Vừa mới mất mấy cái iphone 12. Kiếm được tiền nhưng ko giữ được.

Khu vực xả xì-choét, buôn chuyện, tin vỉa hè
Hình đại diện của thành viên
Triệu Mặc Ngọc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Vừa mới mất mấy cái iphone 12. Kiếm được tiền nhưng ko giữ được.

Gửi bài gửi bởi Triệu Mặc Ngọc »

Chưa có năm nào sự chờ đợi lại trở nên dai dẳng, khó chịu như năm nay.
Phượng hoàng tái sinh từ tro tàn, rực rỡ, lộng lẫy, và huy hoàng.
Sự chờ đợi để niết bàn và tái sinh một lần nữa.
Đầu trang

Triệu Mặc Ngọc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Thằng súc vật hạ đẳng rác rưởi thần kinh mạt hạng đăng khôi và con chó khánh lồ n mang bộ mặt giống y hệt nó. Khánh lồ n nó còn biết tự trọng hơn mày đấy. Ít ra nó ko đeo bám tao 5.6 năm nay, nó theo dõi tao thì kệ mẹ nó chứ, tao cũng ko muốn loại như nó theo dõi tao làm gì. Nên Cút đi thì hơn. Tất cả những sự đeo bám, theo dõi hạ đẳng mạt hạng 1 cách thần kinh và biến thái cần phải đc chấm dứt 1 cách triệt để. Khoá mõm, báo công an, block số, cái gì cũng đc miễn tất cả được chấm dứt.

Tao ko nghĩ mình sẽ chém cho mày một nhát dao này. Nhưng mày sẽ phải nhận lãnh nhát chém cuối cùng này, mày sẽ giống như 1 con chó, lê lết ngoài đường. Đừng nghĩ tao sẽ vì chút tình cảm hơn 1 năm qua mà nương tay, với con chó phản trắc như mày, nên xích mày vào rồi lấy xích sắt phang thẳng vào mõm mày súc vật ạ.

Tao đang chờ mày diễn nốt vở kịch cuối cùng này. Khi vở kịch này hạ màn xuống. Tao sẽ chém chết mẹ mày, kết liễu luôn đoạn tình cảm rác rưởi này, và sự tồn tại của mày. Và nếu để chém xuống 1 nhát cuối cùng này, tao và mày sau này chỉ là THÙ. Và tao biết mày sẽ hại tao tuyệt đối, nên tao sẽ phòng mày tuyệt đối và loại mày ko bao giờ có 1 xu nào hết.

Biết ko nên dồn mày vào đường cùng. Tao rất ko muốn là người kết liễu và chém cho mày một nhát dao cuối cùng này ko phải vì tình cảm, ko phải vì tiếc nuối, ko phải vì lòng tốt hay lương tri, mà vì tương lai của chính tao thôi. Tương lai luôn phải sống trong sự kinh hãi vì sợ 1 con súc vật thần kinh hạ đẳng đeo bám, van xin tình cảm, dựng tuồng lên qua mặt và sợ gặp lại mày lại xảy ra chuyện. Vợ mày tự tử lấy đinh đâm vào người nó cả lò nhà mày đưa đi cấp cứu, bản thân mày bị máy cắt kim loại chém thẳng vào tay, con cái mày sống trong sự khinh bỉ coi thường của toàn bộ dòng họ mày. Đây là kết cục dành cho mày. Và kết cục cho tao là bị chấn thương do con súc vật hạ đẳng như mày hành hung. Có thể tao bị chấn thương trong dẫn đến thương tật ko thể phục hồi đc. Có thể sức khoẻ tao ko còn đc như xưa do mày gây ra nữa. Tao rất căm hận mày, và hận luôn những con súc vật giống như mày, hận sao ko móc mắt mày và Khánh lồ n - con chó ghẻ mang bộ mặt giống y hệt mày ra bằng được.

Được thôi. Nếu như mày còn tiếp tục làm phiền thì tao ko thể cho mày một con đường sống đc nữa. Là do mày ép tao phải thế.

