Đã ế còn eo, xin các cao nhân lời khuyên

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
joienguyen
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Đã ế còn eo, xin các cao nhân lời khuyên

Gửi bài gửi bởi joienguyen »

Thutobe đã viết: 18:46, 02/04/21
joienguyen đã viết: 18:26, 02/04/21
Thutobe đã viết: 23:31, 28/03/21 -------------
------------
Nghe nhạc vui lên đi em ơi :))
Cái trò đời. Những điều vui thì nhanh quên lắm. Cái gì sâu lắng thì lại khắc sâu vào kỷ niệm.
Giờ đến năm 36 sẽ sớm gặp Mr.Right thôi, chú ý năm 34. Good luck!
Được cảm ơn bởi: Thutobe
Đầu trang

Scorpio166
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Scorpio166 »

Polyrhythm đã viết: 16:35, 04/04/21 Haizz, thật đau lòng. Má ơi.... "Anh 18 từ thời bố mẹ em còn chưa quen nhau" mí đau lòng. :((

Tôi đi khóc đây :((

Lâu lắm mới đc 1 lần mở lòng nói thật mà chẳng ai tin. :(
Cuộc đời này muốn đập tan hư cấu chằng lẽ lại khó vậy sao ????
Mà nhờ nghe lời a Poly mà thấy tán zai nó bon mồm hẳn ra. A khai thông cho e cái mà e lo lắng cái mà e sợ bấy lâu nay. Rồi hồi tối qua nghe video của Hạnh về truelove về chân ái nữa tự ngẫm mình đã thực sự yêu ngta chưa mà đòi hỏi ngta thực sự yêu mình. Thôi khi nào chuyện nó đến r tính, giờ cứ yêu hết mình vào trời xanh sẽ thấu hí hí lo quá lại mệt mỏi ra, nhưng mà e cũng chả dại nhận lời vội để “hành” đc ít nào hay ít nấy hihihi
Được cảm ơn bởi: Nguyenhongthu9x
Đầu trang

Thutobe
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Thutobe »

joienguyen đã viết: 23:41, 04/04/21
Thutobe đã viết: 18:46, 02/04/21
joienguyen đã viết: 18:26, 02/04/21
------------
Nghe nhạc vui lên đi em ơi :))
Cái trò đời. Những điều vui thì nhanh quên lắm. Cái gì sâu lắng thì lại khắc sâu vào kỷ niệm.
Giờ đến năm 36 sẽ sớm gặp Mr.Right thôi, chú ý năm 34. Good luck!
Mai sau nhìn lại sẽ thấy bây giờ thật stupid.
Nhưng biết khi nào mới giác ngộ bản thân, thấy mình đang nhầm đường, lạc lối nhỉ ~X(
Cảm ơn em nha :)
Đầu trang

Polyrhythm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Polyrhythm »

Scorpio166 đã viết: 01:50, 05/04/21
Polyrhythm đã viết: 16:35, 04/04/21 Haizz, thật đau lòng. Má ơi.... "Anh 18 từ thời bố mẹ em còn chưa quen nhau" mí đau lòng. :((

Tôi đi khóc đây :((

Lâu lắm mới đc 1 lần mở lòng nói thật mà chẳng ai tin. :(
Cuộc đời này muốn đập tan hư cấu chằng lẽ lại khó vậy sao ????
Mà nhờ nghe lời a Poly mà thấy tán zai nó bon mồm hẳn ra. A khai thông cho e cái mà e lo lắng cái mà e sợ bấy lâu nay. Rồi hồi tối qua nghe video của Hạnh về truelove về chân ái nữa tự ngẫm mình đã thực sự yêu ngta chưa mà đòi hỏi ngta thực sự yêu mình. Thôi khi nào chuyện nó đến r tính, giờ cứ yêu hết mình vào trời xanh sẽ thấu hí hí lo quá lại mệt mỏi ra, nhưng mà e cũng chả dại nhận lời vội để “hành” đc ít nào hay ít nấy hihihi
Hự. Giờ mí để ý cái avartar của bạn Scorpio166. Rất xinh nha. :))
Ls bạn mệnh tài quan có thái dương ko vậy? Mệnh VCD có thái dương ở quan hoặc Di à ?

