LÁ Số bộ trưởng tương lai.Kính mời

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
anhtrang
Nhị đẳng
Nhị đẳng

TL: LÁ Số bộ trưởng tương lai.Kính mời

Gửi bài gửi bởi anhtrang »

tuvidauso đã viết:Nhung neu la LS thu 2 thi cung kho ma lam o vi tri cao duoc, dung ve vien canh qua roi gay ap luc cho tre con, co ve khong tot. Ve mat tien bac thi duoc nhung tinh duyen thi chac chan la khong tot roi. Nhin anh, chau bi mũi Tẹt thi kho lay duoc nguoi chong tot va chung thuy, dieu nay cang the hien ro Menh Than hoi Co Qua, khong dao hong. Phu nu ma gia dao khong tot thi coi nhu k tot roi.
Cái nhà bác này cứ ai mũi tẹt là không có cuộc sống gia đình hạnh phúc à? Mũi tẹt mà không gãy, không bị xung phá, phối hợp hài hòa với khuôn mặt thì vẫn lấy chồng sang, đàng hoàng bác ạ. Chứ mũi cao mà "cô phong tị" thì lấy chồng tốt sao nổi :( :-j
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Super Man
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Gửi bài gửi bởi Super Man »

Man lạy mấy pa, pé nó có chút xíu... phán nhiều sẽ ảnh hưởng đến tương lai của cháu nó nhắm nhắm!!! :-O

Tốt - Xấu đều có mặt trái của nó cả! :-w

Tui đề nghị Ông trùm diễn đàn Lyso Admin Cường stop cái píc nầy lại... cám ơn! B-)
Đầu trang

grex98
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi grex98 »

Em chảo các bác! Kính các bác cho em xin 1 quẻ về đường con cái của vợ chồng em được không a?
Vợ chồng em đã cưới được 1 năm 7 tháng rồi ạh mà chưa có ạ:

lá số của em ạ:
Của chồng em ạ:
E cảm ơn các bác. Mong các bác giúp em ạ!
Đầu trang

tuvidauso
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi tuvidauso »

anhtrang đã viết:
tuvidauso đã viết:Nhung neu la LS thu 2 thi cung kho ma lam o vi tri cao duoc, dung ve vien canh qua roi gay ap luc cho tre con, co ve khong tot. Ve mat tien bac thi duoc nhung tinh duyen thi chac chan la khong tot roi. Nhin anh, chau bi mũi Tẹt thi kho lay duoc nguoi chong tot va chung thuy, dieu nay cang the hien ro Menh Than hoi Co Qua, khong dao hong. Phu nu ma gia dao khong tot thi coi nhu k tot roi.
Cái nhà bác này cứ ai mũi tẹt là không có cuộc sống gia đình hạnh phúc à? Mũi tẹt mà không gãy, không bị xung phá, phối hợp hài hòa với khuôn mặt thì vẫn lấy chồng sang, đàng hoàng bác ạ. Chứ mũi cao mà "cô phong tị" thì lấy chồng tốt sao nổi :( :-j
hiiii, day la chuyen sang xem nhan tuong hoc roi, phu nu co mui Tet la duong tinh duyen khong tot, vi cai Mui la chi nguoi chong :D
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
chinhtui
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi chinhtui »

ndhong đã viết:Cảm ơn các bác đã ghé qua.Theo em nghĩ phần mệnh con em quá đẹp,mệnh là chủ yếu chi phối phần thân.Mệnh Thiên Đồng thiên lương thì còn gì bằng ạ.Phúc thân đều đẹp nhưng cái e lo là phu thê và tử tức của cháu mà con gái cần nhất thứ đó
nếu như mệnh đẹp như vậy thì không cần lo nghĩ gì nữa đâu anh à, khỏi cho nó đi học chi tốn tiền, để dành tiền đó ăn chơi sướng hơn, dù sao thì xem tử vi cũngthấy mệnh tốt rồi, nếu là số trời thì lo gì, không cần học hành dạy dỗ gì thì sao này cũng thông minh và giàu có mà :D
Đầu trang

thamlangff
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: TL: LÁ Số bộ trưởng tương lai.Kính mời

Gửi bài gửi bởi thamlangff »

chinhtui đã viết: 16:17, 27/09/10
ndhong đã viết:Cảm ơn các bác đã ghé qua.Theo em nghĩ phần mệnh con em quá đẹp,mệnh là chủ yếu chi phối phần thân.Mệnh Thiên Đồng thiên lương thì còn gì bằng ạ.Phúc thân đều đẹp nhưng cái e lo là phu thê và tử tức của cháu mà con gái cần nhất thứ đó
nếu như mệnh đẹp như vậy thì không cần lo nghĩ gì nữa đâu anh à, khỏi cho nó đi học chi tốn tiền, để dành tiền đó ăn chơi sướng hơn, dù sao thì xem tử vi cũngthấy mệnh tốt rồi, nếu là số trời thì lo gì, không cần học hành dạy dỗ gì thì sao này cũng thông minh và giàu có mà :D
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”