Kính mong các Thầy các Anh chị luận giải cho lá số của Em!

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
Trả lời bài viết
hoangthien1987
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Kính mong các Thầy các Anh chị luận giải cho lá số của Em!

Gửi bài gửi bởi hoangthien1987 »

Em thân thể cao 1,7m; gầy gò, tính tình hay cáu gắt, nóng giận, khi bình thường thì rất biết chuyện, thương người, hiếu thuận.
Em sinh thiếu tháng, chỉ được 7 tháng 10 ngày. Cha mẹ bỏ nhau từ lúc em 2 tuổi, Mẹ lấy Chồng mới, gia cảnh bình thường, làm chỉ đủ ăn, mẹ hay đau ốm. Em lấy vợ năm 2016, có con trai cuối 2016.
- T2/2008 (cuối năm Đinh Hợi) bị tai nạn xe máy nặng; cuối năm 2016, bị té xe, nhập viện nhưng nhẹ chỉ chấn động não.
- Năm 2018 (Mậu Tuất), 2019 (Kỷ Hợi) có lẽ là năm tốt nhất về sự nghiệp (thu nhập so với mọi người thì bình thường, nhưng tốt nhất so với bản thân)
Cuộc sống của em từ trước đến nay có thể gói gọn trong 1 từ NỬA VỜI, sự nghiệp lận đận, tiền bạc luôn luôn thiếu thốn. sức khỏe rất xấu. em có khoảng thời gian dài nghiện sex, có lẽ đó là nguyên nhân tinh lực hao tổn, nên sức khỏe mới như vậy.
Mong các Thầy hữu duyên xem giúp em về cuộc sống, tiền bạc sau này. Thân em là gì, vượng hay nhược? Dụng, hỉ, kị thần của em phải như thế nào? Em học Quản lý đất đai, nhưng làm đo đạc xây dựng, đi xa nhà, bấp bênh. Vậy Em phù hợp làm những nghề, lĩnh vực gì? có thể đổi qua được hay không?
Em định nghỉ việc về gần nhà làm kinh tế nông nghiệp, trồng rau, nuôi gà, cá nhưng không biết có hợp Dụng thần ko? Hoặc cuối năm này em đổi công ty có được hơn không?
Kính mong các Thầy quan tâm!
Em xin chân thành cảm ơn!
Hình ảnh
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Kính mong các Thầy các Anh chị luận giải cho lá số của Em!

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Câu hỏi để biết giờ sinh đúng, sai .
1/ Sinh thiếu tháng nhưng sinh tự nhiên, ví dụ nhau ra trước cũng là tự nhiên phải mổ, còn nếu cố tình mổ thì khác .
2/ Ngoài chuyện tai nạn, có còn tật bẩm sinh nào khác không ?
Được cảm ơn bởi: hoangthien1987
Đầu trang

hoangthien1987
Mới gia nhập
Mới gia nhập

CHUONGZKHUE đã viết: 01:14, 03/12/20 Câu hỏi để biết giờ sinh đúng, sai .
1/ Sinh thiếu tháng nhưng sinh tự nhiên, ví dụ nhau ra trước cũng là tự nhiên phải mổ, còn nếu cố tình mổ thì khác .
2/ Ngoài chuyện tai nạn, có còn tật bẩm sinh nào khác không ?
Dạ! Em rất vui mừng và cảm ơn vì đã được Thầy phản hồi!
Em được sinh hoàn toàn tự nhiên ạ.
Em sinh thiếu tháng nhưng may mắn cơ thể ko có khiếm khuyết bẩm sinh gì ạ! Chỉ là từ nhỏ đến lớn, cơ thể cao ốm, gầy gò, hay đau ốm vặt, em có bị bệnh viêm mũi xoang lâu năm nữa ạ.
Về giờ sinh thì Mẹ em chắc chắn bảo là em sinh lúc 8h kém buổi sáng nên em chọn là 7h45 ạ!
Em cảm ơn Thầy!
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Sinh ngày Bính Dần nhưng giờ Nhâm Thìn . Nhâm có cả Thìn và Dần , nếu không phải là cưỡng sinh thì sau nầy giàu có lớn . Cứ làm nghề cũ hoặc theo BĐS sẽ trúng mánh . Có điều Bính sinh nhưng năm Đinh là Kiếp, làm ăn ra thì phải lo làm từ thiện tức chia bớt ra để cho khỏi bị cướp, thế là vĩnh cửu lâu dài .
2 đời vợ .
Được cảm ơn bởi: hoangthien1987
Đầu trang

hoangthien1987
Mới gia nhập
Mới gia nhập

CHUONGZKHUE đã viết: 19:38, 04/12/20 Sinh ngày Bính Dần nhưng giờ Nhâm Thìn . Nhâm có cả Thìn và Dần , nếu không phải là cưỡng sinh thì sau nầy giàu có lớn . Cứ làm nghề cũ hoặc theo BĐS sẽ trúng mánh . Có điều Bính sinh nhưng năm Đinh là Kiếp, làm ăn ra thì phải lo làm từ thiện tức chia bớt ra để cho khỏi bị cướp, thế là vĩnh cửu lâu dài .
2 đời vợ .
Dạ! Em cảm ơn Thầy ạ!
Em rất thích Huyền học. Em biết và tìm hiểu Huyền không Phi tinh từ 2013, rồi Bát Tự... Đọc cũng được vài sách, nhưng rồi cũng bỏ lỡ, không chuyên tâm. Nhờ thầy xem giúp trong lá số của em có khả năng Huyền học ko ạ? Nếu được em sẽ cố gắng nghiêm túc hơn!

Vì em không hiểu rõ về Bát tự, nếu được mong Thầy bỏ chút thời gian giúp em rõ về Thân của em phải Dụng như thế nào, áp dụng các Dụng , Hỷ, Kị thần của em như thế nào cho hiệu quả, nhất là trong đại vận này ạ!
Em cảm ơn Thầy!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”