Công ty phá sản, vợ sắp cưới bạo bệnh qua đời, mong các Bác hữu duyên xem giúp em ạ!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hoangtrung.macca
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Công ty phá sản, vợ sắp cưới bạo bệnh qua đời, mong các Bác hữu duyên xem giúp em ạ!

Gửi bài gửi bởi Hoangtrung.macca »

Năm mới em kính Chúc quý Anh Chị vạn sự như ý, an khang thịnh vượng ạ. Mong các quý Anh Chị hữu duyên xem qua giúp em về sự nghiệp, em chân thành cảm ơn ạ!
Năm 2019 phá sản Công ty (đối tác nước ngoài ôm cọc bỏ chạy, giờ em ôm đống nợ)
Năm 2020 vợ sắp cưới qua đời.
Hiện tại em khá là rối, Mẹ kể em sinh gọn trong một cái túi trong, dầy như quả trứng, bản thân thì sống chân tình. Cũng biết là có khổ tận mới cam lai, nhưng sao nó dồn dập một lúc, em ngạt thở quá...
Em chân thành cảm ơn quý Anh Chị nhiều ạ!
Hình ảnh
Đầu trang

Polyrhythm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Công ty phá sản, vợ sắp cưới bạo bệnh qua đời, mong các Bác hữu duyên xem giúp em ạ!

Gửi bài gửi bởi Polyrhythm »

Thực ra theo ls thì tôi thấy bạn bị lừa từ 2018, cạm bẫy tinh vi, 2019 chỉ là hậu quả của quyết đinh gì đó năm 2018 thôi.
Năm nay 2021 vẫn còn xấu, dễ dính quan tụng thị phi liên quan đến tiền bạc. Cả chuyện sức khỏe xe cộ đi lại nữa. Có sao giải họa này nhưng vẫn cần thận trọng. 2022 vẫn còn xấu do hậu quả của 2021. Có thể sẽ phải bán, phải chia tay với 1 thứ gì đó rất quý giá.
Nhưng sau đó thì sẽ có vài năm dễ thở. Là dễ thở thôi chứ muốn đỡ hẳn thì phải chờ sang đại vận sau... tầm 40.

Khuyên bạn mấy câu: 1/tìm hiểu luật pháp cho kỹ để tự bảo vệ mình. 2/Hạn chế vay mượn tiền bạc từ bạn bè, người thân, cực chẳng đã hãy vay mượn. Chịu khó nhin đói vài năm qua hạn chứ vào hạn tầm này tiền vào túi như gió vào nhà trống. Ko lưu lại đc gì, chẳng giải quyết đc gì mà chỉ khổ người thân. 3/Hành xử lương thiện có tâm có đức thì sẽ tai qua nạn khỏi. ( chuyện xe cộ sức khỏe bản thân bạn 2021 đó) 4/ Nếu có thể thì đâm đơn kiện người lừa bạn năm 2018, 2019 gì đó trước đi. Bạn ko kiện người thì cũng có người kiện bạn
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Công ty phá sản, vợ sắp cưới bạo bệnh qua đời, mong các Bác hữu duyên xem giúp em ạ!

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

Hoangtrung.macca đã viết: 16:12, 18/02/21 Năm mới em kính Chúc quý Anh Chị vạn sự như ý, an khang thịnh vượng ạ. Mong các quý Anh Chị hữu duyên xem qua giúp em về sự nghiệp, em chân thành cảm ơn ạ!
Hiện tại em khá là rối, Mẹ kể em sinh gọn trong một cái túi trong, dầy như quả trứng, bản thân thì sống chân tình. Cũng biết là có khổ tận mới cam lai, nhưng sao nó dồn dập một lúc, em ngạt thở quá...
Hình ảnh
Mệnh này chủ về bị phá sản, sập tiệm. Hơn nữa một khi xảy ra phá tán thì rất khó khôi phục nguyên khí. Khi khởi nghiệp thường dốc toàn lực một cách mạo hiểm!

Bởi vậy mệnh em không thích hợp kinh doanh làm ăn mà chỉ thích hợp làm việc hưởng lương!
Được cảm ơn bởi: Vân Quý
Đầu trang

Sugarbaby
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Sugarbaby »

Thật ra trước đây anh làm ăn vẫn được phải ko ? Thời bé học giỏi. Từ khoảng 23t đã bắt đầu máu kinh doanh, cũng có giai đoạn ăn nên làm ra ?
Đầu trang

Hoangtrung.macca
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Dokhoavan đã viết: 18:24, 18/02/21
Hoangtrung.macca đã viết: 16:12, 18/02/21 Năm mới em kính Chúc quý Anh Chị vạn sự như ý, an khang thịnh vượng ạ. Mong các quý Anh Chị hữu duyên xem qua giúp em về sự nghiệp, em chân thành cảm ơn ạ!
Hình ảnh
Mệnh này chủ về bị phá sản, sập tiệm. Hơn nữa một khi xảy ra phá tán thì rất khó khôi phục nguyên khí. Khi khởi nghiệp thường dốc toàn lực một cách mạo hiểm!

Bởi vậy mệnh em không thích hợp kinh doanh làm ăn mà chỉ thích hợp làm việc hưởng lương!
Dạ, em thì muốn cầu đạo từ nhỏ, cố gắng chút đỉnh phụ giúp Cha Mẹ rồi buông bỏ, nhưng lại sự cố...
Đầu trang

Hoangtrung.macca
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Sugarbaby đã viết: 19:19, 18/02/21 Thật ra trước đây anh làm ăn vẫn được phải ko ? Thời bé học giỏi. Từ khoảng 23t đã bắt đầu máu kinh doanh, cũng có giai đoạn ăn nên làm ra ?
Đúng rồi ạ, năm 25-27 làm ăn cũng được, cũng phụ giúp được Cha Mẹ, em có chí cầu Đạo, gắng làm ăn lấy ít phụ giúp Cha Mẹ rồi đi, ai ngờ lại gặp sự cố...
Đầu trang

Lão Bản QN
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Lão Bản QN »

Tử tham Mão dậu đào Hồng thiên không mưu cơ quyền biến :))))
Đầu trang

Hoangtrung.macca
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Lão Bản QN đã viết: 21:42, 18/02/21 Tử tham Mão dậu đào Hồng thiên không mưu cơ quyền biến :))))
Sao em thấy em rất đơn thuần nha, không thích quyền thế lại càng không thích mưu mô tính toán, lạ thật
Đầu trang

Vân Quý
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Vân Quý »

Mệnh THAM LANG thì máu kinh doanh là đúng rồi.
Nhưng mà mệnh dính con THIÊN KHÔNG nên là thôi em ak, nghe lời anh dokhoavan comment ở trên khuyên, cứ an phận mà làm thuê mà sống thôi.

chịu khó làm việc thiện tích đức.
Đầu trang

Hoangtrung.macca
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Vân Quý đã viết: 22:28, 18/02/21 Mệnh THAM LANG thì máu kinh doanh là đúng rồi.
Nhưng mà mệnh dính con THIÊN KHÔNG nên là thôi em ak, nghe lời anh dokhoavan comment ở trên khuyên, cứ an phận mà làm thuê mà sống thôi.

chịu khó làm việc thiện tích đức.
Dạ em cảm ơn Anh nhiều ạ!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”