Cái ngày mày bị máy cắt kim loại chém vào tay giãy gịua trên vũng máu, tao đéo lọi 1 cắc ra cho dù mày có chết. Và cái ngày vợ con mày bị thế cũng do tai. Cũng do mày ép tao mày gây ra. Tao đã cho mày 2 cơ hội: 1 cơ hội khi gặp tao 1 lần và ko bao giờ gặp lại để cả 2 đc sống tốt đẹp như Khánh lồ n - con chó mang bộ mặt của mày, 1 cơ hội khi mày bị máy cắt kim loại chém vào tay, ra đi vĩnh viễn để làm lại cuộc đời, tao có ít tiền thì thí hủi cho mày để làm lại cuộc đời và giải thoát tất cả. Xin lỗi nha đợt mày gặp tao, tao đéo có tiền. Mà loại mày ko xứng đáng để tao rút tiền tiết kiệm riêng của tao ra để cứu chữa.

Cơ hội cuối cùng: rời xa vĩnh viễn và ko bao giờ liên lạc, tao ko truy cứu chấn thương. Tao ngu thì tao chịu. Con chó như mày hành hung đánh tao hay phản thì tao chịu. Nhưng cơ hội thứ 3 lần này, sẽ là lần tao ra tay nặng nhất và TÀN ĐỘC nhất vs loại như mày. Tao ko thoả hiệp, ko nhân nhượng, ko nhượng bộ.

Và cũng đừng có suy nghĩ ăn bám đất sài gòn này 4.5 năm hay 10 năm gì đó chờ tao nguôi ngoai lại tiếp tục giở trò bám theo xin liên lạc lại. Tao nói rõ. Cho dù có chia tay tất cả người tình khác, tao cũng ko muốn thấy có 1 con chó ghẻ bám theo mình mà.

Đừng để tất cả những người liên quan đến mày bị liên lụy vào những chuyện này. Tao sẽ ko tha cho loại súc vật hạ đẳng như mày đâu.

Người nhà mày toàn những người hiền lành và vô tội lắm và toàn người rất khó khăn đấy. Mày thấy người nhà mày phải đi làm như 1 con chó để kiếm miếng cơm manh áo ko. Tụi nó đói rách như mấy con chó ghẻ. Khuyên mày đừng nên động đến hay làm gì ảnh hưởnh đến tao. Vì 1 tin nhắn hay cuộc gọi phá tao, chưa biết tao sẽ làm gì loại mày đâu.

Với tao nghĩ mấy con chó trên lý số này cũng ko nên nhúng mũi vào chuyênn của tao làm gì, tao ko chơi vs người trên diễn đàn này, tao đã vào 1 box ko ai biết. Tao hi vọng tụi nó nên biến đi và đừng có chõ mõm vào sủa bậy như con phò rách hạ long kia là tao mừng lắm rồi. Đừng có nói động gì đến tao cả là được. Và đừng có hở ra suốt ngày nhắn tin hỏi số má mẹ gì cả. Thật đấy tao thấy nhắn tin tao phiền phức bực bội lắm. Chõ mõm vào nói nhiều làm mẹ j. Nhiễu sự vccc. Cút mẹ chúng mày đi thì hơn hỡi mấy con súc vật giằng giẻ.
Đầu trang

Triệu Mặc Ngọc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Ra cái cuộc đời này mới biết đá biết vàng ra sao chứ. Đụ má càng trải đời mới thấy mình như 1 tấm chiếu chưa từg trải. Tháng 10 2020 vừa qua tao sút luôn thằng súc vật chủ cty nội thất TP ngoài Hà Nội. Đồ mấy thằng đàn ông bá dơ. Có tiền quá ha đem về dâng cho con đĩ mẹ mày ăn mấy con đĩ dơ lolz dòi. Còn tao thì cơm thừa canh cặn cũng đéo có ha Cao Thắng Lolz. Đụ má mày mà còn nhắn tin. Tao bường ra tới ngoài hà nội hà bá đụ tao chửi cho bay nóc nhà con gái mẹ mày luôn. Dân Hà Nội giống như Khánh lolz ha. Đ ụ má mày đồ bá dơ. Dạo này tao đang bị chấn thương tao cọc lắm á. Chó dơ thế anh vs chó thành lolz vs chó đức cống chó chó huyền phò coi chừng tao hết nha. Nói ra nói vô đ ụ má mày lần này tao táng xéo cái lolz con gái mẹ mày luôn á.

