đại vận trong vòng tang tuế điếu là sao ạ ? Xin mọi người giúp sáng tỏ để định hương tốt hơn ạ!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Mayxanh2687
Mới gia nhập
Mới gia nhập

đại vận trong vòng tang tuế điếu là sao ạ ? Xin mọi người giúp sáng tỏ để định hương tốt hơn ạ!

Gửi bài gửi bởi Mayxanh2687 »

Năm vừa rồi học hành không thuận lợi lại có nhiều chuyện không vui nên em hơi hoang man về định hướng tương lai ạ . Trước đó em có một chút hứng thú về bất động sản nhưng nó hoàn toàn không liên quan gì đến 2 ngành em đang học . Xin mọi người giúp sáng tỏ để định hương tốt hơn ạ! Lá số này liệu có làm nên cơm cháo gì không ạ ! Em xin chân thành cảm ơn
Hình ảnh
Đầu trang

Mayxanh2687
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: đại vận trong vòng tang tuế điếu là sao ạ ? Xin mọi người giúp sáng tỏ để định hương tốt hơn ạ!

Mong được luận giải ạ
Đầu trang

phucphucphucphuc
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: đại vận trong vòng tang tuế điếu là sao ạ ? Xin mọi người giúp sáng tỏ để định hương tốt hơn ạ!

Gửi bài gửi bởi phucphucphucphuc »

Mệnh Tham Lang cư dần giáp đào hồng, có văn xương khoa lộc, con gái ôm sát phá tham đơn thủ mà như này thì khá xinh chứ hả? song hao thì ngày bé thì gầy. Càng lớn càng tốt tướng vì có hoá lộc.
tham lang thì làm gì cũng đủng đỉnh, có thai toạ thì hơi lười, ôm thái tuế khoa lộc xương khúc hoa cái, vừa xinh- giỏi-bướng-lỳ.
hồng loan cư huynh đệ thì nhà có chị em gái.
Số này làm về giao thương, buôn bán sau có tiền rồi hẵng ra làm bđs thì sẽ tốt hơn em nhé.
Được cảm ơn bởi: Mayxanh2687
Đầu trang

Mayxanh2687
Mới gia nhập
Mới gia nhập

phucphucphucphuc đã viết: 14:08, 17/01/21 Mệnh Tham Lang cư dần giáp đào hồng, có văn xương khoa lộc, con gái ôm sát phá tham đơn thủ mà như này thì khá xinh chứ hả? song hao thì ngày bé thì gầy. Càng lớn càng tốt tướng vì có hoá lộc.
tham lang thì làm gì cũng đủng đỉnh, có thai toạ thì hơi lười, ôm thái tuế khoa lộc xương khúc hoa cái, vừa xinh- giỏi-bướng-lỳ.
hồng loan cư huynh đệ thì nhà có chị em gái.
Số này làm về giao thương, buôn bán sau có tiền rồi hẵng ra làm bđs thì sẽ tốt hơn em nhé.
Lì và bướng thì chính xác rồi ạ . Không biết năm nay có khả quan hơn năm trước không ạ hay vẫn dậm chân tại chỗ ? Chính xác thì ngành học của em có liên quan đến ngoại giao ạ
Đầu trang

Mayxanh2687
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Có ai đi qua cho em xin vài lời với ạ!
Được cảm ơn bởi: honda_toan1985
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”