Nhận luận giải cho các bạn có LS Tử Vi cứ Tý (B)

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
synnovember
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Nhận luận giải cho các bạn có LS Tử Vi cứ Tý (B)

Gửi bài gửi bởi synnovember »

begauhn đã viết: 15:12, 17/01/21
synnovember đã viết: 23:31, 16/01/21 Lá số vợ em ,tử vi cư tí mong anh xem giúp ạ

tuy bản mệnh trong tam hợp chính tinh tốt , nhưng phụ tinh phò trợ thì vô lực , giống cảnh có tướng mà ko có quân , dù thế nào xuất giá tòng phu , bạn này cũng phụ thuộc lá số của chồng , la số này thì ko chiếm quyền đc , nên dù tôi xem là tốt hay xấu , nó cũng ko chính xác , bởi tốt xấu đều nằm ở người trụ cột gia đình kia ,
Từ năm 26 trở đi bắt đầu tranh đấu nhé , mọi thứ lúc ấy mới thật sự bắt đầu , đc nhiều nhưng mất cũng nhiều , thành công rực rỡ nhưng cũng có lúc tay không , ngộ ra đc gì trong giai đoạn này , giữ đc hay mất đi , lưu lại đc những thứ mà ít người có dc hay ko , thời gian sẽ trả lời , trên lá số tôi có thể nhìn thấy A hoặc B , nhưng chỉ có người chọn lựa mới biết đáp án thật sự .
Tử vi ko phải tiên tri cái 100% sẽ xảy ra , mà chỉ đơn thuần là đưa cho ta các đáp án sẽ xảy ra , chọn theo đáp án nào phụ thuộc ở chủ nhân lá số , cách cục Tử Vi cứ Tý khác cách cục khác ở chỗ , các phương án đó 1 là tận cùng cuộc sống , 2 là tận cùng vinh quang , ít khi xảy ra đáp án trung trung bình bình như các lá số khác lắm , giống như liều ăn nhiều vậy !
Chân thành cảm ơn anh đã xem giúp ạ ,chúc anh sức khỏe và vạn sự như ý !
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi begauhn »

Eric1991 đã viết: 23:24, 17/01/21 Xin bác hữu duyên luận giùm em lá số này , bao giờ mới thành công ạ Hình ảnh
Với lá số của bạn , tuổi nhỏ khá vất vả đấy , bế tắc nhiều , có Tuần thì cố gắng thành công tới mấy , cuối cùng sự thành công ấy cũng bị chiết giảm nhiều , tuy nhiên tuyệt vọng bế tắc tới mấy cuối cùng cũng vớ được cái cọc mà bám vào , cứ lên xuống ngụp lặn như vậy , dù có nụ cười cũng chả bao h che đc sóng gió trong tâm . TUẦN chủ tuân , tuân theo , theo cái j thì cuộc sống mỗi người mỗi khác , tôi ko biết , bạn mới là người hiểu bạn phải tuân theo cái j trong cuộc sống của bạn !
Mệnh tam hợp Triệt , Thân tam hợp Tuần , vòng đại vận cũng theo Tuần , bạn hỏi công việc bao giờ mới thành công cũng dễ hiểu , về cơ bản , cung quan lộc của bạn ko xấu , cũng có tài năng và thực lực nhất định , khá thông minh , và có tài ăn nói , bạn đem năng lực ấy phát triển ra hay chưa thì tôi ko biết , tuy nhiên có dấu hiệu ít người giúp đỡ hoặc hỗ trợ , thưởng bản thân tự nghĩ , hoặc tự làm , ko hẳn là cô độc , nhưng nếu ko cô độc , có thể là bản thân có chí hướng khác với mọi người khó lòng có người hiểu , từ năm 35 trở đi bạn bắt đầu gặt hái đc 1 số thành tựu , người hiểu và giúp bạn lúc ấy mới nhiều , người giúp cũng là người có quyền hành nhất định , tuy nhiên trc kia họ là người tầm thưởng , nhớ nhé , ngay từ bây giờ hãy trân trọng những ng bình thường ấy , sau này họ sẽ thành công và giúp đỡ bạn
Thành công đấy , 35 - 45 , là giai đoạn đoạn thành tựu nền tảng , từ 45 trở đi mới thực sự rực rỡ , nhưng ý trời là vậy , lúc rực rỡ nhất , lại là lúc Thiên không ngự trị , đây sẽ là giai đoạn , bạn theo tứ đức , ngộ ra tất cả , tư theo cái tâm để phá Thiên Không , hay quên tứ đức , để Thiên Không biến tất cả những j bạn đang có thành chữ KHÔNG , tất cả là do bạn , ngộ đc ra điều ít người ngộ đc , có đc những j ít người từng có , hay thất bại như bao người , tất cả ở giai đoạn ấy !!
Được cảm ơn bởi: Eric1991
Đầu trang

