2 tháng 2 lần phải mổ. hạn năm rơi vào cung quan

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hochoinew
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: 2 tháng 2 lần phải mổ. hạn năm rơi vào cung quan

Gửi bài gửi bởi Hochoinew »

Hochoinew đã viết: 02:00, 01/03/21
tuvithanhhu đã viết: 00:47, 01/03/21
Hochoinew đã viết: 00:29, 01/03/21
bác xem đúng rồi ạ, em mổ đường tiêu hoá, bác có thể cho em ít phút nhắn tin bên zalo hoặc email được ko ạ
Nếu ngại và cần hỏi riêng tư bạn cứ nhắn inbox của diễn đàn, tôi sẽ cố gắng trả lời nếu có thể.
các dự đoán của bác thì đúng rồi nhưng e vẫn đang thắc mắc vấn đề là liệu giờ sinh của mình có chính xác không ạ là giờ tỵ hay giờ thìn, vì giờ tỵ phụ mẫu hoá khoa có tướng ấn thì bố mẹ có tiếng và làm bên nhà nước mới đúng, còn huynh đệ thì thái dương cư ngọ cũng thuộc vào tốt nhưng thực tế hiện tại em là con út nhưng lại khá là người phải lo lắng trong nhà nhiều hơn. gd e thực sự trước khá khó khăn kiểu con cái bị tự ti vậy lá nào mới đúng giờ sinh của em ạ
thêm vài thông tin mong bác luận đoán giúp ạ
bố sinh 65 (làm mộc) mẹ 67 ( làm nông) chị gái 90 ( đã lập gd) a trai 91 ( đang làm hải quân)
cuộc sống từ nhỏ khá tự lập ạ , e học cd kinh tế xong rồi đi làm sau đó đi xkld đầu năm 2016 đến nay, năm ngoái về có mua được đất (nhưng giáy tờ vẫn chưa xong) khá thích tìm hiểu về phật giáo và về vn hay đi chùa, em cao 1m7 ngừoi gầy 62 kg da hơi ngăm nhẹ, hầu như mọi quyết định là theo ý em, cha mẹ và anh chị khá tin tưởng..
Mong được bác xem giúp ạ, một lần nữa cho em xin gửi lời cảm ơn chân thành
Tập tin đính kèm
lá số giờ thìn
lá số giờ thìn
6D08A093-B898-40CA-8AB8-D0FEDC4EADA2.jpeg (307.81 KiB) Đã xem 108 lần
Đầu trang

tuvithanhhu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi tuvithanhhu »

Hochoinew đã viết: 02:10, 01/03/21
tuvithanhhu đã viết: 00:47, 01/03/21

Nếu ngại và cần hỏi riêng tư bạn cứ nhắn inbox của diễn đàn, tôi sẽ cố gắng trả lời nếu có thể.
các dự đoán của bác thì đúng rồi nhưng e vẫn đang thắc mắc vấn đề là liệu giờ sinh của mình có chính xác không ạ là giờ tỵ hay giờ thìn, vì giờ tỵ phụ mẫu hoá khoa có tướng ấn thì bố mẹ có tiếng và làm bên nhà nước mới đúng, còn huynh đệ thì thái dương cư ngọ cũng thuộc vào tốt nhưng thực tế hiện tại em là con út nhưng lại khá là người phải lo lắng trong nhà nhiều hơn. gd e thực sự trước khá khó khăn kiểu con cái bị tự ti vậy lá nào mới đúng giờ sinh của em ạ
thêm vài thông tin mong bác luận đoán giúp ạ
bố sinh 65 (làm mộc) mẹ 67 ( làm nông) chị gái 90 ( đã lập gd) a trai 91 ( đang làm hải quân)
cuộc sống từ nhỏ khá tự lập ạ , e học cd kinh tế xong rồi đi làm sau đó đi xkld đầu năm 2016 đến nay, năm ngoái về có mua được đất (nhưng giáy tờ vẫn chưa xong) khá thích tìm hiểu về phật giáo và về vn hay đi chùa, em cao 1m7 ngừoi gầy 62 kg da hơi ngăm nhẹ, hầu như mọi quyết định là theo ý em, cha mẹ và anh chị khá tin tưởng..
Mong được bác xem giúp ạ, một lần nữa cho em xin gửi lời cảm ơn chân thành
Qua các thông tin khác như đi nước ngoài, mua đất, tôi thiên về sinh giờ Tỵ hơn. Mệnh bạn Thiên Phủ ở Mùi là hợp lý. Lá số giờ Thìn thì thậm chí bố mẹ bạn còn giỏi hơn nhiều. Tướng Ấn có thể bố mẹ bạn đi bộ đội, làm cán bộ xã... Nhiều thứ có thể liên quan đến quyết định nhà nước.
Ở lá số thứ 2 thì bạn khó có cuộc sống suôn sẻ như vậy, mà sẽ trôi nổi hơn. Người Thiên Phủ với các bộ Tấu Thư, Thiên Hình, Điếu Khách như bạn sẽ có sự chín chắn, ăn nói chặt chẽ, khúc triết, cẩn trọng, vì thế sẽ được mọi người tin tưởng.

CLB Tuvi123
Đầu trang

Hochoinew
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Hochoinew »

tuvithanhhu đã viết: 00:56, 02/03/21
Hochoinew đã viết: 02:10, 01/03/21
Qua các thông tin khác như đi nước ngoài, mua đất, tôi thiên về sinh giờ Tỵ hơn. Mệnh bạn Thiên Phủ ở Mùi là hợp lý. Lá số giờ Thìn thì thậm chí bố mẹ bạn còn giỏi hơn nhiều. Tướng Ấn có thể bố mẹ bạn đi bộ đội, làm cán bộ xã... Nhiều thứ có thể liên quan đến quyết định nhà nước.
Ở lá số thứ 2 thì bạn khó có cuộc sống suôn sẻ như vậy, mà sẽ trôi nổi hơn. Người Thiên Phủ với các bộ Tấu Thư, Thiên Hình, Điếu Khách như bạn sẽ có sự chín chắn, ăn nói chặt chẽ, khúc triết, cẩn trọng, vì thế sẽ được mọi người tin tưởng.

CLB Tuvi123
Dạ, cảm ơn bác đã hồi âm ạ, đúng là bố em có đi bộ đội ở biên giới một thời gian (em hay đọc ý nghĩa các sao trong tử vi tiếc là ko hiểu và kết nối được) được bác vẽ hình thấy đường sáng hơn. Bác cho em xin hỏi thêm là đại vận này vũ phá hãm có hoá kị kình đà nhưng năm trong vòng thái tuế liệu có tốt hơn đại vận sau 36-46 không ạ? hiện tại đúng là làm nhưng lòng nhiều mâu thuẫn cứ nghĩ mình đang đi sai đường vậy đại vận sau e có thể về nối nghiệp cha mở xưởng mộc và kinh doanh không ạ?
một lần nữa cảm ơn bác mong có dịp gặp ngoài để cảm tạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”