Lần thứ 4 đăng bài ạ :(( :-S Cầu cao nhân hữu duyên lá số này

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Mayxanh2687
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Lần thứ 4 đăng bài ạ :(( :-S Cầu cao nhân hữu duyên lá số này

Gửi bài gửi bởi Mayxanh2687 »

Cầu cao nhân xem giúp cháu đường công danh sự nghiệp ạ ! Thời gian sắp tới đây sẽ như thế nào ạ ?

Hình ảnh
Đầu trang

Sugarbaby
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Lần thứ 4 đăng bài ạ :(( :-S Cầu cao nhân hữu duyên lá số này

Gửi bài gửi bởi Sugarbaby »

Ngày Bính, Dần Ngọ Tuất tam hợp hỏa cục, Thân vượng. Dụng Nhâm, Thân mà Nhâm Sát bị Mậu chế. Sát đại biểu cho sự nghiệp, quan chức, bị chế nên mệnh tuy nỗ lực vất vả mà công danh ko như ý.
Đầu trang

Mayxanh2687
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Sugarbaby đã viết: 11:00, 21/01/21 Ngày Bính, Dần Ngọ Tuất tam hợp hỏa cục, Thân vượng. Dụng Nhâm, Thân mà Nhâm Sát bị Mậu chế. Sát đại biểu cho sự nghiệp, quan chức, bị chế nên mệnh tuy nỗ lực vất vả mà công danh ko như ý.
Dạ cháu đăng nhầm năm ạ . Cháu gửi lá số mới mong bác xem lại giúp ạ . Xin cảm ơn
Hình ảnh
Đầu trang

lazlo
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi lazlo »

Mayxanh2687 đã viết: 12:26, 21/01/21
Với lá số này thì tình yêu dạt dào lắm. Hỏi em chút nhé: em nóng tính, người hay nổi mụn, gia đình bình thường, tình cảm bố mẹ thế nào? Số này chắc không ở gần bố.
Được cảm ơn bởi: Mayxanh2687
Đầu trang

Mayxanh2687
Mới gia nhập
Mới gia nhập

lazlo đã viết: 20:31, 21/01/21
Mayxanh2687 đã viết: 12:26, 21/01/21
Với lá số này thì tình yêu dạt dào lắm. Hỏi em chút nhé: em nóng tính, người hay nổi mụn, gia đình bình thường, tình cảm bố mẹ thế nào? Số này chắc không ở gần bố.
Dạ đúng là e nóng tính nhưng không hay nổi mụn , gia đình bình thường, bố mẹ hay lục đục . Không gần bố là sao ạ ? Về phương diện tình cảm hay sao ạ ?
Đầu trang

hoalando
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi hoalando »

Có số phát, số này xét công danh tiền tài thì khỏi cần lo, theo được ngành vũ trang hoặc làm công việc đầu sóng ngọn gió thì tốt, càng về già càng thuận lợi. Tuy nhiên đường chồng thì không ổn, chồng ngoại tình và có số đa phu. Số này là nam thì thuận hơn là nữ, mặc dù nếu là nam thì vợ cũng ngoại tình thôi.
Đầu trang

Mayxanh2687
Mới gia nhập
Mới gia nhập

hoalando đã viết: 00:33, 23/01/21 Có số phát, số này xét công danh tiền tài thì khỏi cần lo, theo được ngành vũ trang hoặc làm công việc đầu sóng ngọn gió thì tốt, càng về già càng thuận lợi. Tuy nhiên đường chồng thì không ổn, chồng ngoại tình và có số đa phu. Số này là nam thì thuận hơn là nữ, mặc dù nếu là nam thì vợ cũng ngoại tình thôi.
Dạ em cảm ơn . Nhưng mà ngành học của em không hề liên quan gì đến vũ trang ạ , chính xác thì em học ngoại ngữ ạ , nhiều người cũng bảo em đường tình duyên không tốt và em cũng xác định ở giá rồi ạ ! ^^
Đầu trang

akas139
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi akas139 »

