Mong các bác xem giúp cháu lá số này với ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Vutrang123
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Mong các bác xem giúp cháu lá số này với ạ

Gửi bài gửi bởi Vutrang123 »

Cháu chào các bác ạ. Mong các bác xem lá số giúp cháu với ạ. Cháu cao gầy, da không trắng, ở chân có sẹo bỏng lúc nhỏ và cháu đã thi lại đại học 1 năm ạ.
Tập tin đính kèm
Group_FB_Tu_Vi_Viet_Nam__2021_37f5aee4.jpg (149.44 KiB) Đã xem 531 lần
Đầu trang

Yennamthien
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Mong các bác xem giúp cháu lá số này với ạ

Gửi bài gửi bởi Yennamthien »

Lá số này làm cái gì quan trọng cũng lần thứ 2 mới đạt được giống thi đại học ý vì con thiên mã ở hợi đóng thân
Thiên đồng thì là người lười làm chỉ thích ăn chơi nhưng ăn chơi cũng không dám mạnh tay vào cửa hàng bình dân thôi Hóa quyền thì thích năm quyền lên làm sếp nhưng hóa kỵ cung quan thì khi đi làm hay bị đố kỵ chèn ép vì hóa kỵ này lúc nào cũng cảm thấy mình không bằng người nên học cái gì cũng muốn học sau này bằng cấp đầy nhà có thiên mã nữa cái gì cũng làm lo chuyện bao đồng thì tự bản thân làm khổ bản thân lụy tình Cung Phụ mẫu có vấn đề ở đâu là cha có người nữa có anh em dị bào
Đầu trang

Vutrang123
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Yennamthien đã viết: 11:28, 16/01/21 Lá số này làm cái gì quan trọng cũng lần thứ 2 mới đạt được giống thi đại học ý vì con thiên mã ở hợi đóng thân
Thiên đồng thì là người lười làm chỉ thích ăn chơi nhưng ăn chơi cũng không dám mạnh tay vào cửa hàng bình dân thôi Hóa quyền thì thích năm quyền lên làm sếp nhưng hóa kỵ cung quan thì khi đi làm hay bị đố kỵ chèn ép vì hóa kỵ này lúc nào cũng cảm thấy mình không bằng người nên học cái gì cũng muốn học sau này bằng cấp đầy nhà có thiên mã nữa cái gì cũng làm lo chuyện bao đồng thì tự bản thân làm khổ bản thân lụy tình Cung Phụ mẫu có vấn đề ở đâu là cha có người nữa có anh em dị bào
Lá số này không có cái nào tốt à bác ơi, chồng thế nào, công việc ổn không ạ?
Đầu trang

Vutrang123
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Tên đã viết: 11:58, 16/01/21
Vutrang123 đã viết: 23:02, 05/01/21 Cháu chào các bác ạ. Mong các bác xem lá số giúp cháu với ạ. Cháu cao gầy, da không trắng, ở chân có sẹo bỏng lúc nhỏ và cháu đã thi lại đại học 1 năm ạ.
ngươi hay thích đ lại , bay lượn :-? :-?
Chuẩn bác ơi
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”