Lá số người có căn đồng số lính.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hồng Hạnh
Cửu đẳng
Cửu đẳng

Re: Lá số người có căn đồng số lính.

Gửi bài gửi bởi Hồng Hạnh »

duncan2591 đã viết: 21:31, 18/01/21
Hồng Hạnh đã viết: 14:31, 18/01/21
Catdawg đã viết: 11:00, 18/01/21

C trả lời hay quá 🤣
kaka trêu bạn chủ top tí >:D<
duncan2591 đã viết: 13:31, 18/01/21
Xin chào lightworker , đã theo dõi bạn từ lâu.
Haizz, biết là vậy, cái gì đến nó sẽ đến, nhưng tình trạng này no hơi bị lâu ý... nhiều lúc hơi mất niềm tin thật, như kiểu bị thử thách lòng kiên nhẫn, mà thật sự là lâu quá nên nóng ruột, sốt xình xịch
chắc bạn đang ở chặng bóng tối linh hồn , mình đi gần 8 năm đó giờ vẫn chưa xong :>
Chắc vậy, mình phải tự thân mò mẫm bước đi mà không có người chỉ dẫn. Đi lạc rồi phải quay lại nhiều lần lắm.
Uk không sao đâu ,lạc lối thì mới tự tìm được lối đi riêng chứ :D
Được cảm ơn bởi: duncan2591
Đầu trang

synnovember
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi synnovember »

Ai giải thích dùm em căn đồng số lính là gì ạ
Đầu trang

duncan2591
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi duncan2591 »

synnovember đã viết: 23:48, 18/01/21 Ai giải thích dùm em căn đồng số lính là gì ạ
Google cho đầy đủ bạn ơi
Đầu trang

thanhmai8558
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi thanhmai8558 »

duncan2591 đã viết: 21:36, 18/01/21
:( tốt nhưng bị thử thách nhiều lắm. Ông nào mệnh Phá ngộ Triệt chắc mới hiểu đc nỗi lòng. Cả tuổi trẻ cố gắng vùng vẫy làm hết những gì có thể mà ko ngóc đầu lên nổi.
Cach tot cua Pha quan la cung Phuc co Thien Phu do ban.
nghia la vay vung cho thoa chi roi .....lay Thien phu ra do.
Đầu trang

Hồng Hạnh
Cửu đẳng
Cửu đẳng

nếu nói về tứ phủ bên đó bạn đã gặp người chấm đồng chưa ( trong mơ )
Đầu trang

duncan2591
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Hồng Hạnh đã viết: 22:58, 20/01/21 nếu nói về tứ phủ bên đó bạn đã gặp người chấm đồng chưa ( trong mơ )
đã gặp cách đây ba năm rồi bạn, gần đây lại gặp thêm lần nữa. Còn trong quá khứ thuơ bé thì mình không để ý lắm.
Đầu trang

Hồng Hạnh
Cửu đẳng
Cửu đẳng

Thế bạn đã đồng ý chưa . Mình được hỏi rõ là " có đồng ý đi theo con đường này không? " Và đưa tay ra cho mình nắm . Mình k chút do dự nói có và đi theo luôn . Từ sau đó thì bắt đầu có nhiều cú hích hơn trên con đường thức tỉnh. Chắc bạn chưa trả lời rõ vẫn phân vân nên mới gặp lại . Mình thì gặp đúng 1 lần thui ax và mình mỗi khi thiền cũng kết nối với Nguồn và truyền thông điệp theo con đường này
Đầu trang

duncan2591
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Hồng Hạnh đã viết: 13:38, 29/01/21 Thế bạn đã đồng ý chưa . Mình được hỏi rõ là " có đồng ý đi theo con đường này không? " Và đưa tay ra cho mình nắm . Mình k chút do dự nói có và đi theo luôn . Từ sau đó thì bắt đầu có nhiều cú hích hơn trên con đường thức tỉnh. Chắc bạn chưa trả lời rõ vẫn phân vân nên mới gặp lại . Mình thì gặp đúng 1 lần thui ax và mình mỗi khi thiền cũng kết nối với Nguồn và truyền thông điệp theo con đường này
Mình phân vân thật sự, 3 năm nay mình bị hành căn ê ẩm cả người, làm gì hỏng nấy, sức khỏe tinh thần bị suy sụp không làm nổi việc gì ra hồn. Mình vốn dĩ là con cầu tự của Chùa Hương bên nhà Đức Thánh Cả, nên ko sớm thì muộn chắc cũng phải theo thôi. Có điều mình chưa tìm được Đồng Thầy ưng ý, có tâm đức nên chưa quyết định có theo hay không. Nếu có thể bạn có thể inbox giới thiệu kết nối cho mình gặp Đồng Thầy được không?
Đầu trang

devil91hd
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi devil91hd »

Hochoinew đã viết: 10:50, 18/01/21 e nghe nói có cô thần, quả tú vs tứ linh chiếu mệnh căn đồng số lính khá nặng. chúc topic anh được các cao nhân giúp đỡ
:-O :-O Mình cũng có tứ linh ở tam hợp mệnh và ôm trọn vòng thái tuế, đi xem thì người ta bảo có căn mẫu .
Đầu trang

nguyenhuy
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi nguyenhuy »

duncan2591 đã viết: 21:36, 18/01/21
thanhmai8558 đã viết: 20:44, 18/01/21 Can than cung Tat ach..
Theo Phat phap cung la hoc mot cach song tot lanh , nang luong tot nen ban dung e ngai...cung la mot cach chua benh do ban.
Cung Phuc cua ban tot do....
:( tốt nhưng bị thử thách nhiều lắm. Ông nào mệnh Phá ngộ Triệt chắc mới hiểu đc nỗi lòng. Cả tuổi trẻ cố gắng vùng vẫy làm hết những gì có thể mà ko ngóc đầu lên nổi.
Tui cũng phá ngộ triệt, ko ngóc lên nổi, buồn ghê.
Mệnh bác Phá quân đắc địa đế vượng mà ngộ triệt thì hơi tiếc lại thân mệnh đồng cung nữa.
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”