. Với lại, trong cung có Lộc Tồn, Quang Quý là những cát tinh, có thể chế hóa những sao "đào hoa" tinh.
Được cảm ơn bởi: miy.lee
Đầu trang

miy.lee
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Long Đức đã viết: 20:09, 24/10/20
miy.lee đã viết: 15:00, 24/10/20 Hôm nay là sinh nhật em nên mạn phép xin mọi người cho đôi lời về đại vận sau 34 tuổi của em được ko ạ ?
Vận sau tuy VCD nhưng có Phủ Tướng + Lộc Tồn, Quang Quý, Sinh Vượng nên cũng coi là tốt. Dễ kiếm tiền và được nhiều (Phủ Lộc là tài tinh, Quang Quý chủ sự may mắn, Sinh Vượng làm gia tăng số lượng).

Tuy nhiên, có Địa Kiếp chiếu (Lộc Kiếp) nên có thể có sự hao tổn, thất thoát (Lộc Kiếp nếu thất thoát thì cũng thường là thất thoát lớn). Với lại, cung Di có Đào Hoa và cung Di của Đại Vận có Tử Tham ngộ Kiếp (đào hoa phạm chủ), cộng thêm Đại Vận có nhiều sao nhục dục/ái tình như Riêu Thai Vượng thì khi ra bên ngoài cũng như trong tiếp xúc nên để ý 1 chút. Đó cũng không hẳn là xấu, đấy cũng là những sao mang tiêu chí của việc yêu đương, sinh nở. Với lại, trong cung có Lộc Tồn, Quang Quý là những cát tinh, có thể chế hóa những sao "đào hoa" tinh.
Dạ Em cám ơn Anh !!! Vì hiên tại em chưa lấy ck nên có lẽ những sao anh nói về tình ái sẽ có ảnh hưởng mạnh hơn, tính cách em khá phóng thoáng nên hay bị ngta nói soi về chuyện yêu đương. Mọi người nói đại vận sau 34 của em ko đc may mắn và thuận như đại vận này nên khá stress anh ạ tại em hay nghĩ quá ^^
Đầu trang

miy.lee
Nhất đẳng
Nhất đẳng

[-O< [-O< [-O< [-O< [-O< [-O<
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”