Eric1991
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Eric1991 »

begauhn đã viết: 10:44, 22/01/21
Eric1991 đã viết: 23:24, 17/01/21 Xin bác hữu duyên luận giùm em lá số này , bao giờ mới thành công ạ Hình ảnh
Với lá số của bạn , tuổi nhỏ khá vất vả đấy , bế tắc nhiều , có Tuần thì cố gắng thành công tới mấy , cuối cùng sự thành công ấy cũng bị chiết giảm nhiều , tuy nhiên tuyệt vọng bế tắc tới mấy cuối cùng cũng vớ được cái cọc mà bám vào , cứ lên xuống ngụp lặn như vậy , dù có nụ cười cũng chả bao h che đc sóng gió trong tâm . TUẦN chủ tuân , tuân theo , theo cái j thì cuộc sống mỗi người mỗi khác , tôi ko biết , bạn mới là người hiểu bạn phải tuân theo cái j trong cuộc sống của bạn !
Mệnh tam hợp Triệt , Thân tam hợp Tuần , vòng đại vận cũng theo Tuần , bạn hỏi công việc bao giờ mới thành công cũng dễ hiểu , về cơ bản , cung quan lộc của bạn ko xấu , cũng có tài năng và thực lực nhất định , khá thông minh , và có tài ăn nói , bạn đem năng lực ấy phát triển ra hay chưa thì tôi ko biết , tuy nhiên có dấu hiệu ít người giúp đỡ hoặc hỗ trợ , thưởng bản thân tự nghĩ , hoặc tự làm , ko hẳn là cô độc , nhưng nếu ko cô độc , có thể là bản thân có chí hướng khác với mọi người khó lòng có người hiểu , từ năm 35 trở đi bạn bắt đầu gặt hái đc 1 số thành tựu , người hiểu và giúp bạn lúc ấy mới nhiều , người giúp cũng là người có quyền hành nhất định , tuy nhiên trc kia họ là người tầm thưởng , nhớ nhé , ngay từ bây giờ hãy trân trọng những ng bình thường ấy , sau này họ sẽ thành công và giúp đỡ bạn
Thành công đấy , 35 - 45 , là giai đoạn đoạn thành tựu nền tảng , từ 45 trở đi mới thực sự rực rỡ , nhưng ý trời là vậy , lúc rực rỡ nhất , lại là lúc Thiên không ngự trị , đây sẽ là giai đoạn , bạn theo tứ đức , ngộ ra tất cả , tư theo cái tâm để phá Thiên Không , hay quên tứ đức , để Thiên Không biến tất cả những j bạn đang có thành chữ KHÔNG , tất cả là do bạn , ngộ đc ra điều ít người ngộ đc , có đc những j ít người từng có , hay thất bại như bao người , tất cả ở giai đoạn ấy !!
Xin cảm ơn bác nhiều , chúc bác sức khỏe và mạnh giỏi >:D<
Đầu trang

ndlam2411
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi ndlam2411 »

Các bác xem giúp cháu lá số có thể mở cửa hàng buôn bán được không, với cả 25 tuổi rồi mà vẫn chưa có người yêu
Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi begauhn »

ndlam2411 đã viết: 12:34, 22/01/21 Các bác xem giúp cháu lá số có thể mở cửa hàng buôn bán được không, với cả 25 tuổi rồi mà vẫn chưa có người yêu
Hình ảnh
Bạn thân cư Tài bạch , mẫu người này hỏi về làm ăn , kinh tế thì đúng r , trả lời việc bạn hỏi thôi nhé
Thứ 1 , làm ăn buôn bán , được , làm về đêm tốt hơn ban ngày , thái âm H , thực chất là đêm nhưng trăng mờ , chả sao cả , vẫn có lộc , ví dụ bán đồ ăn vặt lúc tan tầm , những k miễn cưỡng , làm ban ngày cũng đc , nhưng tới gần tối mới là lúc lợi nhuận tốt , bạn còn trẻ tuổi , tập dượt cọ sát cũng tốt , kết giao mở rộng mối quan hệ sẽ tốt cho sau này , làm ăn cũng có người giúp , ko lo .

