Thân cư Quan Lộc nhưng lại gặp Địa Không hãm địa ở Quan, Địa Kiếp hãm ở Tài Bạch thì có giàu được k ạ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Phuchanh1998
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Thân cư Quan Lộc nhưng lại gặp Địa Không hãm địa ở Quan, Địa Kiếp hãm ở Tài Bạch thì có giàu được k ạ?

Gửi bài gửi bởi Phuchanh1998 »

Hình ảnh

Ai có duyên xem giúp em em xin cảm ơn ạ.
Đầu trang

Phuchanh1998
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Thân cư Quan Lộc nhưng lại gặp Địa Không hãm địa ở Quan, Địa Kiếp hãm ở Tài Bạch thì có giàu được k ạ?

Hữu duyên xin được xem ạ.
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Re: Thân cư Quan Lộc nhưng lại gặp Địa Không hãm địa ở Quan, Địa Kiếp hãm ở Tài Bạch thì có giàu được k ạ?

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Em đang làm nghề gì hay đang học đại học?Trình độ?Bố mẹ không hợp nhau lắm,dễ mâu thuẫn?
Được cảm ơn bởi: Phuchanh1998
Đầu trang

Phuchanh1998
Mới gia nhập
Mới gia nhập

hysshu đã viết: 01:06, 04/03/21 Em đang làm nghề gì hay đang học đại học?Trình độ?Bố mẹ không hợp nhau lắm,dễ mâu thuẫn?
Dạ em đang học Đại học, hiện qua Hàn ở 1 năm chuẩn bị về nước ạ. Em đang sống vs mẹ ba mẹ e li dị hồi e còn bé rồi ạ :(
Đầu trang

Phuchanh1998
Mới gia nhập
Mới gia nhập

hysshu đã viết: 01:06, 04/03/21 Em đang làm nghề gì hay đang học đại học?Trình độ?Bố mẹ không hợp nhau lắm,dễ mâu thuẫn?
Anh/Chị có thể cho em biết thêm một chút được không ạ? Hiện tại em cũng hi vọng 1 tương lai ổn định để lo cho mẹ em vì mẹ e sắp nghỉ hưu thôi ạ. Em thấy tính em khá điềm nhưng không hiểu sao em đọc từ các nguồn khác thì lại bảo em có thể sẽ phải giành giật từ người khác thậm chí trở thành người mưu mô xảo quyệt... rồi có Địa Kiếp ở Tài Bạch nên e sợ e tay trắng mà em chỉ dám trông có xíu của để để còn lo cho mẹ em vì mẹ e chỉ còn mỗi e thôi ạ. 😥
Đầu trang

Hồng Hạnh
Cửu đẳng
Cửu đẳng

Gửi bài gửi bởi Hồng Hạnh »

Mình mệnh VCD thiên không . Thân cư quan Phủ Không tam hợp Tài có Địa Kiếp và mình nghèo rớt mồng tơi luôn hic chuẩn ấy nhưng giàu tình cảm và tình yêu với cuộc sống
Được cảm ơn bởi: Phuchanh1998
Đầu trang

Phuchanh1998
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Hồng Hạnh đã viết: 21:58, 04/03/21 Mình mệnh VCD thiên không . Thân cư quan Phủ Không tam hợp Tài có Địa Kiếp và mình nghèo rớt mồng tơi luôn hic chuẩn ấy nhưng giàu tình cảm và tình yêu với cuộc sống
Huhu em cũng giống vậy ạ, nghèo rớt mồng tơi nhưng mà hẻm hỉu sao vẫn đam mê nhiều vẫn vui vẻ, chả biết mưu mô xảo quyệt lại ai luôn ạ 😥
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”