Cung phu vô chính diện gặp tuần, có Tướng Phục quả tú, yêu ai cũng chia tay, mong được nhận xét vài lời.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Haingocvt
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Cung phu vô chính diện gặp tuần, có Tướng Phục quả tú, yêu ai cũng chia tay, mong được nhận xét vài lời.

Gửi bài gửi bởi Haingocvt »

giangkris đã viết: 16:59, 11/04/21
Haingocvt đã viết: 12:35, 11/04/21
giangkris đã viết: 11:46, 11/04/21

Ây da mình thấy bạn post hỏi lá số nhiều rồi và hỏi 2 lá khác nhau. Lá này của bạn ạ?

Nếu là lá này thì cho phép mình nghiệm lý chút: bố mẹ lá số một trong 2 người khá đào hoa, có ngoại tình, mâu thuẫn, có dẫn đến ly hôn không ạ?
Đương số luôn nghĩ đến chuyện kiếm tiền và muốn kiếm được nhiều tiền.
Tính tình chủ lá số quân tử, thẳng tính, đôi lúc thẳng quá có làm mích lòng người khác?
Lá này của bạn mình. Ba cô này mất sớm, gđ đúng là ko thuận thảo.
Nhà 6anh chị em, 2 ông anh đầu ko tốt, nên cô chị gần như gánh thay gđ nuôi các em. Vì vậy, động lực kiếm tiền của bạn này là có.
Bạn mình khá thẳng tính, có khi còn hơn cả con trai do hoàn cảnh gđ như vậy...
Cám ơn bạn nhé.
Ko có j đâu bạn. Mình có tìm hiểu chút ít về tử vi nên đôi khi đăng để giao lưu học hỏi thêm kinh nghiệm của mọi người. Vì cô bạn mình “cứng” quá nên mình muốn nhờ mọi người tư vấn nên khuyên nhủ thế nào để bớt “khổ” thôi hjhj
Đầu trang

Long Đức
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Cung phu vô chính diện gặp tuần, có Tướng Phục quả tú, yêu ai cũng chia tay, mong được nhận xét vài lời.

Gửi bài gửi bởi Long Đức »

Haingocvt đã viết: 11:07, 11/04/21 Cung Phu VCD này của mình ổn ko bạn, thấy trắc trở quá ạ
Cung Phu tốt thì cũng có tốt.

Kình Đà chiếu về thì có chút trắc trở.
Được cảm ơn bởi: Haingocvt
Đầu trang

Haingocvt
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Haingocvt »

Long Đức đã viết: 21:03, 11/04/21
Haingocvt đã viết: 11:07, 11/04/21 Cung Phu VCD này của mình ổn ko bạn, thấy trắc trở quá ạ
Cung Phu tốt thì cũng có tốt.

Kình Đà chiếu về thì có chút trắc trở.
Tks a!
Đầu trang

giangkris
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi giangkris »

Hoàng Văn Hùng đã viết: 21:20, 10/04/21 Lá số Tử vì của bạn, có mấy điểm lưu ý:
- Có dung nhan, hình thức xinh đẹp, ăn nói dễ nghe. Lúc nào cũng có người theo đuổi tán tỉnh, tuổi cao vẫn có người mến mộ - đây là một nguyên nhân, đường chồng muộn
- Có chí tiến thủ, phấn đấu về sự nghiệp, công danh và đạt thành tựu - nguyên nhân thứ hai chậm đường chồng còn.
- Phải lăn xả với xã hội, kết giao rộng...và được hưởng lợi, điểm này quyết định rất lớn đến sự thành công của bạn.
- Học giỏi, sớm có danh tiếng nức vùng.
- Làm kính tế, kiếm tiền trong sự náo động thì mới có lợi nhiều hơn lúc yên ổn.
- Chớ buôn bán, đầu tư vào bất động sản - Bất lợi, thiện hại
- Đường Chồng: Phải qua 2, 3 độ yêu thương sâu sắc mới thành hôn phối. Muộn mà chắc. Năm nay 2021 không cưới thì đợi đến năm 2023 ( cùng lắm 2024 ) sẽ thành gia thất.
Trên là vài ý bạn tham khảo, bạn lên điều chỉnh Mục tiêu và đầu tư thời gian nhiều hơn cho gia đình. Chúc bạn thành công công trong cuộc sống
Dạ cảm ơn bạn.
Mình tò mò chút lưu niên năm 2021, 2022, 2023 rơi vào cung nào ạ?
Bạn nhìn đâu để thấy hạn cưới xin? Có phải do bộ sao Tướng Hỷ Đào Hồng hội họp ko ạ?
Được cảm ơn bởi: Hoàng Văn Hùng
Đầu trang

Linh_Đan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Linh_Đan »

Long Đức đã viết: 10:54, 11/04/21 Cung Phu của bạn cũng tốt đấy. Hơi động một chút thôi.
:D Đọc anh giải thích em rất cảm ơn.
Em muốn nhờ anh giải thích cho em hiểu rõ thêm chút ạ. "HƠI ĐỘNG" có biểu hiện trên lá số như thế nào ạ?
Đầu trang

Hoàng Văn Hùng
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Hoàng Văn Hùng »

Xem hạn năm nhìn Địa Bàn - bên dưới góc bên trái Cung
Được cảm ơn bởi: giangkris
Đầu trang

giangkris
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Hoàng Văn Hùng đã viết: 11:31, 25/05/21 Xem hạn năm nhìn Địa Bàn - bên dưới góc bên trái Cung
Vâng mình cảm ơn hehe :D , vậy nguyệt hạn là bên dưới góc phải Cung bạn nhỉ?
Đầu trang

Superlang
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Superlang »

Chồng là người đã có một đời vợ, từ ân nghĩa tức người này phải từng giúp đỡ cháu về mặt gì đó mà cháu không thể quên, từ đó nên duyên vợ chồng, có thể chồng có con riêng, dấu hiệu này không quá rõ ràng.
Đầu trang

giangkris
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Superlang đã viết: 15:27, 26/05/21 Chồng là người đã có một đời vợ, từ ân nghĩa tức người này phải từng giúp đỡ cháu về mặt gì đó mà cháu không thể quên, từ đó nên duyên vợ chồng, có thể chồng có con riêng, dấu hiệu này không quá rõ ràng.
Cháu cảm ơn ạ, nếu cưới xong cháu quay lại topic phản hồi nhé ạ :D .
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

giangkris đã viết: 14:16, 02/03/21 Cung phu em vô chính diện gặp tuần, lại có cả Tướng Phục, xung chiếu quả tú, nhị hợp địa không, nằm đất la võng, khó yêu đương và yêu ai cũng chỉ cảm nắng bên ngoài thôi chứ ko sâu sắc được. Chừng này tuổi rồi em chán quá ạ, không biết bao giờ mới tìm thấy tình yêu cuộc đời mình :(( .

Hình ảnh
Sang năm hạn hỉ em nhé!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”