Mấy con chó ghẻ trên lý số vs trên cái mạng lolz làm như hay ho thành công lắm đi dạy người này ng nọ cách sống tốt ha tụi bây. Covid bọn bay phá sản chết tới nơi đéo lo. Chứng khoán tao thắng đc 1 tỷ mấy nè. Cũng chỉ là mấy thằng bá dơ chơi qua đường, nếu mày tốt quá tụi mày đã lấy tao rồi bỏ tiền ra tô chức cho tao cái đám cưoi đàng hòang, tháng về lo cho tao mấy triệu xài hay cho tao mượn tiền để làm ăn rồi. Mẹ mày có tiền đem về cho máy con vợ tụi mày thôi. Hay rao giảng đạo lý có ai cho tao mượn ngàn bạc nào ko. Tao đói qua nè.

Bá dơ âm binh đụ mẹ tụi bây. Để tao me tao block hết tụi bây nè. Tao ẩn thân chờ thời tao bường để kiếm chác lo cho bản thân tao. Tụi mày là ai tao đéo quen biết mấy con chó tụi bây.
Đầu trang

Triệu Mặc Ngọc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Cuối năm đầu óc như 1 cái bàn tính dao động qua lại rất nhiều.
Cái mệnh muốn tĩnh nhưng cái thân muốn động. Thôi cố lên ko động ko có tiền đâu.
Cuối cùng cũng xong:
-quyết định cắt đứt hết tất cả bạn bè thị phi trên mạng ảo và giữ lại vài đứa bạn ngoài đời thật chơi chung.
-Có 1 nhóm làm ăn chơi chung với nhau. Mặc dù chỉ xã giao nhưng mối quan hệ khá tốt.
-Tìm cách xoay sở cho nhiều chuyện khác nhau
-Buông đc thì buông, giữ nhiều toan tính nhiều quá mệt. trời cho đến đâu hưởng đến đó.
cứ mỗi lần cái máu tham lam nổi lên là lại chuẩn bị ăn lolz rồi đó. vẫn câu cũ. đừng có tham !

đợt này phải cám ơn room và bạn bè. rất biết ơn và trân quý những sự giúp đỡ của các bạn.
Được cảm ơn bởi: thanhmai8558
Đầu trang

Triệu Mặc Ngọc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Nếu như hỏi trong những cuộc tình tôi yêu ai nhất. Câu trả lời là ko biết, tôi yêu chính bản thân tôi.
Còn nếu hỏi ghét ai nhất thì câu trả lời có 1 : Thằng Đăng Khôi Loz- con chó điên cắn vào cái khớp gối này và thằng Duy Khánh Lolz - thằng mặt cc có bộ mặt hãm âm binh khí đụ giống hệt thằng Khôi :))
Mấy thằng bá dơ, đợt này tao quậy lên cho cả lò nhà mày nhục nhã đó. Thằng Đăng Khôi mà nhắn tin là nó cứ xác định nó sẽ đc nổi tiếng khắp các mặt báo nè. Thằng Khánh Lolz và con Chôn Lầm còn nhắn tin chửi tao, là tao combat vs vợ chồng nhà nó, rũa cả họ nhà nó luôn nè.
Mấy thằng này vs mấy thằng người tình cũ của tao rồi có ngày mấy con đĩ tụi nó đem tiền dâng cho cũng trở cái mào ra phản trắc nó thôi. Ko thì nó cũng ăn 1 phốt lớn từ người tình của nó, để cho cả dòng họ, cả lò nhà nó mất hết danh dự, liêm sỉ, cả đời sống trong sự nhục nhã. Vợ nó lấy đinh tự đâm vào người là hiểu rồi.
Khánh Lolz ở ngoài Hà Nội mà còn chỏ cái mỏ lolz mày vô đất sài gòn này sủa bậy có ngày mày coi chừng tao đó.
Đừng để có ngày bị tai nạn mà gặp tao, tao cười thầm rồi khinh bỉ bỏ đi. đ ụ má đáng đời 1 con chó.
Duy Khánh lolz tính ra mày cũng thâm độc, âm hiểm quá ha.
Chắc đợt cuối 2017 mày vs con đĩ Chôn Lầm nói xấu chửi bới đã cái miệng lưỡi thâm độc của mày ha. Chắc lúc đó, mày biết tao chơi chứng khoán mày cười tao ghê lắm chứ gì. Chắc sau lưng mày sủa tao đi vô đường nghiện ngập r cờ bạc ha. Đ ụ má vậy mà 2020 nhà tao thắng đc hơn 1 tỷ mấy đó Khánh lolz ơi :)))) ráng sủa bậy nhiều chút nha Khánh Lolz ơi. Mà giả sử có thua thì có 2 tỷ ăn nhằm mẹ j. vẫn bthg :))) cũng chưa bằng mày ngửa tay ra đi xin tiền từ thiện sống đc đâu.