@: Mà phải nói cho rõ là tôi ko khuyên bạn chuyện chủ động vác gậy bóng chày đi táng zai nha. Câu đó là tôi nói thutube thôi. Lời khuyên của tôi ko phải là thứ đại đồng. Nó đúng với người này nhưng đã chưa chắc đúng với người khác. Với bạn thì là tự tin lên và ghen ít thôi. :))

@ Thực ra tự tin thì ai cũng cần. Zai gái đều thế cả. Muốn tự tin thì là do chăm chỉ tu tâm mà có. Bạn cứ chịu khó tự vấn lương tâm nhiều thì dần dần sẽ khá. Lúc đầu thì có thể sẽ sụp đổ thần tượng 1 chút... kiểu như vỡ lẽ ra "À, hoá ra mình trước giờ đầy rẫy sai lầm" :))
Được cảm ơn bởi: Scorpio166
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
HoangDungHN
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi HoangDungHN »

Chồng không có trong nhóm bạn bè hay đồng nghiệp mà gặp ngẫu nhiên ngoài đường, người đó khả năng mệnh Kim rất cao
Được cảm ơn bởi: Thutobe, Scorpio166
Đầu trang

Quyen lee
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Quyen lee »

HoangDungHN đã viết: 10:17, 05/04/21 Chồng không có trong nhóm bạn bè hay đồng nghiệp mà gặp ngẫu nhiên ngoài đường, người đó khả năng mệnh Kim rất cao
Bạn có thể xem chồng mình đến từ đâu không? lasotuvi.php?lid=LT3IQLTX
cảm ơn
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
HoangDungHN
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi HoangDungHN »

@Quyet lee: gần nhà bạn có 1 cái đền hay cái đình, bạn đến đó thắp hương xin lấy chồng sớm ắt sẽ được như ý.
Được cảm ơn bởi: Quyen lee
Đầu trang

Quyen lee
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

HoangDungHN đã viết: 10:36, 05/04/21 @Quyet lee: gần nhà bạn có 1 cái đền hay cái đình, bạn đến đó thắp hương xin lấy chồng sớm ắt sẽ được như ý.
Wow anh ơi anh đúng cao thủ gần nhà em có cái đình thật. Rất linh luôn. Em xin đa tạ🙏🙏🙏
Đầu trang

LÃO TỬ SỐ
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi LÃO TỬ SỐ »

Quyen lee đã viết: 10:59, 05/04/21
HoangDungHN đã viết: 10:36, 05/04/21 @Quyet lee: gần nhà bạn có 1 cái đền hay cái đình, bạn đến đó thắp hương xin lấy chồng sớm ắt sẽ được như ý.
Wow anh ơi anh đúng cao thủ gần nhà em có cái đình thật. Rất linh luôn. Em xin đa tạ🙏🙏🙏
Cho anh cười buồn 😞 một cái em nhé..adidaphat.
Được cảm ơn bởi: Quyen lee
Đầu trang

Quyen lee
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

LÃO TỬ SỐ đã viết: 11:37, 05/04/21
Quyen lee đã viết: 10:59, 05/04/21
Cho anh cười buồn 😞 một cái em nhé..adidaphat.
Ủa sao vậy anh. Em lên đây chat chơi thôi tại em không có bạn bè, không bạn trai. với lại trong lý số đa số là dân có học.anh xem hay lắm 👍👍👍👍👍 chúc anh một ngày vui vẻ. Em không vào đình xin đâu, cứ để thuận duyên,có vay có trả, em hiểu đạo lý này. Em lên đây hỏi chơi thôi.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”