Nhận xem 10 lá số với 1 câu hỏi/lá, sẽ chọn ngẫu nhiên. Ưu tiên vấn đề trắc trở hôn nhân gia đình, khó khăn sự nghiệp

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
eumes
Chính thức
Chính thức

Nhận xem 10 lá số với 1 câu hỏi/lá, sẽ chọn ngẫu nhiên. Ưu tiên vấn đề trắc trở hôn nhân gia đình, khó khăn sự nghiệp

Gửi bài gửi bởi eumes »

Sẽ ưu tiên các lá số trên 30 tuổi liên quan đến trắc trở về hôn nhân gia đình, sự nghiệp; hướng tới hành thiện tích đức;

Đăng lá số và kèm 1 câu hỏi, cam kết lá số đúng, đồng thời cho biết tình trạng vấn đề hiện gặp phải, tính cách cá nhân.

Không luận theo thứ tự đăng trước hay sau, mà sẽ chọn ngẫu nhiên. Sẽ tư vấn hạn thuận lợi gần nhất, phương hướng ngành nghề thuận lợi theo thiên thời - còn về địa và nhân thì tự bản thân phải tự thích ứng.

Ai hỏi về phát tài làm giàu, hay định hướng cho con nhỏ phát triển tài năng thì mong tự bỏ tiền ra đi xem thầy bên ngoài dùm.
Thân.
Được cảm ơn bởi: Quyen lee, Haingocvt, Moonii, coco87, FallDaisy, summer2017, nabh, hoanghaui, NgoMinhTri
Đầu trang

Haingocvt
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Nhận xem 10 lá số với 1 câu hỏi/lá, sẽ chọn ngẫu nhiên. Ưu tiên vấn đề trắc trở hôn nhân gia đình, khó khăn sự nghiệ

Gửi bài gửi bởi Haingocvt »

Nhờ bạn tư vấn giùm mình vấn đề về hôn nhân. Mình chưa lập gđ, cảm thấy lận đận quá ạ 🥲
Tập tin đính kèm
4BDEDB41-6CD2-45AF-A298-60AF381BCC0E.jpeg (244.08 KiB) Đã xem 1069 lần
Được cảm ơn bởi: Quyen lee
Đầu trang

Quyen lee
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Nhận xem 10 lá số với 1 câu hỏi/lá, sẽ chọn ngẫu nhiên. Ưu tiên vấn đề trắc trở hôn nhân gia đình, khó khăn sự nghiệ

Gửi bài gửi bởi Quyen lee »

Bác eumes tốt quá giúp quá👍👏🏻 Up cho bác
Đầu trang

eumes
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi eumes »

Haingocvt đã viết: 11:24, 20/03/21 Nhờ bạn tư vấn giùm mình vấn đề về hôn nhân. Mình chưa lập gđ, cảm thấy lận đận quá ạ 🥲
Cung mệnh thứ 2 tại Nô nên là con người vì bạn bè, vì xã hội, hoặc thích ngao du, nhưng cũng hay tiết kiệm.
Tiên thiên hội quá nhiều Kị tại Điền có Liêm trinh Phá quân kèm các sao chủ ngoại hình, tình cảm như đào hoa, song hỉ nên tình cảm, vẻ ngoài hạn chế bởi phúc nhà đi xuống, kèm theo là tài chính khó vững chắc.
Năm thuận lợi 2021, 2022, do giới thiệu mà quen, ngoại hình đối tượng khá khiêm tốn.
Được cảm ơn bởi: Haingocvt
Đầu trang

Haingocvt
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Haingocvt »

eumes đã viết: 12:03, 20/03/21
Haingocvt đã viết: 11:24, 20/03/21 Nhờ bạn tư vấn giùm mình vấn đề về hôn nhân. Mình chưa lập gđ, cảm thấy lận đận quá ạ 🥲
Cung mệnh thứ 2 tại Nô nên là con người vì bạn bè, vì xã hội, hoặc thích ngao du, nhưng cũng hay tiết kiệm.
Tiên thiên hội quá nhiều Kị tại Điền có Liêm trinh Phá quân kèm các sao chủ ngoại hình, tình cảm như đào hoa, song hỉ nên tình cảm, vẻ ngoài hạn chế bởi phúc nhà đi xuống, kèm theo là tài chính khó vững chắc.
Năm thuận lợi 2021, 2022, do giới thiệu mà quen, ngoại hình đối tượng khá khiêm tốn.
Thực ra gđ và người quen cũng nói mai mối cho nhưng cảm giác thích tự chọn người mình yêu hơn nên rơi vào trạng thái hơi bị mệt mỏi. Chứ uh đại thì cũng xong ạ...
Đầu trang

Thithi_tran
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Thithi_tran »

Nhờ bạn tư vấn giùm mình về con đường tình cảm, hôn nhân. Mình thấy yêu ai cũng trắc trở long long đong 😓😓. Mong hữu duyên, cảm ơn bạn.
Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Lavender91
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Lavender91 »

Nhờ xem tương lai của lá số này bị thần kinh nhẹ, kết hôn năm 2018 nhưng hiện tại đã ly thân, chồng cũng không bình thường, giờ đang phụ thuộc hoàn toàn vào gia đình. Xin cảm ơn!
Hình ảnh
Đầu trang

Thupham212
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Thupham212 »

Nhờ bạn xem giúp mình năm nào có hạn hỷ, m lấy hết can đảm bày tỏ tc vs 1 anh mà bị từ chối😢 xem giúp m tình duyên sau này có tốt không. Cảm ơn bạn
Hình ảnh
Đầu trang

Yip Vy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Yip Vy »

Bạn có thể xem giúp mình chuyện tình cảm và hôn nhân ko? Hiện tại mình chưa lập gđ và cũng ko đang trong mối qh tình cảm nào. Xin cám ơn bạn!
Hình ảnh
Đầu trang

Tr Anh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Tr Anh »

Bạn xem giúp mình đường hôn nhân với. Mình được làm mối cho một anh hơn 6t, làm bác sĩ. Mình thì lấn cấn công việc chưa ổn định, lỡ chê ng ta già. Người ta tự ái không có liên lạc gì. Cho mình hỏi liệu mình có gặp lại ng này không?Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”