Mà sau này có tiền tao cũng nhớ núp đi kẽo gặp thằng nào như Chôn Lầm là chetdime tao rồi :)) có mấy tỷ ko cho anh tiền làm ăn chung nè, rồi mua nhà mua chung mà vợ chồng mình đứng tên chung nè mà tiền em bỏ ra hết luôn nha như Đức Cống hay Thành Lolz nè :)))))) đ ụ má đã nghèo đéo có cắc bạc nào, lâu lâu đc chút tiền để dành, ăn xài sang chảnh trước giờ, ngày nào cũng ăn nhà hàng, cafe sang chảnh, xài hàng hiệu, nhờ ơn gặp mấy thg này cái tao đi ăn mày luôn nè.

Chưa kể nói nghe, ngoài cung phu tao xấu thì Huynh đệ vs nô bộc cũng xấu nốt, mấy thằng anh em nhà này vs mấy thằng bạn lolz chơi chung vs tao cũng điếm va dơ lắm nè. huynh nô tao kém nên chơi chung hay anh em bạn bè cũng đều phản. Tao phải kiếm chác đc phần tao và cuộc sống của tao chứ. Tao đã định trước hết rồi, 1 ngày nào tất cả đều phản tao, là tao cho ăn dao hết. ko thể để anh em bạn bè ăn tiền sống sướng phè phỡn ra còn tao khổ. nó có 10 tao phải có 1, đ ụ má lấy hết đi chết mẹ vs tao. đ ụ mẹ tụi mày có cơm thì tao cũng phải có cháo húp. chứ đéo phải tụi mày ăn cơm gà để tao liếm xương nghe chưa mấy con chó.

à với lại mấy cái bạn trên lý số mà quen mình mà đéo liên quan j đến tui ngoài đời. mấy bạn đừng nhắn tin hỏi số cho tui vs đừng nhắn tin làm ăn bảo tui phải làm j làm j r góp ý cách xư sử mẹ mẹ j đó như đức cống đó. sin lỗi nha tui đéo nghe đâu, mấy bạn là cái lolz gì lời nói mấy bạn là cái đinh gì tui phải nghe góp ý. nên bớt qtam chuyện người khác bái bai chào vậy nha bạng
Đầu trang