Thứ 2 . Cung thê sợ nhất cô quả , tuần triệt , không kiếp , may mắn bạn ko gặp những điều này , nhìn chung ổn , tạm gọi tuổi trẻ ko phai lo , đời còn dài cứ từ từ , khả năng bản mệnh vô chính diệu , mượn Đồng Cự về , theo bộ này , theo mắt phái nữ có chút trẻ con và nói những điều họ ko muốn nghe , tôi k nói bạn là người như vậy , nhưng trong mắt con gái họ sẽ nhìn nhận bạn đôi chút như vậy , nhưng điều đấy ko quan trọng lắm đâu ! Có người con gái lại thích mẫu con trai như vậy đấy , chúc may mắn !
Đầu trang

Hoahoctro1
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Hoahoctro1 »

begauhn đã viết: 14:23, 17/01/21
Hoahoctro1 đã viết: 14:40, 16/01/21 Lâu rồi mới có người nói về lá số tử vi cư tí. Thật ra cũng không muốn nhờ xem số nhưng cũng đóng góp lá số của tôi (Thân cư tí có tử vi độc thủ) Chủ topic thử luận lá tôi xem như thế nào. Lá số được nhiều thành viên lão làng luận là rất tệ (Tiền ko có, vợ ko cưới được) Hiện tại thì đúng nhưng tôi lạc quan vui vẻ và cảm thấy cuộc sống rất hạnh phúc thoải mái.
Hình ảnh
Mình thấy bạn nói , vợ ko cưới đc , và LS tên Trọng , tức bạn là nam , vậy sao lá số lại là nữ nhỉ , bạn xem có sai lá số ko ?
Ồ. Xin lỗi bạn mình sai là số, mình là nam. Mình gửi lại lá mình.
Hình ảnh
Đầu trang

hyedy_vn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi hyedy_vn »

begauhn đã viết: 13:36, 16/01/21 Tử vi cư tý , là thế Tử Vi bình hòa , thuộc quẻ Địa Lôi Phục , gồm 9 chính tinh Hãm địa
Điều đặc biệt khiến tôi rất quan tâm đến những lá số dạng này , bởi đây là những lá số có các chính tinh Hãm địa nhiều nhất , tuy nhiên lại dễ tạo nên phản vi kỳ cách nhất , phần thưởng rực rỡ luôn dành cho người biết vượt lên sự bất hạnh , người có cách này thường cuộc sống sẽ gặp nhiều thiệt thòi hơn những người khác , nhưng chính trong lúc ấy , lại là lúc tìm đc cơ hội hoặc tìm ra lẽ sống mà có lẽ đời người ít ai có thể tìm ra , nhưng cũng có những sự buông tay bất lực than trời trách đất , còn rất nhiều điều bí ẩn ở những lá số dạng này , bạn nào có lá số Tử Vi cư Tý , hãy mang vào đây chúng ta cùng thảo luận !
Nhờ bạn luận giải năm 2021 ls Tử Vi cư Tý nhé.
Hình ảnh
Đầu trang

dieuhang_93
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi dieuhang_93 »

Mong được bác xem ạ, cháu cung thân có Tử vi cư tý, cuộc sống về tinh thần hay tiền bạc k tới nỗi nhưng cái tâm cháu luôn phiền não khổ lắm ạ :(, chuyện ck con nữa cháu sắp 30t rồi mà vẫn chưa tìm đc ai lấy làm ck 😓 cháu cảm ơn ạ!
Hình ảnh
Đầu trang

hyedy_vn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi hyedy_vn »

hyedy_vn đã viết: 17:20, 29/01/21
begauhn đã viết: 13:36, 16/01/21
Nhờ bạn luận giải năm 2021 ls Tử Vi cư Tý an Thân nhé.
Lá số ở trên e nhập nhầm, e gửi lại
Hình ảnh
Đầu trang

o0dr0o
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi o0dr0o »

begauhn đã viết: 13:36, 16/01/21 Tử vi cư tý , là thế Tử Vi bình hòa , thuộc quẻ Địa Lôi Phục , gồm 9 chính tinh Hãm địa
Điều đặc biệt khiến tôi rất quan tâm đến những lá số dạng này , bởi đây là những lá số có các chính tinh Hãm địa nhiều nhất , tuy nhiên lại dễ tạo nên phản vi kỳ cách nhất , phần thưởng rực rỡ luôn dành cho người biết vượt lên sự bất hạnh , người có cách này thường cuộc sống sẽ gặp nhiều thiệt thòi hơn những người khác , nhưng chính trong lúc ấy , lại là lúc tìm đc cơ hội hoặc tìm ra lẽ sống mà có lẽ đời người ít ai có thể tìm ra , nhưng cũng có những sự buông tay bất lực than trời trách đất , còn rất nhiều điều bí ẩn ở những lá số dạng này , bạn nào có lá số Tử Vi cư Tý , hãy mang vào đây chúng ta cùng thảo luận !
Chào anh ạ, em có lá số này tử vi cư tí anh cho em xin đôi lời được không ạ?
Em cảm ơn anh, chúc anh năm mới bình an, vạn sự may mắn hanh thông ạ.
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”