Mayxanh2687 đã viết: 02:56, 23/01/21 Dạ em cảm ơn . Nhưng mà ngành học của em không hề liên quan gì đến vũ trang ạ , chính xác thì em học ngoại ngữ ạ , nhiều người cũng bảo em đường tình duyên không tốt và em cũng xác định ở giá rồi ạ ! ^^
Sao phải bi quan thế em cung phu xấu gì thì xấu vẫn có cách hóa giải, 1 trong những cách ấy là lập gia đình muộn, mà em vẫn còn trẻ quá thì cứ tập trung xông pha giang hồ thôi nghĩ lấy chồng chi cho mệt. Tiếp xúc nhiều rồi mình cũng trưởng thành hơn, biết đâu cái xấu ở cung phu 1 phần là do mình thì sao, ở ngoài cứ việc nóng tính về nhà hiền dịu đảm đang thì anh nào chẳng thích :))
Được cảm ơn bởi: Mayxanh2687
Đầu trang

Mayxanh2687
Mới gia nhập
Mới gia nhập

akas139 đã viết: 02:34, 24/01/21
Mayxanh2687 đã viết: 02:56, 23/01/21 Dạ em cảm ơn . Nhưng mà ngành học của em không hề liên quan gì đến vũ trang ạ , chính xác thì em học ngoại ngữ ạ , nhiều người cũng bảo em đường tình duyên không tốt và em cũng xác định ở giá rồi ạ ! ^^
Sao phải bi quan thế em cung phu xấu gì thì xấu vẫn có cách hóa giải, 1 trong những cách ấy là lập gia đình muộn, mà em vẫn còn trẻ quá thì cứ tập trung xông pha giang hồ thôi nghĩ lấy chồng chi cho mệt. Tiếp xúc nhiều rồi mình cũng trưởng thành hơn, biết đâu cái xấu ở cung phu 1 phần là do mình thì sao, ở ngoài cứ việc nóng tính về nhà hiền dịu đảm đang thì anh nào chẳng thích :))
Cũng chẳng phải bi quan hay gì đâu ạ vì thật ra em muốn tập trung vào sự nghiệp hơn cả ^^ còn lại mọi chuyện tuỳ duyên thôi ạ. Nhân tiện c cho e xin vài lời về đường công danh sự nghiệp nó có ổn áp hơn k ạ ^^
Đầu trang

akas139
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi akas139 »

Mayxanh2687 đã viết: 13:50, 24/01/21
akas139 đã viết: 02:34, 24/01/21
Cũng chẳng phải bi quan hay gì đâu ạ vì thật ra em muốn tập trung vào sự nghiệp hơn cả ^^ còn lại mọi chuyện tuỳ duyên thôi ạ. Nhân tiện c cho e xin vài lời về đường công danh sự nghiệp nó có ổn áp hơn k ạ ^^
Anh nghĩ em nên chọn ngành nghề thuộc kim :
Ngân hàng, tài chính, kế toán, tiền tệ, ủy thác, cầm đồ, kỹ thuật cơ khí, ôtô, phương tiện vận tải, kinh doanh vật liệu kim khí, máy móc. Giám sát, quản lý, ngành võ, cửa hàng kim hoàn vàng bạc, khai thác lâm sản, nghề cơ khí, công nghệ, sản xuất phần cứng máy tính, sản xuất thiết bị chăm sóc sức khỏe, dụng cụ âm nhạc, trò chơi điện tử, bác sỹ phẫu thuật, thiết bị quân sự, văn phòng chính phủ, văn phòng kiến trúc sư, sắt thép, công cụ, đá quý, đồng hồ, vàng bạc, gia công kim loại, máy móc, xe cộ, giao thông, vận chuyển, đồ trang sức, khoa học kỹ thuật, võ thuật có dùng đao kiếm…
Còn công danh sự nghiệp như nào thì 1 phần cũng tùy bản thân em nữa nên anh ko phán :D
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”