Triệu Mặc Ngọc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

thằng duy khánh lolz và thằng đăng khôi lolz là hai con súc vật thần kinh hạ đẳng thấp kém mạt hạng. Năm 2018 tao biết luôn mày khôn lắm Khánh khùng lolz ơi. đ ụ má mày chắc biết tao muốn ăn thua đủ vs vợ chồng mày kêu con chó cái ghẻ lở rẻ tiền rách nát Chôn Lầm của mày đừng gây sự vs tao nữa chứ gì. tao cũng muốn cho tụi nó biết bộ mặt ăn lường đ ụ lận của vợ chồng mày đó :))) mày chọc vào tao nữa chết mẹ với tao. đồ hai con chó điên ghẻ lở tâm thần cc. thằng kia mà sủa nữa thì xà beng khện vô đầu condime nó tới nơi. vợ thì tự tử lấy đinh đâm vô người cả lò nhà nó đưa đi cấp cứu, con thì sống trong sự khinh bỉ của mọi người. loại mày cũng vậy đó khánh lolz. chó bá dơ cc. tao đã đéo thích mà bám theo nói này nói nọ. Thằng khánh lolz bá dơ giống như con đĩ gái mẹ Chôn lầm của nó vậy. tội nghiệp bà nào phố cổ quen mày 5 năm đem lolz cho mày khện. loại như mày á duy khánh lolz phải cỡ lolz trâu lolz bò như cỡ Chôn Lầm đ ụ mày mới xứng tầm. giống thằng dân tộc lolz nhật hoàng có con Nam đoàn đem lolz cho dân tộc đ ụ. cỡ dân tộc như nó phải đem chày giã gạo nện vô c ặc nó cho tắt n ứng chứ loại đó vừa đen vừa bần vừa hôi con nào chơi đc gu cũng mặn lắm haha.

mấy thằng cỡ đức cống lolz, thành xạo lolz vs thế anh lolz kêu tao sai kìa. sai sao còn đem lá số của cả dòng họ này vs con gái mẹ của mày cho người sai trái coi =))))) đ éo biết chữ nhục nó đánh vần sao hả tụi bây. tao xem miễn phí cho như bố thí làm phúc đức còn kêu xem bói tạo nghiệp nên thầy bói thường nghèo. cũng may là mày trên mạng chứ ngoài đời tao đem gạo vs muối ụp từ trên đầu lolz nhà mày ụp xuống rồi. ranh con biết cc gì mà nói.

tao nổi tiếng coi bói hay quá nên giờ vẫn nhiều đứa nhờ coi cho nó lắm. vang bóng một thời coi hay đc như tao coi đi. nhờ vả ccc à lũ ăn cháo đá bát.

ê tao nghe nói tụi bây ghét tao lắm hả. hèn j từ cty chứng khoán đến lũ súc nô lolz đều thi nhau cắn trả ha :))))) hoá ra gét là tốt ấy hả bọn bêy. nhớ gét tao nhiều nhiều nha con đĩ phan thuỳ dương của cty ckhoan lolz gửi cho tao mấy khuyến nghị cc để tao làm ngược lại có ít tiền xài chơi.
Đầu trang

Triệu Mặc Ngọc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

những năm tháng buồn và nhiều lo âu.
những người mắc chứng rối loạn lo âu, bệnh trầm cảm, bệnh rối loạn ám ảnh, những loại bệnh tâm thần dạng nhẹ, thường lạm dụng rượu, ma tuý hoặc tình dục để giải toả và giết thời gian, hoặc lấp đầy vs rất nhiều thứ khác, rất nhiều thứ khác. nhưng càng lấp càng rỗng. cuối năm tôi ko đi thăm bạn bè cũ hay bất cứ một ai, vì bản thân quá bận. thôi thì có nhiều mối quan hệ, cứ giữ như bạn, thỉnh thoảng gặp chào nhau 1 câu, hỏi thăm nhau 1 câu và quan tâm nhau xã giao đâu có mất mát gì. chẳng ảnh hưởng gì đến csong của nhau, chẳng mất lòng, chẳng ghét bỏ, chẳng chia sẻ, chẳng yêu quý, nhưng có lợi cho nhau khi cần đến. tôi có nhiều bạn bè cũ và khách cũ như vậy thời còn làm dịch thuật. 1 số sau này quay lại giúp trong cviec. và tôi rất hạn chế khi phải chia sẻ gì ngoài công việc.

hai năm qua tôi sống vs người tình 2 năm. ra thuê những căn hộ vs khách sạn. nhiều khách sạn rất đẹp, với nội thất bằng gỗ, tranh ảnh nghệ thật và thơm mùi trầm hương. tôi cứ nghĩ cuộc sống vậy sẽ là mãi mãi. cho đến khi nó phải thay đổi. tôi đã thay đổi tình nhân nhiều lần rồi đấy. nhưng đây là lần tôi buồn thật sự. trước đó thì ko.

