THAI TỌA QUANG QUÝ là hiện thân của cát tường và thiện nghiệp ( nguồn:Kimca.net)

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Re: THAI TỌA QUANG QUÝ là hiện thân của cát tường và thiện nghiệp

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Ha250197 đã viết: 02:03, 02/07/21 Đọc được bài này em lại có tinh thần :D :D Mới hôm trước đăng lá hỏi xem em có đi chuyên sâu vào tu tập được không thì có anh luận cho rằng: Chưa căn cơ và Phúc nhà đã yếu mà chán mấy ngày nay. Nhưng mà cái mệnh Liêm Sát thì bướng lắm nên em vẫn quyết định tự tìm hiểu dần dần

Hình ảnh
Em đang làm nghề gì? Trình độ? Tính tình thẳng thắn, nóng nảy?
Được cảm ơn bởi: Ha250197
Đầu trang

TửviThiênTướng
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: THAI TỌA QUANG QUÝ là hiện thân của cát tường và thiện nghiệp ( nguồn:Kimca.net)

Gửi bài gửi bởi TửviThiênTướng »

Mọi người cho em hỏi là ân quang ở tật , thiên quý ở huynh đề thì có phải giúp đỡ anh em nhiều, làm việc thiện thì bệnh tật sẽ mau thuyên giảm k ạ?
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: THAI TỌA QUANG QUÝ là hiện thân của cát tường và thiện nghiệp ( nguồn:Kimca.net)

Gửi bài gửi bởi dunglanchin »

Ở tật thì :ít bệnh , khi có cũng được quí nhân cứu giải . - ở huynh thì :thuận hòa và giúp đỡ nhau .
Được cảm ơn bởi: TửviThiênTướng
Đầu trang

Terranguyen
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Terranguyen »

Lá số của em cung phúc có thai toạ mộ, mệnh có ân quang thiên quý, lúc nhỏ có hơi biến động, lớn bình dị thấy ớn mặc dù cũng ko giàu lên, cả cuộc đời sau này mà cũng v thì tôt, ko cần bon chen, có tiền lại đi đây đi đó du lich chời ơi nó sướng 😍

Hình ảnh
Đầu trang

Ha250197
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Ha250197 »

hysshu đã viết: 17:56, 05/07/21
Ha250197 đã viết: 02:03, 02/07/21 Đọc được bài này em lại có tinh thần :D :D Mới hôm trước đăng lá hỏi xem em có đi chuyên sâu vào tu tập được không thì có anh luận cho rằng: Chưa căn cơ và Phúc nhà đã yếu mà chán mấy ngày nay. Nhưng mà cái mệnh Liêm Sát thì bướng lắm nên em vẫn quyết định tự tìm hiểu dần dần

Hình ảnh
Em trình độ Đại học. Học ngành Y nhưng ra làm trái nghề là Marketing. Đang dự tính kinh doanh trong thời gian tới anh ạ. Tính em thì mọi người nhận xét khó gần, khá thẳng tính. Ngày trước rất hay nóng tính nhưng bây giờ thì ổn rồi ạ. Nhìn chung là lì và bướng, nhưng không phải giật đùng đùng như mọi người hay miêu tả Liêm Sát 🤣🤣
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Terranguyen đã viết: 22:51, 05/07/21 Lá số của em cung phúc có thai toạ mộ, mệnh có ân quang thiên quý, lúc nhỏ có hơi biến động, lớn bình dị thấy ớn mặc dù cũng ko giàu lên, cả cuộc đời sau này mà cũng v thì tôt, ko cần bon chen, có tiền lại đi đây đi đó du lich chời ơi nó sướng 😍

Hình ảnh
Em đang làm nghề gì? Trình độ? Đường học hành của em hồi cấp 1,cấp 2, lên cấp 3 có vẻ không tốt bằng? Năm nay em có thấy khó khăn, thị phi gì không?
Được cảm ơn bởi: Terranguyen
Đầu trang

Terranguyen
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Terranguyen »

hysshu đã viết: 11:30, 06/07/21
Terranguyen đã viết: 22:51, 05/07/21 Lá số của em cung phúc có thai toạ mộ, mệnh có ân quang thiên quý, lúc nhỏ có hơi biến động, lớn bình dị thấy ớn mặc dù cũng ko giàu lên, cả cuộc đời sau này mà cũng v thì tôt, ko cần bon chen, có tiền lại đi đây đi đó du lich chời ơi nó sướng 😍

Hình ảnh
Em đang làm nghề gì? Trình độ? Đường học hành của em hồi cấp 1,cấp 2, lên cấp 3 có vẻ không tốt bằng? Năm nay em có thấy khó khăn, thị phi gì không?
Dạ Em học đại học ngành du lịch do dịch quá nên khoảng 1 năm nay em đang làm bên bảo hiểm phi nhân thọ, công việc văn phòng bình thường.

Đường học hành tạm được cũng học sinh giỏi nhưng ko xuất sắc hay giải thưởng gì cả, cuộc đời như đưa đẩy ấy, đi học em ko có nguyện vọng gì cả cứ tới đâu hay tới đó, đến lúc nộp nguyện vọng em cũng đến tr đại học và nhìn một lượt rồi dki vào ngành du lịch. Xong giờ em lại thấy mình thích đi du lịch khổ cái bị dịch.

Thị phi thì lúc nào cũng có xung quanh em nhưng em ko qtam, e tự thấy bản thân em có hơi bị nhạt với tất cả mọi thị phi 😄 Còn khó khăn chắc tầm này là khó khăn chung đa phần mọi người rồi, e cũng ko túng quá, có tiền nhiều thì xài nhiều tiền ít thì xài ít

Ước mơ của e chỉ là trúng số có tiền đi du lịch vòng quanh thế giới 🤪
Được cảm ơn bởi: hysshu
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Ha250197 đã viết: 00:35, 06/07/21

Hình ảnh
Em trình độ Đại học. Học ngành Y nhưng ra làm trái nghề là Marketing. Đang dự tính kinh doanh trong thời gian tới anh ạ. Tính em thì mọi người nhận xét khó gần, khá thẳng tính. Ngày trước rất hay nóng tính nhưng bây giờ thì ổn rồi ạ. Nhìn chung là lì và bướng, nhưng không phải giật đùng đùng như mọi người hay miêu tả Liêm Sát 🤣🤣
Năm Tỵ 2013 em có trắc trở, khó khăn nhiều không?
Đầu trang

Ha250197
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Ha250197 »

hysshu đã viết: 17:21, 06/07/21
Ha250197 đã viết: 00:35, 06/07/21

Năm Tỵ 2013 em có trắc trở, khó khăn nhiều không?
Năm 2013, lúc đấy em vẫn đang tuổi ăn học nên cũng chưa thấy trắc trở gì ạ
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

dunglanchin đã viết: 18:54, 05/07/21 Ở tật thì :ít bệnh , khi có cũng được quí nhân cứu giải . - ở huynh thì :thuận hòa và giúp đỡ nhau .
Lá số này cung tật ách và huynh đệ đều có quang quý. Bạn nghĩ sao về lá số này:
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”