Mệnh vô chính diệu có thiên phủ ngộ không khiếp, có nghèo không ạ :(

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
mllyly25
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mệnh vô chính diệu có thiên phủ ngộ không khiếp, có nghèo không ạ :(

Gửi bài gửi bởi mllyly25 »

Em chào các cao nhân ạ.
Em trước giờ cũng gọi là cố gắng học hành làm việc. Gần đây có người xem lá số bảo em có thiên phủ ngộ không kiếp thì nghèo. Em nghe thấy hơi hốt nên mong các cao nhân xem giúp em có giàu không ạ? Ngoài ra thì bao giờ em gặp được chồng tương lai và bao giờ cưới ạ? Chứ mấy năm nay yêu đương loằng ngoằng chả đến đâu em mệt và buồn lắm rồi ạ.
Em xin cảm ơn ạ.
Tập tin đính kèm
Hihi.jpg (182.93 KiB) Đã xem 627 lần
Đầu trang

duongtrunghai1109
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Mệnh vô chính diệu có thiên phủ ngộ không khiếp, có nghèo không ạ :(

Gửi bài gửi bởi duongtrunghai1109 »

Thiên phủ có thiên mã cung điền đẹp mà ko hẳn là xấu đâu chứ, đợi về sau sẽ đc thừa hưởng đất cát cửa nhà thôi chị, có thiên mã đóng đấy thì nhà cửa thay đổi nhiều,lá số này khuyến khích học thêm về bất động sản để tư vấn hoặc bán. Còn tình duyên thì kém vì đào hoa gặp thiên không đồng cung luôn nên nó phá hết tình duyên ko bền dc. Cung quan tiền cái hậu mã, cố lên về sauu sẽ càng tốt thôi, đợi đến gần 35 cho triệt nó yếu dần đi đã nhưng do ảnh hưởng của hóa kị đóng đó mà di có cự môn thì cung việc bon chen, thị phi nhiều lắm, đừng quá dồ dại lên là dc, cứ bình tĩnh thôi là sẽ ổn =)))
Đầu trang

mllyly25
Mới gia nhập
Mới gia nhập

duongtrunghai1109 đã viết: 23:28, 02/03/21 Thiên phủ có thiên mã cung điền đẹp mà ko hẳn là xấu đâu chứ, đợi về sau sẽ đc thừa hưởng đất cát cửa nhà thôi chị, có thiên mã đóng đấy thì nhà cửa thay đổi nhiều,lá số này khuyến khích học thêm về bất động sản để tư vấn hoặc bán. Còn tình duyên thì kém vì đào hoa gặp thiên không đồng cung luôn nên nó phá hết tình duyên ko bền dc. Cung quan tiền cái hậu mã, cố lên về sauu sẽ càng tốt thôi, đợi đến gần 35 cho triệt nó yếu dần đi đã nhưng do ảnh hưởng của hóa kị đóng đó mà di có cự môn thì cung việc bon chen, thị phi nhiều lắm, đừng quá dồ dại lên là dc, cứ bình tĩnh thôi là sẽ ổn =)))

Hiuhiu mình thích tự làm ra của cải cơ :( Đi làm thì đúng là hơi thị phi thật, mà mới nhận vị trí mới nên chắc nhiều thử thách. Tình duyên công nhận là chả yêu ai được lâu, buồn ghê. Không biết bao giờ mình lấy chồng với cả chồng ntn ạ :(
Đầu trang

Ngày xanh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Ngày xanh »

mllyly25 đã viết: 12:19, 28/02/21 Em chào các cao nhân ạ.
Em trước giờ cũng gọi là cố gắng học hành làm việc. Gần đây có người xem lá số bảo em có thiên phủ ngộ không kiếp thì nghèo. Em nghe thấy hơi hốt nên mong các cao nhân xem giúp em có giàu không ạ? Ngoài ra thì bao giờ em gặp được chồng tương lai và bao giờ cưới ạ? Chứ mấy năm nay yêu đương loằng ngoằng chả đến đâu em mệt và buồn lắm rồi ạ.
Em xin cảm ơn ạ.
Năm tân sửu đối với bạn rất tốt.
Cuối năm dễ có hỉ sự.
Được cảm ơn bởi: mllyly25
Đầu trang

mllyly25
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Ngày xanh đã viết: 23:24, 04/03/21
Năm tân sửu đối với bạn rất tốt.
Cuối năm dễ có hỉ sự.
Hihi em cảm ơn ạ. Em vừa bắt đầu công việc mới, lần đầu làm sếp :"> Còn hỉ sự thì bh em vẫn chưa có người iu ạ :-S
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
nhocvuive
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi nhocvuive »

Nhìn lá số buồn luôn!
Đầu trang

mllyly25
Mới gia nhập
Mới gia nhập

nhocvuive đã viết: 16:53, 05/03/21 Nhìn lá số buồn luôn!
Sao lại thế ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”