4 năm trước khi cả gia đình ng yêu cũ đi tù tôi còn cặp vs đứa khác chỉ 1 tháng sau đó và tổ chức sinh nhật vs đứa khác. tôi ko buồn. sự thật là ko. khốn nạn thế đó, nhưng gần 5 năm nay, tôi cũng KO xin lỗi ng tình cũ hay nói chuyện lại sau đó. tôi ko hối tiếc cũng ko buồn.

nhưng lần này thì CÓ.

20 năm đầu tiên, tôi sống ở nhà mình. 6 năm nay tôi như bụi đời lang thang, vạ vật ở khắp các khách sạn, các nhà nghỉ, các căn hộ, các biệt thự. nhà thì đóng cửa cho thuê. người nhà đòi về. ai thích thì tự đi về. tôi ra thuê căn hộ sống. tôi ko về đâu.

hôm qua tôi có 1 giấc mơ. tôi mơ thấy đăng khôi đó rất nhiều lần. anh ta muốn quay lại, nhưng tôi lại gây gổ và ko. tôi bỏ đi.

cũng giống như nhà cũ, người nhà vs anh em rất muốn về căn nhà đó. còn tôi thì KO. mấy chục năm nữa thì về, giờ thì KO

Tôi đã đứng hàng trăm lần ở gần căn nhà đó, và nhìn nó mỗi khi tôi muốn nhớ đến những ký ức hạnh phúc, nhưng ko có nghĩa tôi muốn quay trở về.

nhiều khi, bản thân tôi hành động và lời nói, quá mâu thuẫn.
Đầu trang

Triệu Mặc Ngọc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Cũng 1 thời chơi hơi thân vs nhau, cũng dạng có nhan sắc, có nghề, vậy mà tin thằng bá dơ. giờ đẻ ra đứa con cho thằng đó ko có 1 cắc, xong trốn qua nước ngoài như con chó luôn. Đọc cái tin nhắn thằng đó hồi xưa mượn nó 7 triệu xong trả lại xót tiền quá nhắn : Loại người như em ko thay đổi đc. Tao thấy vừa nhảm vừa hài ghê. Loại như thằng chó đó, cái giống nghiệt súc do nó đẻ ra nhìn giống y chang mặt thằng cha nó, hãm tài, chắc cũng chả nhờ vả đc gì đâu. Giờ thằng chồng sau nhìn mặt vừa khôn, vừa ranh, vừa điếm, đàn ông tóc xoăn thì tính toán lắm, nó ko lọi cho 1 cắc nào đâu. Nói chung đàn ông 10 thằng thì hết 9 thằng vừa giẻ rách vừa điếm mà vừa ghê gớm nữa, sống ko đc vs mấy loại đó đâu. Nói thật thời trẻ ai cũng mơ mộng 1 tình yêu đẹp, nhưng bản thân tao qua thời gian thấy ko có nữa. Tao hi vọng được bình yên những năm tháng tuổi trẻ còn lại để kiếm đồng tiền và cuộc sống lo cho bản thân tao, mấy thằng bá dơ cặn bã rác rưởi của xã hội ko đến làm quen tao nữa, và thằng nào con đĩ nào nếu có mượn tiền hay mượn đất nhà tao thì làm ơn trả lại dùm tao.

Mấy thằng đàn ông chỉ là mấy con chó hãm ngu ngục lolz gục đầu vô lolz vô háng đàn bà thôi chứ đéo đc cc gì/i]
Đầu trang

Triệu Mặc Ngọc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Thằng súc vật hạ đẳng rác rưởi thần kinh mạt hạng đăng khôi và con chó khánh lồ n mang bộ mặt giống y hệt nó. Con súc vật thích làm ra vẻ tội nghiệp để lấy lòng thương hại của người khác rồi đem chuyện gia đình đáng thương ra kể, xong đưa tay vào máy cắt kim loại máu me bấy nhầy. Mình thấy bản thân nhân hậu ghê, lúc nào cũng mềm lòng với chó tha cho nó 1 con đường sống để 1 ngày đẹp trời nó lại quay lại cắn mình.

