Bàn Luận Giải Đoán Giúp Lá Số Em Với Ạ.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Thieu201
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Bàn Luận Giải Đoán Giúp Lá Số Em Với Ạ.

Gửi bài gửi bởi Thieu201 »

Xin chào các cao nhân , tiền bối ạ.
Em nay 26t hiện ở diễn đàn 3 năm nhưng kiến thức nông cạn, có đọc qua nhiều nhưng hiểu biết chả được bao nhiêu,đọc đâu quên đó.
Đường tình duyên theo em quen người yêu khá lâu và thuận lợi nhưng hình như theo hiểu biết hạn hẹp của em, thì lá số này cũng hơi trắc trở tại sao em thuận lợi ạ.

Dạ hiện nay em muốn nhờ mọi người giúp đỡ xem giúp lá số về , công danh sự nghiệp ạ.
Mọi người cho em hỏi thêm về thiên di nữa ạ, tại vì gặp triệt kiến thức em không đủHình ảnh
Tập tin đính kèm
Thieu_2020_c1cd5ce8.jpg (143.1 KiB) Đã xem 445 lần
Đầu trang

Rajneeshbible
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Bàn Luận Giải Đoán Giúp Lá Số Em Với Ạ.

Gửi bài gửi bởi Rajneeshbible »

là người khá phúc hậu tính cách dễ gần và dễ chịu, ai cũng chơi đc nhưng trong đầu hay suy nghĩ miên man không có ai tâm sự
đg quan lộc khá tốt, dễ làm về công chúng hay từ thiện tôn giáo
Được cảm ơn bởi: Thieu201
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

Thieu201 đã viết: 01:13, 19/11/20 Xin chào các cao nhân , tiền bối ạ.
Em nay 26t hiện ở diễn đàn 3 năm nhưng kiến thức nông cạn, có đọc qua nhiều nhưng hiểu biết chả được bao nhiêu,đọc đâu quên đó.
Đường tình duyên theo em quen người yêu khá lâu và thuận lợi nhưng hình như theo hiểu biết hạn hẹp của em, thì lá số này cũng hơi trắc trở tại sao em thuận lợi ạ.

Dạ hiện nay em muốn nhờ mọi người giúp đỡ xem giúp lá số về , công danh sự nghiệp ạ.
Mọi người cho em hỏi thêm về thiên di nữa ạ, tại vì gặp triệt kiến thức em không đủHình ảnh
Mệnh này là phong lưu, hào hoa lắm!
Có tài quản lí nhân sự, nên phát triển trong các ngành nghề quân đội, công an, lãnh đạo công xưởng
Nhưng không nên đầu cơ, cũng không hợp tự kinh doanh
Được cảm ơn bởi: Thieu201
Đầu trang

Thieu201
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Rajneeshbible đã viết: 08:42, 19/11/20 là người khá phúc hậu tính cách dễ gần và dễ chịu, ai cũng chơi đc nhưng trong đầu hay suy nghĩ miên man không có ai tâm sự
đg quan lộc khá tốt, dễ làm về công chúng hay từ thiện tôn giáo
Dạ chuẩn ạ , đầu óc suy nghỉ có vẻ như hơi khác người,người ta nói đơn giản nhưng hay nghỉ xa vời,đôi lúc có cảm thấy viển vông,miên man nếu tâm sự cùng người khác thì người nghe ắt có phần bối rối. May mắn trong cuộc đời vẫn có 2 người bạn thân thiết hiểu mình , tâm sự cùng họ vẫn cảm nhận tốt suy nghỉ của mình ạ.

Trước đây em có thử nhiều ngành nghề, và có lúc thực tập giáo viên vào trường thì có vẻ như rất nổi tiếng ,không những học sinh trường đó mà nhiều trường khác cũng biết, nhưng chưa có duyên với ngành nên vẫn chưa xin được công việc chính thức, cuộc đời vẫn trôi nổi đến hiện tại thì công việc vẫn chưa đâu vào đâu ạ. Tính cách thì muốn gánh vác nên rất sợ sau này không giúp đỡ được gia đình và người xung quanh,

Bác giúp em luận phần thiên di với ạ, Tử vi (hóa khoa) ở đây có ý nghĩa gì ạ, Gặp (tuần) có phải là ít ra ngoài không ạ.?
Đầu trang

Thieu201
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Dokhoavan đã viết: 10:30, 19/11/20
Thieu201 đã viết: 01:13, 19/11/20 Xin chào các cao nhân , tiền bối ạ.

Mệnh này là phong lưu, hào hoa lắm!
Có tài quản lí nhân sự, nên phát triển trong các ngành nghề quân đội, công an, lãnh đạo công xưởng
Nhưng không nên đầu cơ, cũng không hợp tự kinh doanh
Dạ em thì cũng có vẻ hơi chút đào hoa,có nhiều người thương nhưng em chỉ dừng ở quan hệ giao tiếp, xã giao. Chắc tại bản chất con người có vẻ hơi nhút nhát và biết suy nghỉ, nên chưa bao giờ làm gì có lỗi với người yêu. Dù dục tính cao nhưng tâm lý vững không dể xa ngã.

Em lại người thích kinh doanh nhưng thử cũng kha khá lần đều không đâu vào đâu, dù tài ăn nói lôi kéo dẫn dắt người khác , trước em làm sale ạ.

Bác giúp em luận phần thiên di được không ạ, kiến thức nông cạn không hiểu hết được ạ. Có phải tử vi (hóa khoa) nhưng gặp tuần nên là cách tốt chuyển thành xấu ?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”