Đã ế còn eo, xin các cao nhân lời khuyên

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Polyrhythm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Đã ế còn eo, xin các cao nhân lời khuyên

Gửi bài gửi bởi Polyrhythm »

Scorpio166 đã viết: 02:13, 04/04/21
Polyrhythm đã viết: 12:41, 03/04/21 Hahaha, zai đẹp thì chẳng bao giờ sai. Ca là truyền thuyết dzồi. Ca có nhổ nước bọt thì đó cũng là chân lý :))

Đùa thôi.
Giờ nói thật.

Khi các bạn thực sự đối diện với tâm mình, hiểu rõ bản ngã của mình thì các bạn sẽ hiểu. Người ta thích mình hay ko? Thật lòng hay ko? Tán zai hay zai tán? Cuộc sống sau này có giàu có hp hay ko đều ko quan trọng. Đó chỉ là những giá trị thêm vào, chỉ là những vật trang trí mà thôi.

Điweuf quan trọng duy nhất là bạn có thích họ hay ko? Chỉ có thế thôi. Và khi bạn thích 1 người thì phải nói ra. Họ chấp nhận hay ko cũng ko quan trọng. Quan trọng là nói ra để sau này dù có thế nào bạn cũng ko phải hối tiếc. Ko phải nói câu:" Giá mà, lúc ấy....."

Bạn đã nói rồi, họ ko chấp nhận là chuyện của họ.
Bạn đã cố gắng.
Vậy thôi.

Còn lại kết quả là chuyện của số phận, của ông trời.... Ko phải của bạn
Nói vậy chứ a có bỏ qua hết được những điều trên k??? E là e chắc khó :)) chắc phải đợi mấy kiếp tu tập hoặc có cao nhân chỉ điểm quá
Nói đc với làm đc nó cách nhau xa lắm :))

Tôi giờ cũng hem làm đc toàn bộ những cái ấy.
Hồi bằng tuổi bạn thì càng không :(

Chắc khi nào 80, 100 tuổi sắp xuống lỗ rồi thì mới làm đc toàn bộ những gì tôi nói như vậy quá. Ko biết lúc đó còn yêu đc ai ngoài cái quan tài và mấy con giun đất không nữa :))

Nhưng hiểu đc, làm đc chút nào thì sống thanh thản an yên hơn chút đó thôi
Được cảm ơn bởi: Scorpio166
Đầu trang

Polyrhythm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Ngay lúc bạn hỏi thì phản ứng đầu tiên là tôi đã muốn nói dối rằng tôi làm đc rồi này.
Mục đích thì tốt thôi, để các bạn tin và làm theo rồi vác gậy phang crush. Cơ mà cuối cùng may quá chọn nói thật là tôi cũng chưa làm đc. Vẫn sân si đủ kiểu như bạn thôi. Liệu họ chấp nhận mình ko? Nhỡ thất bại thì sao? Họ vì cái gì thích mình... ôi giời đủ loại tâm ma phiền nhiễu. :)
Được cảm ơn bởi: Thutobe, Scorpio166
Đầu trang

Thutobe
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Thutobe »

Polyrhythm đã viết: 07:56, 04/04/21 Ngay lúc bạn hỏi thì phản ứng đầu tiên là tôi đã muốn nói dối rằng tôi làm đc rồi này.
Mục đích thì tốt thôi, để các bạn tin và làm theo rồi vác gậy phang crush. Cơ mà cuối cùng may quá chọn nói thật là tôi cũng chưa làm đc. Vẫn sân si đủ kiểu như bạn thôi. Liệu họ chấp nhận mình ko? Nhỡ thất bại thì sao? Họ vì cái gì thích mình... ôi giời đủ loại tâm ma phiền nhiễu. :)
Đúng anh. E thấy em hèn thật ~X(
Đầu trang

Scorpio166
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Scorpio166 »

Polyrhythm đã viết: 07:56, 04/04/21 Ngay lúc bạn hỏi thì phản ứng đầu tiên là tôi đã muốn nói dối rằng tôi làm đc rồi này.
Ôi dồi a mà cũng có lúc suy nghĩ vậy ah???? E thấy a tự tin vậy mà =)) =)) nhất là về độ đẹp trai thì cứ phải như TRUYỀN THUYẾT
Được cảm ơn bởi: Nguyenhongthu9x
Đầu trang

Polyrhythm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Haha, làm đc 1 chút nhưng chưa đc toàn bộ.

Cũng giống truyền thuyết vậy thôi, truyền thuyết nào chẳng có vài phần hư cấu :))
Đầu trang

Scorpio166
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Thế trong những truyền thuyết về a thì cái nào là thật cái nào là hư cấu vậy ah, e rất háo hức được nghe :))
Đầu trang

Polyrhythm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Haha, bạn bò cạp 166 thích nghe lời nói thật hay thích nghe chém gió

Truyền thuyết về tôi nhìu lắm. Có thật có hư cấu nhưng đẹp zai là thật, dài 18 cm là thật ( lông mũi) còn giàu lắm, giỏi lắm, già lắm là sai, là hư cấu nha, tôi năm nay mới 18 tuổi, còn trẻ lắm :))
Đầu trang

Scorpio166
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Polyrhythm đã viết: 13:56, 04/04/21 Haha, bạn bò cạp 166 thích nghe lời nói thật hay thích nghe chém gió

Truyền thuyết về tôi nhìu lắm. Có thật có hư cấu nhưng đẹp zai là thật, dài 18 cm là thật ( lông mũi) còn giàu lắm, giỏi lắm, già lắm là sai, là hư cấu nha, tôi năm nay mới 18 tuổi, còn trẻ lắm :))
A thích số 18 ha. A mà 18 thì chắc bố mẹ e còn chưa quen nhao =))
Được cảm ơn bởi: Polyrhythm
Đầu trang

Polyrhythm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Haizz, thật đau lòng. Má ơi.... "Anh 18 từ thời bố mẹ em còn chưa quen nhau" mí đau lòng. :((

Tôi đi khóc đây :((

Lâu lắm mới đc 1 lần mở lòng nói thật mà chẳng ai tin. :(
Cuộc đời này muốn đập tan hư cấu chằng lẽ lại khó vậy sao ????

https://m.youtube.com/watch?v=-8wU-LnDrxc
Được cảm ơn bởi: Scorpio166
Đầu trang

Thutobe
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Thutobe »

Cho em buồn hết hôm nay thôi...
Rồi ngày mai sẽ khác ...
Được cảm ơn bởi: Nguyenhongthu9x
Đầu trang