Nếu còn bị làm phiền, 1 nhát chém cuối cùng sẽ lia tới mày. đời này, cả mày lẫn người nhà mày đều ko bằng 1 con chó. tao thề luôn. còn khánh Lolz ấy hả. nó đi đến đâu tao block đến đó. block đến khi nào thằng cha con gái mẹ nó xanh cỏ thì thôi tao bớt rũa vs khóa moãm thằng khánh lolz lại. ng yêu cũ 4 năm tao còn khóa mõm cái 1. cái loại đó tuổi j. gặp 1 lần khỏi gặp lại khóa mõm chó nó lại cho rồi. đ ựu má cái ngày thằng cha gái mẹ thằng chó ng yêu cũ dô tù, tao bỏ xong tao rũa cái lò nhà nó. tao block nó hơn 5 năm r chưa mở ra nữa.

đ ựu má tao gặp mấy thằng này tao xu cà na quá mà. toàn mấy thằng chó lolz dòi. tao đéo sống đc vs thằng nào hết tao bỏ hết. rồi đời tao đi về đâu.

Đầu trang

Triệu Mặc Ngọc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

trái tim mùa đông.

cuối năm tâm trạng buồn và cô đơn.
dạo gần đây vừa mới nối lại liên lạc vs hai đứa bạn thân sau 1 thời gian dài ko gặp. 1 đứa chơi 20 năm. 1 đứa chơi 4 năm.
Nó mời mình đến ăn tân gia căn hộ Penhouse hơn chục tỷ của nó. 1 đứa thì lương 6-7k usd mua nhà ở mẽo.
Ôi cái sự đời đâu ai biết trước đâu nhỉ chúng mày :)) chơi từ thời nhỏ mà bây giờ tao là đứa nghèo nhất. tiền bạc gần như ko có, làm ăn đc mấy đồng thì thua lỗ hết :))) chị mày ko hiểu sao tao có thể sống khỏe đến vậy trong cái sự ko tiền của tao luôn. mà tao ko biết tiền chứng khoán đâu tao móc ra nhiều dẫy trong khi chị mày toàn thua cháy túi :)))) à đúng có ăn mà toàn đc tiền lẻ chứ tiền chẵn tiền trăm chai trở lên chị thua hết rồi. chưa đi bán muối thôi em :))))
mà đời chả sao. dù làm ăn đc hay ko, có tiền hay ko tiền, tao vẫn cho thuê nhà vs kdoanh cổ phiếu để sống. khó sống quá thì sau này tao bán nhà gửi tiết kiệm sao đâu. vẫn sống khỏe có hơi khổ và dặt dẹo tý thôi em :))))

vẫn sống và lên chém gió phần phật vs các em đây. chị chỉ tiếc là bây giờ mất liên lạc vs anh Hùng. người yêu đầu tiên kiêm bạn thân thời cấp 2. tao đã nhắn tin hỏi số liên lạc của nó mà ko có.

nếu tao có 1 điều ước, tao chỉ xin 1 điều ước duy nhất trong cuộc đời tao mà nó éo đc, tao xin đốt vàng mã để dâng ba thằng hưng néo, thằng đức cống, khôi khéo khánh khiếc cc, thằng bồ cụ nhà đi tù hết và mấy con chó hoang mèo dại sinh năm 92 phương phiếc phong cùi cc gì đó cho hà bá để đổi lấy anh Quốc Hùng, sao trời đéo cho tao dẫy ?!! chời đựu má tao sẵn sàng đổi mấy má lấy 1 người duy nhất thôi sao éo đc.

tao nhớ thời tuổi trẻ của mình quá các em. thôi lại trở về vòng tay của các em.tao khổ quá. nhớ cưu mang tao như mấy chục năm nay nha những người anh em.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Trà chanh - Chém gió”